Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu anataka kula tunda kila siku kutwa mara 2!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Mar 29, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele wakuu,
    Najua humu jamvini hakuna linaloshindikana! Mamsapu siku hizi anataka kula tunda bivu mara 2 kwa siku! Asubuhi tukiamka angalau kamoja na usiku kabla ya kulala angalau kamoja pia! Anadai kwamba inampunguzia 'stress na matamanio' awapo kazini! Hapa nilipo naugulia kiuno kinaniuma ile mbaya na hata naniliu nahisi kama vile inataka kukatika! Je, hali hii ikiendelea inaweza kuniletea madhara kiafya?
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kamua mwana wane mpe haki yake wasije wakakugongea
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kitu inauma sasa! sometime nikiwaza hiyo kazi kitu kinalala doro!:confused::confused:
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asee utakua na matatizo wewe yaani hapo kwenye red unachoka? tena unalalamika mgongo!!
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako una cheza ule mpira wa kijerumani/bundersliga,nguvu nyingii,Tumia mchezo wa Brazil.
    Jua udhaifu wa mpinzani wako. Ukijua weekness zake chenga mbili unapiga bao, moja bila - unaongoza, baada ya muda goli la pili, hiyo ni mbili bila,yupo hoi.Ukija funga bao la tatu nawe ukapigwa goli moja, ukimwambia tuendelee atasema tupumnzike kidogo.Jioni ukirudi na kumuuliza vipi? atasema tulale kwanza,niamshe baadae.
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Labda amekuhisi una kamchezo ka nje, kwa hiyo anataka kuhakikisha anakausha MAGAZINE yote. Hata kama ni mwendaji wa huko magazine iwe haina bullet.
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    ahahahaha....ndio inamadhara sana kiafya kwa sababu zifuatazo
    1:- usipomla anavyotaka na kiu ikaisha ATALIWA NJE kupooza kiu yake na kisha atapata ngoma na kukuambukiza wewe kisha utakuwa na ngoma then utaishi kwa matumaini plus frasturations kisha utakufa
    2:- usipomla ataendelea kupata frustrations na stress kibao kisha ataugua magonjwa makubwa kisha kulazwa hospital na wewe kuingia gharama ambazo utashindwa kuzimudu na kisha utaiba kisha utakamatwa na kufungwa jela ambako mnyapara anaweza kukula kiboga then ukitoka unakuwa bwabwa kisha unaanza kupumuliwa kisha unapata ngoma then unakufa....

    TAFAKARI...CHUKUA HATUA
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    heheheh tall unanidai! yaani hiyo comment yako imemalizia kila kitu!
    hebu juulia udhaifu wa mwenzio, kisha mambo yote yatakuwa malaini.
     
  9. T

    Tall JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    SASA UTAFANYAJE? AKUTAFUTIE MSAIDIZI? WATU HATA KUTWA MARA TATU WANAWEZA? TUMIA...........1.Kahawa.2.karanga mbichi,4.konyagi,5.nyanya chungu,bamia halafu fanya joging angalau mara mbili kwa wiki. Aaaaah mengine nashindwa kukueleza hapa.si unajua tena? mchana huu, watoto wako likizo na hawajalala,...............baadae
     
  10. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkinyimwa matatijo,mukipewa matatijo, lipi jema sasa.

    anyway kaka mi nahisi unaugumia maumivu kwa vile mind yako imekaa kinegative zaid kuhusu hilo. just put it in a positive way na hakika you will love it.ukiendelea kuwaza kua ni kama adhabu mwishoe athumani kichwa wazi agome kuamka bure afu pawe na mtafutano zaidi. ushauri wa bure eat moo water melon to make you mooore eeeh yo noo,
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuna zingine sub machine gun zinabeba risasi kibao,atazimaliza zoteeeeeee.
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehehehe:rolleyes:

    mkuu naona ukaruka kutoka 2 mpaka 4?:confused:
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    UNA BAHATI SANA PAPE Mshukuru Mungu kwa hilo.
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Aaah Pape! tell me it's not you bana! Kha!

    Vipi unataka swapping?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    huyo mkeo Pape kiboko...ameshaondoa vile viatu pale kwenye seat ya mbele?
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Nenda kamuone daktari. Kwa dozi hiyo unachoka?
    Wenzio wanalalamika kubaniwa we unalalamika kupewa?
     
  17. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwenye statement yako inaonekana una mengi ambayo hujaweka bayana hapa. Pse do the needfull!
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Mwambie ndugu yangu natafakari nimnunulie size gani ya mbeleko
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Pape unatuaibisha wanaume wote hapa how come unalalamikia kitu kama hicho bana...watu wanakitaka zaidi ya hicho mbona

    apo wife amekuwa very considerate..wengine tunatamani kutoroka mchana kurudi home ku do ze nidiful.....lol
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mzee mwenzangu unaniaibisha.
    Lakini shem kama mwanamke kamili si huwa aningia kwenye siku zake!
    Sasa wakati akiwa kwenye 'period' hapo ndo mapumziko yako
    lakini kwa hiyo dozi ya mara2 kwa siku ni cha mtoto.
    Pendelea kula tende na kunywa maziwa kila siku hayo maumivu ya kiuno hayotokupata tena.
     
Loading...