Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mke wangu ana mimba,nashindwa kukutana naye kimwili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Plato, Jan 26, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanajamvi,mi nimeoa.mke wangu kapata mimba ina mwezi mmoja.sasa naogopa kwamba nikifanya naye tendo tutamdhuru au kumuua mtoto wetu.mke wangu anasema hamna madhara ila mimi nimekataa kwani naona ni hatari.naomba wakubwa na wenye uelewa wanisaidie juu ya nini nifanye.je mpaka azae ndo tuendelee na tendo hilo? Je kuna madhara katika hilo? Na je kama tuendelee ni lini kuna hatari katika hilo?
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaaa ,yaani plato umenichekesha sana wewe endelea kufanya mapenzi na mkeo kama kawaida wala haina neno na wala haihusiani kabisa.sasa usipofanya mapenzi na mkeo kwa miezi tisa unategemea nini kinafata?
    utaanza kutoa macho nje na kuharibu ndoa yenu. mimi nina watoto na wakati nina mimba tulikuwa tunafanya mapenzi mpaka mwisho kabisa. Nakumbuka last born wangu nilitoka harusini na mume wangu tukafanya mapenzi asubuhi uchungu ukaanza nikaenda kujifungua salama.
    labda kama ana matatizo au anaumwa sana. we endelea tu
     
  3. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Dah,yaani unakuwa muoga hivyo! We piga mzigo mpaka siku mtoto anazaliwa as long as mama hapati maumivu na mnatumia positions ambazo hazitamwumiza mama tumbo. Jitahidi bwana uendelee kurutubisha mikono na nyele za mtoto.
    Hongera zenu na my wife wako.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    heee we kaka vp?
    u sound chlldsh....
    UMEWAI KUOA.hukutakiwa KUOA.


    SASA SWALA ILO TU LINAKUTOA NANGA S,KWENYE MAAMUZI MENGNE YA KIFAMILIA KM BABA MWENYE NYUMBA UTAYAWEZA KWELI..??????
    MHH hatar sana...ungevuta muda ukue kdg
    wa pm asprin,teamo,rr ,dc na wakubwa wengne umu ndan wakupe swaga za kuish,kulala na mengneyo ya kufanya wakat mkeo mjamzito.

    once again;UMEWAI KUOA.ULIKUWA BADO AUJAMALIZA UCHAVUSHAJI NA UKUAJI.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    1. Ww ni mbiiishi sana kwanza unambishia mkeo
    2. Una elimu gani? kwa nini usisome hata kwenye google/net? au nenda clinic ukaombe ushauri
    3. Labda mkeo kakuzidi experience anaonekana ana ufahamu wa mambo kuliko wewe. Au wewe ni mdogo kwake
    4. Inaonyesha huna marafiki waelewa usingelete hii thread hapa jamvini
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Nadhani ndio ya kwanza Mkuu
    lukweli ni kuwa miezi mitatu ya Mwanzo mimba ina weza kutoka kwa sababu moja ama nyingine, sababu zipo nyingi ikiwemo hiyo ya "kumfanya" mkeo
    kama wewe umezidiwa sana basi unachoweza kufanya ni kuchapa kwa utaratibu na wala sio kama mwanzo mlivyokuwa mnakunjana kila aina ya umbo na pia mikito yako iwiwe ile ya mpaka mchubuane, just taratibu ili umalize kistaharabu
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ningekuwa mie ningekutafutia wa kukusaidia tehe tehe:)
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Au unaogopa una mzigo mzito nini? mbona style ni nyingi tu! kwani mkeo huwa ana matatizo mimba huwa zinatoka sana?kama ndio usifanye ila kama hana tatizo wewe endeleza tu.tena changa hata foki cha ndeme unafanya tu
     
  9. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    aisee usiogope kula tunda, usimlalie tu mweke pozisheni nyingine na aendelea kufaidi tunda
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Aaah mwezi mmoja unamlalia bana! nyie watu.........mimba iko sehemu nyingine kwenye mji wake na huko mlango UMEFUNGWA rudini mkasome baolojia upya!
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hilo la rutuba is it biological proved if not then :car::car::car:
     
  12. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    daa! nimeamini...watu kwa kula tunda
     
  13. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo biologia ya wapi ndugu yetu? Maana mume aweza fanya mapenzi na mkewe kwa usalama mpaka miezi sita ya mimba ili mradi tu afuatilie vizuri mikao inayotakiwa.
     
  14. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu! hapa ndipo umuhimu wa elimu ya jando unapokuja!
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sio miezi sita tu! hadi tisa inawezekana
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kula robo shilingi.
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kama hataki mkutane kimwili basi pishaneni kimwili
     
  18. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Piga mzigo brother urutubishe kiumbe, acha kuremba shamba lenyewe bila mbolea halieleweki au unataka mtoto atoke bila maskio na vidole, kuanzia leo anza kurutubisha.
     
  19. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh mshikaji umetuvunjia heshima.

    Yaani we kwenye maandalizi ya ndoa ulikuwa unafanya nini sasa? Jitahidi kuwa mdadisi wa mambo usiyoyajua muda muafaka yaani wakati ujiaandaa kuoa ulitegemea nini?

    Poa washikaji wamekushushia nondo. Endelea kumpa raha mkeo.
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Unajua wanaume wengine husingizia kama huyu jama kumbe ni kigezo cha kula nje. Maana akila nje akirudi mbona huli atakuwa na chakujitetea. Maana akisema ameshiba wakati msosi upo home watamshtukia. Geresha tupu hapa. Mwanaume gani asiye jua hilo. Acha vizingizio.
     
Loading...