Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu atanilaumu Kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Oct 13, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naishi na Shemeji yangu ambaye ni mwanafunzi wa mwaka wa Kwanza chuo kikuu. Aka kabinti mara mbili nimekakuta chumbani kwangu kanatumia make up ya dada yake akiwa amekaa kwenye kitanda chetu? Jee itakuwaje kama nikimbanjua dada yake atanilaumu?

    Mwenzenu moyo wa kuyashinda majaribu ndiyo sina kabisaaa!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Kenyewe kanataka kubanjuliwa na wewe?
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hahahahaha....sasa kwa nini umbanjue. mpe kalipio tuu kuwa sii ruhusa kuingia chuba kwa dada yake kutumia vipodozi!!!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwambie dadake amnunulie make up zake, hataingia tena chumbani kwenu... Huko ulikofika siko kabisaaa...tena mkemee huyo shetani mpaka ashindwe!
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ulafi mwingine bwana...angekuwa dadako anatumia za wifi yake na anakaa kitandani kwenu ungemtamani
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    ukisikia unataka kutengeneza bomu la nyuklia fanya hilo jambo, itakosa amani muda woote wa maisha yako hata kama mkeo hatagundua hilo jambo tena pale watakapokutana mtu na dada yake pamoja halafu wewe upo, ni dhambi itakayokutafuna maisha yako yote,na itakuumiza kisaikolojia, pia utakuwa unafanya uzinzi ambayo ni dhambi itakayokufanya uikose pepo. Hivyo tumia hekima zaidi kuliko kuongozwa na tamaa, acha tamaaa mbaya ndugu.
    '' NDOA NA IHESHIMIWE NA WATU WOTE''
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Mkuu, kachukulie kama katoto kako ukaache tu kajinafasi. Utavunja ndoa yako bure.
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hapo umempa kitu cha ukweli, ingekuwa ni mdogo wake wa kike anaingia chumani kutumia make up ya wifi yake angekuwa na wazo la kumtafuna kisa kaingia chumbani kwake?
     
  9. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sasa we unangoja nini? Mi mwenzio nishakabanjua haka kabinti, maana dah! kalikaa kimitego mitego nimekavuta nikakapa kiss kakatulia nikamaliza mchezo...fanya kweli bwana usintie aibu
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ulikumbuka dawa ya penzi?
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unaona kama kuja kwake chumbani kupaka makeup tayari kume kupa ruhusa ya kumtaka kimapenzi?
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wewe mtoto wa kike akiingia chumbani kwenu akakaa kitandani tu unamtamani bila kujali mahusiano yenu! Angalia usije tamani kumbanjua bint yako akifata make up set za mama yake.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hebu mwache mtoto asome na uheshimu ndoa yako
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pheew wanaume...mdogo wa mke wako kweli nimesikia hasira ghafla nyie ndo mnatembea mpaka na watoto mliowazaa
     
  15. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    dawa ya penzi tena? Haka kabinti tulikwenda nako wote watatu kucheki HIV mara 3 vipindi tofauti, mimi, yeye na wife
     
  16. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sasa wewe mtoto anakaa kihasara hasara wakati dadaye kasafiri mwezi wa pili sasa halafu mi nina ngale, we unafanya mchezo nini?
     
  17. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ushauri wa nguvu za giza tu, watu mnawaza ngono muda wote.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    tamaa mbaya na kutaka kuvuruga koo za watu, unaona shida gani kumwambia mkeo amkanye shemeji mtu na kumnunulia make up zake? Au ndo nyie hata lotion ipo chumbani kwenu asbh kazima awagongee mlango kuimba. Mfundishe maadili mema eboo
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yewomii na hizi lager naogopa kupewa ban ngoja nikalale unasemaje atii! Kwahiyo ni sawa mkeo kutembea na mdogo wako ukiwa haupo
     
  20. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Hebu refer kwanza kwenye signature yako hapo chini then tutakupa ushauri!
     
Loading...