Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu anastahili adhabu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Dec 19, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi nina familia ya mke mmoja ninayempenda sana na watoto wawili. Miezi kama tisa iliyopita nilipata matatizo ya kupunguzwa kazini baada ya Ka-NGO nilikokuwa nafanyia kazi kukosa wafadhili wa kutosha na kuamua ku-cut down costs za uendeshaji.

    Hali ya kimaisha ilibadilika na kuwa mbaya, hivyo mama watoto wangu alichukua jukumu la kutafuta kazi kwa nia ya kusaidiana maisha hapo nyumbani. Baada ya kama miezi mitatu, nikiendelea na vibarua vya hapa na pale kwa sababu ya elimu yangu kuwa haitoshi, wife alifanikiwa kupata kazi kama Personal Assistant wa Boss fulani wa hapa Dodoma kwenye ofisi moja ya serikali.

    Hali ya Maisha ikabilika na kuwa nzuri kama zamani. Kwa kweli tunapenda mno na hajawahi na wala mimi sijawahi kumuonyesha ubaya wowote wala kugombana.

    Kama mwezi mmoja hivi uliopita, nilipata fununu kuwa wife anamahusiano na Boss wake. Baada ya kufanya uchunguzi wa kina nikagundua kuwa ni kweli na nilipomuuliza alikiri kuwa alifanya hivyo mara moja tu ili apate kazi kunusuru hali mbaya ya kiuchumi iliyokuwa hapo nyumbani, lakini boss amekuwa akimsumbua sana waendelee na kitendo hicho angawa binafsi hafurahii na anajuta kwa yaliyotokea!

    Naomba ushauri, nimfanyaje bimkubwa huyu? Anastahili adhabu???

    *** Kisa hiki nimeletewa na rafiki yangu toka Dodoma akiniomba ushauri, hivyo hakina uhusiano na maisha yangu binafsi ***

    HorsePower
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi Juma nature aliwahi kuimba wimbo gani vile?? Bosi kafanya nini nini.

    Unadhani walifanya mara moja kweli? Unadhni wameacha?
    Pima maji na unga kiume ndo utapata jibu
    Pole sana lakini

    Hiyo sentensi ya mwisho inaonekana wewe ni mwoga sana
    Reputation ni thamani ya moyoni sio ya watazamaji labda kama ni mwanasiasa wa TZ
     
  3. S

    SMART1 Senior Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muonja haonji mara moja atiii!!!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja kwa 100%,.............aache uoga wa maisha_ndio maana hata mke wake anamegwa eti kwa kisingizio cha kupata kazi,..........pole yake
     
  5. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo mara moja inaweza kuigarimu familia ukimwi unapatikana kwa dakika moja.
    Kwa kweli anastail adhabu kali sana
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hivi ni Juma Nature au Ferooz!?
     
  7. huzayma

    huzayma Senior Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi vitu vya mapenzi vinashaurika kweli? ukishauriwa umuache utakubali? au uendelee nae utasema nakaa na wewe kwa sababu nilishauriwa?
    kweli hata na feruzi aliimba huo wimbo na ushauri hakuupata.
    kwa ushauri wangu mie sio adhabu tu, huyo ni wa kutupa kabisa. maisha ni kama bahari kuna dhoruba za mawimbi makali na wakati mwengine ni shwari, si angevumilia shida mpaka hapo yakikaa sawa, akamvulie nanii mtu mwengine kabisa, kisha aseme anakupenda? eti alivuwa kwa shida:lol: hiyo haiingii akilini mwangu mie.:hatari: ukimwi hauko mbali hapo.
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Ni Ferooz...@mtambuzi

    ..mmh,alichokosea ni kutokwambia kilichotokea tangu mwanzo..angekuwa hajapendezewa na kauli ya huyo boss kuomba rushwa ya ngono angesema. Kwakuwa hajasema mpaka tetesi zimezagaa mtaani,hadi unafahamishwa na watu baki....then ujue kuna possibility mambo hayakuishia hapo ka-movie kao kanaendelea...#Maamuzi ya busara yanahitajika hapo!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya wanawake ni shida sana,mwambie jamaa yako ..,...aaaah....Ngoja nitarudi kwa ushauri zaidi!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    ushauri upi tena wakati ashavuliwa chupi ??labda tumshauri bosi wake kama akutumia kondom next time akumbuke basi
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mitihani mingine haina marking scheme
    OTIS
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu hayo maamuzi ya busara ni yapi? Maana hayo ndiyo ninayoyahitaji kumshauri rafiki yangu huyu kutoka pande za mjengoni!
     
  13. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 668
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mke wa jamaa na Boss wake, wote wanastahili kufunguliwa mashtaka na kuadhibiwa kwa mujibu wa sheria za nchi kwa mke kutoa rushwa ya ngono na boss kuisasambua rushwa ya ngono. Kosa la pili ni la kutembea nje ya ndoa kwa kisingizio cha hali ngumu ya maisha kwa mke na kwa boss kutembea na mke wa mtu. Kosa la tatu ni kwa mke kurisk maisha ya mume kama itatokea boss kuwa amemuambukiza virus. Kidini Bible imeruhusu mtu kumuacha mke wake kwa kosa la uasherati kama amemfumania, hii ni kwa pande zote mbili.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Aliyeimba sijui bosi kamla mkewe
    nyumba yenyewe wanayokaa ni ya shirika
    Bosi kamzidishia safari
    mara anampa zawadi ya simu amplekee mkewe

    May be, sikumbuki vizuri
     
  15. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Piga chini mkuu, siitajigi ata kusikia mara, mbli napigaga chini faster
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    yashatokea, asamehe na wasonge mbele, huku mtafute njia nyingine ya kuingiza kipato hapo kwa boss aache tu kazi
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    huna mke hapo
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    well said mkuu.....
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwann mwanamke akikosea anaonekana hafai na anatakiwa aachike,
    Na iweje nyie wanaume mkikosea mnajiona mashujaa na linakuwa sio kosa?
    wangapi wana nyumba ndogo tena szizokuwa na faida zozote na wake zao wanazijua na still wanaume wanaona ni haki yao?
    Haya mambo sio ya kuwahukumu wanawake hivi bwana,huyo mwaume ndio anajua thaman ya mkewe na akiongea naye kulingana na mapenz na situation zao ataamua mwenyewe.
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli huyo mke kakosea tena sana,
    Cha msingi kwa vile ameelewa kosa na kukuri asamehewe wakapime afya na aache hiyo kazi na watafute namna nyingine ya kupata kipato,
    Naamin km mpaka amekiri mwenyewe ni kweli alishidwa tu kujitambua na kuendelea kutafuta kazi ya halali tofauti na alichofanya.
     
Loading...