Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu anakuwa busy na sim ifika jioni. Ni nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paul mathew, Jun 16, 2012.

  1. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wanajamii habari za jioni. Mke wangu ikifika jioni mpaka usiku anakuwa busy sana na sim hata mda wa kuongea na mimi hana, wakati mwingine tukiwa sebureni hujifanyifa anaumwa na kwenda chumbani, ukienda gafla unakuta vidole vinacheza kwenye sim. Mimi kiukweli sio kwamba wivu umekuwa juu, lakini je ni sahihi kwenye ndoa? Na wala sio mfanyabiashara. Naombeni ushauri nisije nikawa mimi nakosea.
     
  2. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    ukiona manyoya ujue.............malizia
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Atakuwa anakuwa jamiiforums, kuko addictive huku wee acha tu. Hata nami napata shida sana kukeep up with story hata wageni wakija; neno moja tu huyo nachungulia MMU nani kajibu post yangu!
     
  4. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    jaribu kumuuliza huwa anawasiliana na nan? inawezekana ni marafiki na ndugu wa karibu kama hyo tabia huipendi mwambie hyo tabia huipendi atajirekebisha tuu na inawezekana kajiunga na hii mitandao ya kijamii kama Twira na fb inawafanya watu wawe bize sana na simu na computer.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Wala hukosei muulize ni aje kila ikifika jioni anakuwa na shughuli nzito na kilonga chake?
     
  6. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Labda anatuma SMS kwa barafu wa moyo wake!
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    hebu jaribu siku moja kuvizia uikwapue simu ujue anawasilana na nani bana..abiria chunga mzigo wako
     
  8. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hiyo kwangu ilikua simple mwezi feb nikaanza kuwa busy pia na cm kuliko yeye.sometimes nikawa najifanya kupokea cm mid9te.we mwenyewe hadi leo kanywea.try that.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nini hicho?
     
  10. Born Star

    Born Star Senior Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa sababu huwa ana fanya kwa kujificha kuna kituu
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole baba watoto, chit chat inanidatisha
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Ukiwa addicted na jamiiforums unafikiri kila tatizo lako linatatuliwa kwa ku-post hapa...Sorry to say that..Vunja ukimya ongea na mkeo
     
  13. aye

    aye JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    anacheza gemu
     
  14. B

    Bob G JF Bronze Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kapata mtaalam zaidi yako
     
  15. k

    kabye JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chamuimu mkuu. muwache acheeze sim yake alafu mvizie mnyang'anye alafu funguwa sim kwenye msg draft or sent msg and delivered report utapata kila kitu. then utajaji vizuri mkuu. kwa kifupu mkuu uyo ni changu dowa.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    We acha tu!!! yaani wengine tatizo ndani ya mahusiano yao hata kabla kulitafutia solution katika njia nyingine kama kutumia ndugu, jamaa na hata marafiki wa karibu wanakimbilia hapa. Na hapa kama ujuavyo wengine hufanya dhihaka kuhusiana na tatizo lililoletwa hapa.
     
  17. c

    chilubi JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu solution ni very simple:
    - just nawewe kuwa busy na simu yako, TIT FOR TIT hakuna TAT. Akikaa akikuzungumzisha wewe chezea simu, na itakuwa vyema ukawa unachelewa kurudi, kama ulikua magharibi upo ndani jaribu kuharibu ratiba, rudi saa 4, 5 siku nyengine rudi iyo magharibi kisha kama unakula kula kidogo kisha toka tena mpaka saa 3,4,5 tena ukitoka wala usimuage, na wala usimuulize. Siku akikuuliza mbona unachelewa kurudi we mpe jibu simple tu, mwambie kuwa **** watu muhimu sana wanatamani wakae na wewe ili muwe mnabadilishana mawazo. Akijidai kukasirika kisa unawafanya muhimu sana we mwambie muhimu kuliko yeye asa kama ilivyo simu yake na wewe! Mwanamke ana tabua chafu, BBBILAAA SHAKKAAA KUNA KAMWENGINE
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    labda ni 'service provider' (unajua biashara zetu zile) so ana keep in touch na clients
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    maybe bbm hizo,maana wadada wa siku hizi,kila mtu yupo busy na simu,huwa kuna kama kujisahau hivi.
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    technolojia imefanya mambo kuwa rahisi sana... siku hizi mpenzi anaweza kutongoza/kutongozwa mmekaa pamoja hapo hapo sebuleni...
     
Loading...