Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu anajamba sana usiku, nifanyeje?

Discussion in 'JF Doctor' started by snochet, Oct 17, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jamani mnisaidie.

    Siku za karibuni mke wangu anajamba sana nyakati za usiku, tena kwa sauti kubwa.

    Kujamba kwake kunanishtua sana usingizini, na nashindwa kuendelea kulala.

    Jambo hili linanitesa sana maana hata nikiwa kazini ninachoka sana maaana silali masaa ya kutosha.

    Nimemuuliza ni nini, ila hata yeye hajui chanzo. Siwezi kumkimbia.

    Je, hili ni jambo la kawaida? Hivi kuna dawa ya kuzuia hilo?

    Nisaidieni mwenzenu!

    =====
    SIMILAR CASES:
    Mwingine:
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Ni kweli au unatania jamvini. I am trying to imagine mtu kujamba ukasituka usingizini.

    Mbona watu wanajamba sana wakiwa faragha? Huna haja ya kubana hewa chafu isitoke. Sasa wewe ya kuamka usingizini kali.

    Mpeleke kwa daktari. Au anashiba sana usiku.
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mwambie apunguze kula dengu na viazi vitamu(mbatata)!!
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nina mashaka huyo unayemzungumzia ni mkeo au mpango wa kando a.k.a part time
     
  5. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Loh pole sana anatoa hewa chafu tumboni
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mwambie amuone dokta ni dalili ya vidonda vya tumbo
    pia mwambieaache kula ovyoovyo asione amefika saaana hapo!
    by the way umepata ring tone weka kwenye simu kama alarm!
     
  7. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ha ha haaaaaa!! Long live JF!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    wewe una jamba sana?
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Nachelea kuamini kama hapa kiukweli unamzungumzia mkeo wa ndoa, ubavu wako, sehemu ya mwili wako, mama wa watoto wako na sabuni yako ya roho.

    Kama kweli unamzungumzia mkeo then naamini kweli kuna laana nyingine ni za kujitafutia.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    noo maybe kwa bahati mbaya mara moja kwa mwaka
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani kuna shida gani jamani.? mshauri bwana
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    kwa nn hujambi sana?
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sili sana especialy usiku mi jioni huwa nakunywa juice,maziwa na matunda matunda
    pia napiga pushap tano kitandani mwili unakuwa relaxed !
    sasa kama huyo mama usiku anakula ugali maharage na samaki mzima sato jumlisha mchicha na maparachichi matatu kwa nini asifanye milipuko ya mabomu ndani?
     
  14. Tyrex

    Tyrex JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Ni kawaida coz anapumua 2
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Pls elewa point yangu
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    Tatizo la mkeo anajidai mzungu, lunch eti anakula wali kwa big g, unategemea usiku afanyeje zaidi ya kupuliza vuvuzela?
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uhuuuu watu hawajui kwamba u a what you eat!
     
  18. charger

    charger JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Cheki na jamaa wa barrick au airport wanavile vifaa kama headphones za kuzuia sauti itakusaidia sana mkuu.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    mbona maziwa yanajambisha sana au wewe uko lactose tolerant?
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe hujui kwamba kujamba ni afya???? anyway mwambie asile chakula kinachomletea gas/acid nyingi tumboni....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...