Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mke wangu hapatani na ndugu zangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kuku wa Kabanga, Mar 2, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari wanaJF,naomba ushauri,hivi unafanyaje kama mkeo hapatani na ndugu zako hata mmoja,ingawa ndugu ndio wanamletea chokochoko yeye ni mpole na ni mtu mzuri.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,672
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Hata mmoja!! Kuna namna hapo. Waulize ndugu zako kwanini hawapatani na mkeo
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,716
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280
    mtihani huo
     
  4. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna ulazima wa wao kupatana?
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,368
    Likes Received: 1,055
    Trophy Points: 280
    dahhhh
    ongomvi wa ki familia ni ngumu kuutatua kwa kweli.
    Na we uko kati sababu dada na mke hawapatani. Pole
     
  6. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    chunguza labda ni wivu tu wa nduguzo

    huwa kuna mengi, je maisha ya wewe na mkeo tangu zamani yakoje yaani wewe na yeye kivyenu

    mmekuliaje

    kuna mengi ukabila, ndugu zake na wako wakoje, ulishakuwa na mtu walimpenda sana ku wish umuoe wewe ukabadilisha? unaona je ana kitu kilicho zaidi na nduguzo? pia nisiweke kama kwake ni pouwa labda wanajua alikuwa na bwana kabla yako wanachukia? au unawanyima pesa siku hizi umepunguza sio kama zamani? au duh etc

    sorry pia kwa ndugu wengine unakuta wivu wa mke kuja kukufanya muishi vizuri

    kwa kweli labda ungetonya vipoint tungesaidia kusema kutokana na mifano niliyoiona duniani kwa watu

    ila ni kazi kubwa sana, ila watachoka wao wakiona hawana sababu za kukupa za chuki zao na wewe UNAMUHESHIMU MKEO bila kuwajali tabia zao.

    ila hawataacha, na chunguzu sana hiyo chuki yao, as wengine na voodoo wanaendaga kuharibu ndoa za ndugu zao.

    mie ni vijipoint vyangu tu labda vitasaidia au la.
     
  7. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Duh kupatana ni muhimu tumia busarA zako ndugu wakubali mkeo na awakubali kwa sababu kuna leo na kesho.damu ni nzito kuliko maji na mke ni kila kitu kwako
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 27,161
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    ndo maana wanasema ndugu lawama...
     
  9. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,587
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    mwambie kama alipenda bogo hana budi kuyapenda na maua yake pia!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,641
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    mwisho wa ndoa yako ni kuachana,hamfiki mbali,kumbuka ndugu zako umetoka nao mbali,umekua nao tangu utotoni na umeteseka nao kulala na njaa kushinda na njaa,kazi kwako kumwamini nani
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 10,441
    Likes Received: 2,418
    Trophy Points: 280
    Mpole mzuri lakini hawamtaki!! Questionable. All in all,tafuta kwako mkae wewe na mke wako. I guess unakaa kwenye nyumba ya familia. Hiyo nitabu sana. tafuta matrimonial home! and you know what a matrimonial home means
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vipi mke wako asipende ndugu zako??

    Mwanamke kama anakupenda lazima apende na ndugu zako, na pia awe na waheshimu ndugu zako....kumbuka respect is a two way street.

    Anaye kuheshimu huwezi kumvunjia heshima hata siku moja, na anaye mkosea mwenzake lazima mwenye kumkosea akiona aliye mkosea hakuyachukulia makosa yake lazima atajirudi tu....wazungu wanakamsemo kanesema; If you're not part of the solution, you're part of the problem .

    Kama yeye ni mpole, huwezi kujua labda mkali kwenye mambo mengine, lazima ana kasoro zake tu :biggrin:
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,405
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    waambie ndugu zako wwache chokochoko,au wanataka uwaoe wao.ndugu wengine wabaya kweli .wanaona mivivu labda mkeo anafaaaaidi .
    waambie waache wivu alilolipanga mola binadamu hawezi kulitengua
     
  14. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 908
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi huwa madada ndiyo wanakorfishana na mke. Hii ni ajili ya madada wako nao wanakupenda na wanahisi kuwa mke hakudiserve. Lakini sio makaka.

    By and by inabidi sana ujaribu kuwapatanisha. Ni muhimu sana kwako na kwa watoto wako mkeo na dada zako kuelewana. Fanya bidii ili waelewane. Vizuri kama mkeo atachukuwa the first step. Itakuwa very painfull lakini it is worthwhile. Mwambie wife awe mstahmilivu sana anapo wa confront. Lakini ujuwe kuwa IT MUST BE DONE.

    Hata kama una uwezo, huwezi kulea watoto bila mashangazi. Obviously mama yako ataside na sisters. Lakini give it a go.

    GOOD LUCK
     
  15. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wanaume kuwen makin sn na hili coz ni common ndugu wa kike kumchukia wifi yao. Mi mwenyewe yamenikuta japo najitahid sana kuvumilia lkn mengne yana kera sn. M2 anaweza kuamua kununa hata wiki bla sa7bu akinisemesha jua anaomba hela. Cku ya kuondoka kabeba nguo zangu kibao bila kuomba licha ya kua nilimpa ngua nying coz cku aliyokuja alikuja na nguo aliyovaa 2. Kumuliza andai nguo zote kanunua kaka ake. Na ktk nguo zote alizochukua hamna hata 1 aliyonunua kaka ake! M2 wa namna hiyo umfanyeje? Na c mim 2 hata wake wengne wa kaka zao hawapatan nao. 4 ril ctak kukaka na wifi tena maishan mwangu na nilishamweleza kaka yao.
     
  16. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakaa kwenye nyumba yangu mwenyewe,na hao ndugu ni mabinamu sio siblings.
     
  17. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani hapa the issue ni kwamba they come to my home but hawataki kufuata rules ambazo yeye kama a woman of the house ameziset,mwisho wa siku wanaishia kusema vibaya pembeni,hawa ni cousins wa kike na kiume, pamoja na mambo mengine,ndugu dizaini hii kazi sana.
     
  18. korino

    korino JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeipenda hii billionare!