Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu ana wivu wa kuptiliza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by buchenza, Sep 19, 2012.

  1. b

    buchenza Senior Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    WAN JF naomba ushauri mke wangu ni mama wa nyumbani ,lakini cha ajabu nikirudi kazini nikimwambia natoka kidogo yeye anadhani naenda kwa wanawake nimejaribu kumweleza mke wangu nanyosha miguu ataki ,siku nyingine kama nataka nipate moja baridi nalszimika kupia moja baridi ndo niende home zaidi ya hapo nikifika home kutoka ni shida ,NAOMBA USHAURI
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Mshirikishe kwenye mambo yako.

    Ukitaka kwenda kunyoosha miguu nenda naye. Ukitaka kwenda kupata moja baridi muulize kama naye anataka muende wote.

    Hata kama hataki, tendo la wewe kumuuliza/ kumwomba muende wote linajenga imani na kuimarisha imani yake kwako.

    Ni hivyo tu.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    Uwe unaenda nae kunyoosha miguu pamoja
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    huwa unarudi saa ngapi? maana kuna mida ya utata
    sasa anataka uwai uende kukuna nazi na kuonja supu kama ina chumvi jamani?
    ushauri mtafutie shunguli za kufanya maana inaonekana mind ipo idle sana so minyege inamjaa ikifika saa kumi tu jicho lipo getini kukusubiri umtulize hamu
    mtafutie kazi uone kama atakusumbua
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    ahahahahahahaaaaaaaaaaaaa_kama vip anyooshee nyumbani hiyo miguu..lo!
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wanasema siku zote mwenye kuonyesha wivu ndio mwenye mapenzi ya kweli.
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Kama ana wivu...hapo atakuwa anapalilia ugonvi kuliko kuponya,...kwenda na mwanamke wako kupata moja baridi ni hatari zaidi....ni mtazamo tu.
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    Jaribu kutoka nae ili naye aone unapo kwenda kila siku!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    If you watch your p's and q's then there is nothing to worry about.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuna gubu na wivu kaka
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama hutojali naomba unipe maana(tofauti kati) ya gumu na wivu.
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    amechoka kushinda nyumbani anataka naye kunyoosha miguu anasubiri kukaribishwa
     
  13. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ulitaka amuonee wivu nani? Fanya kutokelezea nae viwanja unavyo penda kujichanganya
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Marriages za cku hizi, zanipa raha!
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Ukizidi ni zaidi ya kero...
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    wanyoshee home basi,...maake wakienda bar na wivu_itakuwa vitimbi.
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Ndio nini tena.....hebu dadavua.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Being careful about behaving in a polite or proper way
     
  19. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si vibaya kwa mkeo kuwa na wivu kwako.
    Kikubwa kinachomfanya yeye kuwa hivyo ni kule kuaga kwako mara kwa mara baada ya kutoka kazini..ni vyema ukamuondoa wasiwasi au huo wivu wake kwa kutoka naye mida hiyo ambayo si ya kazi,maana pengine huwa anakumiss ukiwa kazini hivyo anatamani akuone home ukishatoka kazini..Punguza misele mkuu.
     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Jamaa kasema mke wake ana wivu wa kupiliza_kama umemwelewa.
     
Loading...