Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Mke wangu ana tattoo yenye jina la jamaa aliyemtoa bikira"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ozzie, Jul 30, 2011.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wana jamvi, msaada tutani.
    Ni rafiki wangu wa karibu sana. Aliamua kunifuata kwenye chama cha wanandoa hivi karibuni kwa kufunga ndoa iliyoambatana na harusi iliyofana sana hapahapa jijini.
    Bahati nzuri au mbaya, hakuwahi fanya mapenzi na mke wake huyu kabla hawajafunga ndoa. Anadai kila alipoomba tunda demu alikataa, hii ikamfanya amwamini sana huyu demu na hivyo kujitosa kuoa kabisa.
    Sasa shida imeanzia honeymoon. Jamaa kaona tattoo kwenye paja la kulia la mkewe ikiwa imeandikwa I ikifuatiwa na alama ya moyo na mbele yake kuna jina ANGO. Mke alipoulizwa kadai alipigwa chapa na jamaa aitwaye ANGO ambaye ndiye alimtoa bikira.
    Rafiki inamsumbua sana, hasa wanapokuwa wakicheza ngoma. Nimemshauri kwa kuwa ana kipato kizuri wakatoe tattoo, ila nahisi ana kinyongo maana analalama kwanini hakuambiwa mapema na demu huyu zaidi ya kunyimwa kumega pale alipohitaji. Sijui nimsaidieje rafiki yangu...

    ***********
    Updates 31/07/2011
    Leo jioni wameenda kwa kiongozi wa kiroho aliyefungisha ndoa ili kupata ushauri. Rafiki kanidokeza yupo tayari kuishi bila mke (maana dini yake hairuhusu kuacha ukishaoa). Sijui yaliyojiri huko. Bado namsihi asimwache mke.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Jf is never boring these days....
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi hayo madude huwaga hayafutiki?
    Ni mambo ya zamani kama inamsumbua awe anaiziba na plasra kila anapokuwa faragha
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Ni mwanamke gani ana guts za kumwambia newly wed hubby on their wedding night
    kuhusu mwanaume aliye mbikiri - hata hajalulizwa kama kabikiriwa??

    Mwanamke yeyeto mjanja wa kukwepa kufanya Mapenzi na kufanikiwa kuolewa na huyo jamaa
    Sio mjinga kiasi hicho... Jina ingekua Mike sawa... ANGO, Jina linajipa kabisa kua hata product...
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Inafutika... kuna jamaa wataalam pale Dar center... unakua Brand new..
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    haswa mamii tena mwanamke mjanja ambaye alikubali kuchorwa tatoo!!
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kama haifutiki itamuumiza sana jamaa maishani mwake. Ajitahid aitoe. Kumuacha sio perfect maana ameshaoa. Lakini kwa wale hawajaoa, epukeni wapenzi wanaoficha sana uchi kabla ndoa...
     
  8. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Makubwa!!
     
  9. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya mambo yapo, hasa kwa wasichana wa kike wanapoanza mapenzi, wakidhani mfunguaji ndiyo mume mtarajiwa... Mambo ya utotoni. ANGO kwa lugha ya jamaa ni kirefu cha majina kibao, kama Angolwisye yaani kaniongoza.
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    duhh!!!
    lakin poa ...mavi ya kale....

    amchek ,amuhoji km akionekana kweli ni tattoo tu na wala hawaendelei basi poa apotezee..ASKIP KUONA IYO TATTOO...ist pocbo?


    kwa utapel uliozagaa siku izi et ..walahi ata mtu akinambia rose pls tusichunguliane mpaka ndoa ahh HAPANA..SIKUBALI....

    mara nyng watu wanatumia mbinu iyo km defence flan katika UPUNGUFU WALIONAO..TEST B4 ANYTHNG IS CRUCIAL....

    Kuna rafik yangu alimpata jamaa enzi izo tupo mabibo hostel ..jamaa akawa anajifanya mwema sana eti ataki tendo mpka ndoa..bas bibie akawa anajisifia ahh bfrend wangu mtumwema ..nimepata mume mwema...ahh watu wwakamwambia wewe fanya UPEKUZI YAKINIFU USIJE UKAUZIWA MBUZI KWENYE GUNIA ..AHH bwana ndoa ikafungwa usiku honey moon nakwambia jamaa bado anavuga et atak..kachoka basi bibie akalia sana ehh jamaa akasema basi poa ngoja nikupe nakwambia alivyochojoa ahh bibie kidogo atoke nduki..kitu kifup mithili ya funguo wa STARLETi nakwambia..apo ndo kimedinda..ahh bibie mwez tu akatanga ndoa imemshnda..jamaa kidudu kifuuuuuuuuuuuup km mtoto mchanga....

    zaman watu walikuwa na maadili wakisema tusifanye basi ni kwa sababu ya maadili na wala hana nia mbaya ..lakinj siku izi watu wanaitumia iyo mbinu kuficha maovu...

    mtu anajifanya ahh mi bikra tusidoo mpk unioe...ahh mwisho wa siku ukija kumchek unamkuta bibie ana mattattoo kila pembe ..

    paja la kushoto tattoo ya juma,paja la kulia tattoo ya john titi la kushoTo kuna tattoo ya samweli ..titii la kulia tatoo ya tom...**** la kulia tatoo ya ben...ahh wewe usikubali HAKIKISHA MALI/MZIGO KM UPO KAMILI KABLA AUJAUBEBA.
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Nimecheka kwa nguvu baada ya kusoma hii thread. Mimi nashangaa sana vijana na matatoo. NAsikia kama umeomba kazi jeshini wanakagua mwili mzima ukiwa na tatoo hupati kazi. Nchi nyingi za latin america polisi wakikuona na tatoo wanakukamata (hasa vijana wa kiume) kwa kuwa zina uhusiano na gangs za wauza na watumia madawa ya kulevya. Niliona documentary moja vijana wanajuta kuweka ma tatoo kuna NGO ilikuwa inawasaidia kuzifuta. Latin America kumeoza kwa gangs yani yale mambo ya kama komandoo yoso. Tumuombe Mungu atunusuru; kuna mdada nasoma nae anatokea moja ya nchi za latin America anasema yani hawezi kwenda hata dukani peke yake mpaka asindikizwe na kaka yake na lazima watu kumiliki silaha kujilinda. Maiti zinaokotwa hovyo mitaani vijana wamekuwa wanatishia amani.

    Tuanze sasa kupinga matatoo na makundi ya vijiweni kabla hatujaathirika kama latin america. Nenda Brazil, Mexico, Colombia, kote hakufai. Na serikali zimeshanyanyua mikono, vijana wana power ya hajabu. Na huo mchezo wameiga North America through vijana waliokuwa wahalifu huko na kuwa deported back to south america.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Cha ajabu sasa... Na ajuae jiko liko wapi... hata choo lazima ajue... this story iko fishy...
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Jamani Sherrif... Makubwa si the original first post.... lol... Hii makubwa yake nini??
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Siku nyingine Rose utaambiwa unanyanyapaa walemavu..
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ndio maana mi katu siji kuoa demu ambaye sijamega ni kajiridhisha vya kutosha!
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    umenichekesha na nimefurahia maelezo yako
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Wewe unazidi kunivunja mbavu. Isije kuwa namjua huyo kijana. Kuna kijana namfahamu alioa mwanafunzi wa UD. Ndoa ilivunjika wakiwa honeymoon. Mwanamke kasepa mpaka kesho. Hamna aliyewahi fikiri kuwa ni sababu ya kibamia. Mfano mama yangu alikuwa anasema mambo ya ndoa inawezekana wanaamini mizimu huko kwao ndiyo imewaletea nuksi.
    Kuna umuhimu wa kupima aisee ili kuepuka kuwa cheaters. Ndio wale wengine wanavumilia lakini unakuta watoto wote wa nje. Maana binti anamrudia ex.



     
  18. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />

    Mmh, mimi japo ni mzee wa kanisa lakini bado ninaamini katika kupekua kwanza; maana unaweza kuta mambo ya ajabu kama haya. Usipofanya jitihada hata Mungu hatokuotesha ng'o. Mungu atatusamehe tu kwa kweli...
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Mwambie aipige pasi itafutika.
     
  20. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Duh, ataishia Segerea...
     
Loading...