Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu hajawahi kuniambia ananipenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Jul 6, 2012.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ebu nishaurini,nina mke ambaye tumeona kama miezi sita hivi imepita..katika hari ya uchumba wetu tulikuwa na mapenzi ya kawaida,si ya moto wala baridi katika kipindi cha miaka minne..

    Tulikubaliana tuoane ..lakini katika kipindi chote cha ndoa sijawahi kusikia mke wangu akinitamkia kuwa ananipenda japo tunafanyia mambo mbalimbali kama wanandoa,kila nikimuuliza kwa nini huwa usijawahi ukisema kuwa unanipenda hata siku moja toka tuoane basi huwa ananuna mpaka basi..

    Jana nimemwambia siku nikipata mtu anayeniambia ananipenda na kunijari kuliko wewe..utakuja kujuta na huku ukiwa umekwisha chelewa..basi kanununa usiku kucha mpaka naondoka nyumbani..

    Nishaulini nichukue hatua gani kwa huyu bibie..
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    unamaneno machafu kwa mkeo, jirekebishe
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heri asikwambie anakupenda akakupenda kwa vitendo kuliko kukwambia anakupenda wakati hakupendi. Hivi angekuwa hakupendi ungemuoa au ni yale yale ya kuigizi uzungu? Wazungu huambiana nakupenda kila siku lakini huwa wengi hawakawii kuachana pamoja na kupendana huko kwa maneno.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Yupo kidume anae pendwa zaidi ukiona hivyo
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Duuh! Ni maneno makali mno kwa mke..kha! inabd uelewe kuwa kuna wakat matendo huongea zaid kuliko maneno..kama anakukidhia mahitaj yako yote kama mume,neno nakupenda ni dogo saaanaaa...japo inaleta nakshi ktk mahusiano. Unatakiwa uwe Romantik bana.. Hayo maneno makali uliyotumia yatakuwa yamemfanya ahisi kama humuamin..ndo maana ananuna..
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    Kwa lugha nyingine umemwambia mkeo kuwa unatafuta mwanamke mwingine, sasa subiri mkeo apate mwanaume mwingine ndo utaelewa maana ya maneno yako.....

     
  7. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mnunulie wax, nenda naye kwa fundi kwa surprise akampime na amshonee mtindo autakao kisha nenda naye kula kiti moto (astakafululaaa!) halafu msopsop kwa sana tu siku hiyo ukimpamba kwa maneno ambayo hujawahi kumpa namna anavyopendeza na uzuri alio nao na useme hayo wakati wa faragha (hata kama ni migulubaja wewe sema positive tu). Mwambie umewaona mabinti wengi lakini ukagundua hakuna kama yeye......atasema hata zaidi ya kukuambia anakupenda.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Wewe unamuambiaga unampenda? Ama unaulizia tu kuambiwa wewe as if unaulizia chai kwa mpemba?

    Uneonekana kama unaboa sana aisee!
     
  9. no9

    no9 Senior Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika ndoa upendo ndiyo nguzo kuu je wewe unaupendo wa dhati kwake .unamawasiliano ya karibu kwake yeye ndiye katibu wako kila jambo unamshirikisha mwanaume ndiye kichwa cha nyumba lazima utafute ufmbuzi wa jambo lako utakuja msusa hata mtoto wako
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Tricky one.
    Ila umetumia maneno mabaya sana, na tayari umeshaweka Doa ambalo kulifuta ni vigumu sana moyoni mwake. Hatakaa akuamini kwamwe! Yaani umeweka pilipili kwenye kidonda!

    How old are you?

    Nafikiri JF kwa kiasi Fulani imekuathiri negatively, chuja sio kila kitu tusenacho ndicho tukofanyacho!
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yaani unachotaka ni kuambiwa unapendwa!? duh kazi ipo
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Una umri gani mkuu?
     
  13. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wakati mkiwa wachumba alikua anasema? Kama siyo inawezekana lbd hajazoea yaani hizo kwake si swaga lbd anafanya kwa vitendo na pia kwa hayo maneno uliyomwambia inaleta picha ka haumthani flan hivi au unamnyasasa so lbd ndo maana hasemi, au haijiami(yuko inferior kwako na anajihisi) kwa hiyo anakuogopa!!
     
  14. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,666
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Pendo hutoka Moyoni na si Kinywani. Mapenzi ya kitoto au kuiga wazungu shemeji hayataki. She is good.
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Jaribu kujiuliza,kwanini unataka kuamini maneno zaidi?Mi nadhani ungeangalia yale anayofanya kwanza!
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamii01 that is understatement to your wife.Binafsi umetumia lugha chafu na ya kuonyesha kuwa uko radhi kutoka nje so ni mpango uliokuw umeupanga na hapa unatafuta jinsi ya kutokea tu. ndoa yenyewe miez site ushaanza kuuchokoa mchokoo kweli weye hata first born utalea jamani? badilika wewe wala mkeo hana shida yeyote.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dada yangu wa moyoni, mbona hujalalamika kuwa sijakwambia nakuloveeeee toka tumekuwa dada's in hearts?? lolest! nakupendajeeee sasa my dada! kha!
     
  18. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah...Sometime kumpenda mtu sio mpka usemeseme mpka ichujuke.....Muombe msamaha mkeo na muonyeshane upendo kwa vitendo zaidi
     
  19. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Umezowea kudanganywa na i love u nyingi za kukuhadaa? Anakupenda huyo.
     
  20. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Hii nimeipenda..kuna watu wanaamini na kuchukua vitu/mambo mengi yanayozungumzwa humu...kibaya zaidi unashauriwa vitu ambavyo hata anaekushauri hajawahi kufanya hivyo. Mawazo ya JF changanya na ya kwako.
     
Loading...