Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu hanisikii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sinafungu, Jan 30, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    nimeoa mwanamke aliyeisha olewa zamani na akaachika, maelewano na masikilizano ndani ya nyumba mwanzo yalikuwa mazuri, ukorofi ukaanza ghafla, akashika mimba akaenda itoa kisha akadai imetoka yenyewe, safari za kwenda kwao zikawa haziishi , na vitu vyake alivyokuja navyo kwangu akawa anahamisha kidogo kidogo kila nnapokuwa sipo.

    Nilipomuuliza akadai yeye kuna mtu amemuazima pesa na ili akasome ndio kaamua na yeye amuazime vitu vyake kisha akimaliza kusoma ataenda kuvigomboa, nikamuuliza mbona mimi hukunishirikisha ktk hilo japo vitu ni vyako, basi kuanzia hapo ni makeke tu na hivi niongeapo yuko kwa dada yake yapata wiki na zaidi hakuna ugomvi zaidi ya hilo suala, jana ananiambia uko kimya hali ya kuwa unajua nahitaji kwenda kusoma huku sina hela nikueleweje, NIMEMWAMBIA KAMA UNAJUA MIMI NI MUMEO NAWAJIBIKA KWA HILO NI VIPI UKAE KWA DADA YAKO ...?

    NIMEKATA MAWASILIANO NA YEYE KAKAA KIMYA ..........
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280
    Pole sana.
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yale yale... ndugu mwanaJF mwenzangu.... dalili ya mvua ni mawingu.... sasa unasubiri nini tena mwenyezi mungu akuoneshe ndio utambue huyo mke kimeo?????:twitch:
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    hapo mkuu sina mchango ila nakupa pole tu!
     
  5. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    ndugu kwa hiyo hatua aliyofikia hapo huna chako, kaa chini tafakari, chukua hatua...
    kwani umemuoa lini? yaani ndoa yenu inamuda gani???
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Uwezekano mkubwa ni kwamba pole pole wanarejeana na mumewe wa mwanzo, na ndiyo maana hataki hata kupata mtoto na wewe.

    Nilishawahi kukumbana na kesi kama mbili hivi wanawake wameolewa na waume wengine wana uhusiano na waume zao wa mwanzo.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpaka kuhamisha vitu?Labda ndo anahama taratibu!Pole sana!
     
  8. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huna mke hapo, ndo ameshakupa taarifa kuwa una mwenzio hapa kwako nachuma tu kukamilisha malengo yangu.
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana,hongera yataka moyo kuoa mwanamke aliyeisha achika kwa mumewe kwanza.......

    Nakushauri tulia na jipange vizuri kukabiliana naye.....huo ni mwanzo tu,kama alimuacha wa kwanza akakupata wewe then anajua aweza mpata/kama si anaye mwingine.......

    Muombe Mungu akulinde na aondoke salama,huna mke,una mwanamke unayeishi nae chini ya dari moja.......let her go....forgive....move on!!!!

    Na kama yuko kwa dada yake na dada yake haoni tatizo,then hata ndugu zake hawana busara au labda hawakutaki......kama unampenda sana mpe muda uone,mshirikishe Mungu na wazazi na ndugu zako pia,watakushauri.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Dah!
    Vioja vya ndoa haviishi.
    Mmh wengine naona hatutasogeza pua zetu huko.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    Pole sana..mara ya mwisho we na mkeo mlienda kanisani au msikitini ilikuwa lini?

    Hizi ndoa bila mungu ni ngumu sana...
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Moja ya vitu vigumu ni kumshauri mtu kuhusu mwenza wake, hakuna anayejua ni jinsi gani unampenda.

    Humu ndani utapata ushauri mbali mbali lakini situation nzima ni wewe unaijua, nakushauri tafuta mtu mzima unayemuamini mueleze in and out, ukiweza fanya kwa watu kama watatu hivi sikia comments zao then chukua hatua.

    Vinginevyo u got the wrong couple but u deserve to be happy with ur mariage, so chukua hatua
     
  13. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Labda na wewe ni wale wanaume wenye gubu, hawapendi maendeleo na wenye visa nyumbani-dada wa watu kaona ameingia sipo hivyo anajinasua taratibu:twitch::twitch:,...........

    Ongea na huyo dada yake aongee naye aseme tatizo ni nini mpk mnashindwa kuwasiliana,kwa nini alishindwa kukuambia anataka kujiunga na shule? Aliogopa hutam-support au nini tatizo?

    Duh, ila POLE SANA.
     
  14. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mkuu kumbe nyanja hizi pia upo fit?
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hivyo hivyo kiaina mkuu,
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hakuna ndoa hapo
     
  17. I

    Ijuganyondo Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heeeeeee!these women will kill us!!
     
  18. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    pole sana, ulishawahi kuchunguza kwa nini mwanzo aliachika?
     
  19. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ila siriazz kama ni kweli una uhakika aliitoa mimba yako......then that should be a warning sign,haoni future na wewe!..tunatoa mimba za maboyfriend tu sio waume zetu...mnh????:twitch::twitch::twitch::sick:
     
  20. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Achana naye huyo,atakuua bure!mwenzio nilishaweka nadhiri ya kutokuoa aliyeachika ama aliyekwishazaa!
     
Loading...