Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu anachukia tendo la ndoa

Discussion in 'JF Doctor' started by mgunda1990, Sep 23, 2012.

  1. mgunda1990

    mgunda1990 Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari,

    Kiukwel nashndwa kuelew na pia mnishaur, wife anadai uume wangu unamuumiza sababu umepinda, na unamkuna sehemu moja tu, nikimwambia tubadili style pia anakuwa mgumu.

    Kiukweli nahisi tunapoelekea tutashindwana, so plz naomben msaada...

    Natanguliza shukrani.!!
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,485
    Trophy Points: 280
    kama ni mkeo ongea nae vizuri au chunguza sababu ila kama ni kuumiza muandaane vizuri
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    samahani sana,nilivyosoma maelezo yako,imenibidi nicheke.jee huwa unamtayarisha vya kutosha?isije ikawa unaparamia tu,bila mihemko yoyote,na yeye mwenyewe amejichokea.na aende hospitali kuchekiwa hana uvimbe wowote kwa ndani ya k yake?unaomfanya ahisi maumivu.kwa ninavyojua mimi,ukimpata wa kukukuna hasa,na uwe una mtu wako ambae unapendana nae sana,huo mchezo ni utamu wa mwisho,haijalishi tajiri au masikini,ni utamu wa kila mtu
     
  4. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Madhara ya kuvaa chupi mmekuwa vilema ...muandaeee sawiiiiaa hadi aiveee alaf....

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  5. mgunda1990

    mgunda1990 Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    davi sory kama cjakusoma vle,bt thx,b4 nlshakua na m2 tena kanizd mvua kama 5 hv bt alikua anapenda na kufurahia sex bt nliachana nae cz alienda nje ya nch,so nkaamua kuoa na huyu 2mepishana mvua kama 2,mm ndo nmemzd na kiukwe huwa na2mia muda mwng sana kumuandaa bt nkiingia 2 anaanza kulalamka kias kwamba nashndwa kuendelea,hv kupnda kwa uume wangu inaweza kua n 7bu?mbona hko nlpotoka ckuckia malalamko hayo?
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mwambie aende hospitali akachekiwe ndani ya k yake.jee kwa njia ya fingers anaumia?au dushelee tu?
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Asante Doctor kisukari na mimi kuna mtu nampenda hanipendi nifanyeje Dr Kisukari?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu, mbona mchokozi wewe? Endelea kumpenda tu kuna siku itatiki. Au labda anaogopa yale mapicha yako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmejuana kwa mda gani mpaka mmefikia kugundua hili tatizo ndani ya ndoa?
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Anaogopa kasikia eti mimi nimezaliwa mapacha aki Do na mimi kimapenzi huenda akapata watoto Mapacha hicho ndio anacho ogopa kunikubali nimfanyie kitu gani anikubali? King'asti nisaidie?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole xana labda hakupendi huyo kwani uume hata upindeje haaaaauwezi kumuumiza mwanamke chunguza xana labda anakusaliti mchana huyo
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Kuwa persistent tu, endelea kumuonyesha upendo. Akiona unavyopenda atajua tu hata mkipata triplets, with your support you can move mountains. Afu si umpe somo la genetics, kuwa sio lazima mpate mapacha?
    (ku-do ni dhambi, muambie utamuoa kabisaa ili Mungu awape haja ya mioyo yenu)
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu King'asti Ubarikiwe Mbinguni Ameen.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Mzizimkavu bado hujaoa tu? mambo yako yanafanana sawa vile una mke
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    ingwa havuendani sana na kisa, lakini nakumbuka kuna jirani yangu pale chigali mkewe ni shosti yangu alinisimulia ginsi anavyomkosesha raha mume wake kwa kutomoa unyumba kiuzuri kwa sababu aliwahi kuwa raped na kitendo kile kimemuathiri sana kisaikolojia kiasi kwamba akitaka kuingiliwa tu hata na mume wake anakumbuka lile tendo na kukosa utamu, bahati mbaya sana imebidi wameachana...kisa cha kweli kabisa.....inauma sana tAFUTA PSYCHOLOGISTS THW TWO OF YOU
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    acha uchokozi,mimi sio dokta.huyo anaekutesa ni nani?
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    kisukari, acha umbea. Anaemtesa ni mimi :playball:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. mgunda1990

    mgunda1990 Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    daaah huu sa hv n mwez kama wa3 tangu 2funge ndoa kingine mwenzangu n m2 wa din sana na v2 vng hapend 2fanye like sucking cz vtabu haviruhusu,napata shda kiukwel
     
  19. B

    BigMan JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    duu hivyo vifupisho ama sijui lugha gani vinatupa shida sana wengine,ni maneno niliyoweka kwa wino mwekundu,nakushauri ebu andika kawaida ili wote iwe rahisi kuelewa.asante
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni kweli dini inakataza, ila kuandaa kuko kwa aina nyingi si lazima hiyo, na kuhusu kupinda, si issue ni maumbile tu, labda kama ni kubwa sana na ndefu sana kiasi kwamba inamuumiza, ni vizuri kumpeleka hospital aangaliwe ndani kulikoni na wewe pia ujijue una inches ngapi, maana wa kwanza hakuumia ukute kinu chake kilikidhi, ila huyu ukute kinu chake ni size tofauti, havifanani kaka!! but ol the best, nawaombea msiachane, tafuteni ufumbuzi ili muifurahie ndoa yenu!
     
Loading...