Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Mke wangu anantosha" - kwa hisani ya Marekani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 19, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani hawa wamarekani naona wameamua ila kwetu wanaleta ujumbe wa kondom mbona kenya wenzetu wamewapa jumbe nzuri ""mke wangu anantosha""yaani walivyoliaanda hata ulikuwa mzinzi kwenye ndoa unaacha upuuzi wake.....
    Hongera wakenya natumain mtafanikiwa
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kauli hiyo ni kama ipoipo tu, lakini kwenye ukweli there is nothing near the truth!!
    Tuombe Mungu!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Atakutosha kama unaona ulifanya chaguo sahihi. Pia kenya inaonekana wanawake ni waaminifu sana kwa mujibu wa tangazo
     
  4. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani unashindwa nini kufanya chaguo sahihi Kingi??? Me nafikiri wanawake kwa asilimia kubwa huwa ni waaminifu sio wakenya tu hata wa TZ.
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mhhhh.......! Kama ndio hivyo, je hawa wanaume wasiowaaminifu wanakwenda wapi?
     
  6. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    konakali!!! huwa wanakwenda kwa vibinti/wasichana
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    uaminifu ni kitu kimoja na chaguo sahihi ni suala jingine.
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Hao vibinti/wasichana ni WANAUME? Kama ni wanawake, ndio uaminifu huo mnaotaka kuusema hapa. Kwambwa mwanamke ambaye hajaolewa akitoka na mwanaume mwenye ndoa, huyo mwanamke ni mwaminifu?
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh! kuna watu wabishi ndugu yangu, yaani mtu yupo kwenye msiba uliosababishwa na VVU lakini humo humo mtu anawinda.
    Sembuse tangazo!!
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    "Akithibitishwa mahakani kwamba, katoa rushwa; Akithibitika mahakamani kwamba kapokea rushwa; Wazanaki wanasema, wote mavi kanyaga", J. K. Nyerere alisema. Hivyo, Mliwa na Mlwaji, wote ni wezi, na hapo hakuna uaminifu hata kidogo...!
     
Loading...