Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu habebeki...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Nov 2, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Niko nasoma nje ya Tanzania huku nifanya kazi katika company fulani nikilipwa mshahara dollar 1,800 kwa mwezi,najigharamia mwenyewe masomo yangu kwa 50% nyingine ni sholarship na gharama nyingine za maisha.
    Nimeacha mke na mtoto mmoja nyumbani.mke wangu najitahidi kumtumia dollar 1,000 kila mwezi.yeye anafanya kazi katika shirika fulani Tanzania na anapokea mshahara kiasi fulani mara zote analalamika pesa ninayomtumia haitoshi imagine juzi nimetuma kwa exchange rate ya Tanzania alipokea kama Tsh,1,800,000 bado ananipigia cim na kunigombeza pesa haitoshi kwenye matumizi yake ya maisha na mtoto sasa jamani huyu ni mke au mzigo?nimemweleza hari halisi ya maisha ya huku haelewi naishi kwa kujibana ili kile kinachopatikana tukiserve lakini wapi.nahisi kama nilikosea kwenye uchaguzi au anafanyia nini hiyo pesa ya kila mwezi au anaamua kunifanyia ushenzi tu.nimemwambia kuna watu wanalia mchana na usiku wanakosa bahati kama hiyo lakini haelewi.ila ninafikiria kumchukua mtoto wangu akalelewe na mama yangu mzazi au nimchukue nihishi naye ..nahisi huyu mwanamke nimzigo tena haubebeki..nasiyo kwamba kuna assets za ndani ananunua nyumba hiko full hadi usafiri nilimpatia wa kutumia.

    Jamani mke wa namna hii nimfanyeje?
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Duh! Ndugu yangu, hilo ni gunia la misumari, halibebeki. Kadiri unavyoligeuza ndivyo unavyolipa nafasi kukuumiza zaidi.
    Ukitahamaki, amemaliza kujenga kwao halafu anakwambia samahani nilipotea njia.
    Rejea TZ haraka, chukua mtoto wako, mpeleke kwa mama na yeye mpe mapumziko.
    Aelewe TZ wapo wanaoishi kwa chini ya Ts. 300,000 kwa mwezi, sasa ikiwa yeye 1.8 million pamoja na mshahara wake tuseme ni 200,000 tu, tayari anazo 2millions. Amka baba!
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kabila gani king'amuzi mkubwa huyo???
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hallelujah!!

    Piga chini upesi.
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usikute anatumia hizo hela kuonga wanaume!!

    Piga chini haraka!!!
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    unaibiwa ndugu yangu. Mtoto mmoja tu unatoa zote hizo. wengine hutoa wakirudi . Hah hah Joke
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu fanya uchunguzi wako taratibu tena kwa watu ambao unawaamini kuwa ni nini kipo nyuma ya pazia
    Maana unaweza kuta anajenga kwao au anahonga wanaume na mtoto wako anaishi kwa shida
    Kwa sababu kwa hali halisi yeye na mtoto tuu kutumia 1.8m ni issue sana kaka
    Kuwa makini kabla ya kuchukua maamuzi yako kaka
     
  8. k

    kisokolokwinyo Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    huyo hakufai anakufanya chuma ulete!
     
  9. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    mnachokisema ni kweli ila wazazi wangu wanamtetea sana..hata sijui hawewapa nini?
     
  10. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,948
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamani pole sana, nitarudi baadaye kwa ushauri . Sisi wanawake sometimes......
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    dah mwana naona hapa ulishakosea strategy.
    sasa kwani hawezi kuja ishi na wewe huko ? maana ndugu yangu mapenzi ya mbali usaniii tuuu!!!
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Yeah_suali la msingi sana hili,..maake kuna makabila mengine hawaridhiki mkuu...wengi tu wahanga wa hili
     
  13. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Labda kama anatumia na hao wazazi. Otherwise huyo mkeo ni mfujaji na kama ndiyo life style yake hiyo looh! Alitakiwa aolewe na wazee wa EPA siyo wewe unaetegemea monthly salary! Pole ndugu. Kwani background ya wazazi wake ikoje financially?
     
  14. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du pole sana mkuu,au labda anawapa hizo pesa wazazi wako pia ndio maana wanamtetea
     
  15. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh! Usd 1000 per month haimtoshi?! Na bado ana ajira!
    Wake up mkuu hapo unaibiwa.
     
  16. h

    hayaka JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    muache uniowe mimi, ukirudi unakuta gorofa na magari kama manne! unaibiwa jamaa yangu!
     
  17. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kidume mwenzio anahongwa!! Fumbua macho mkaka!!
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mara nyigine wazazi umri ukiwaenda sana wanakuwa kama watoto-wanashindwa kusoma michezo mingine-au yeye anawahandle vyema kwa kuwa anajua ndo wapo karibu naye ili kukupa support yao pindi atakapokuwa anaihitaji
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,973
    Likes Received: 5,078
    Trophy Points: 280
    Unavyo mponda mkeo na sisi wana JF huwa unatuponda hivyohivyo kwa mkeo
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mimi nikisikia mwanamke anamnyanyasa
    mwanaume huwa najua ni mara kumi ya
    mwanaume akimnyanyasa mwanamke.
    All in all pole sana
     
Loading...