Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mke wangu akitema mate nami natema mate

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    jamani wanandoa;ma dk tusaidiane kwa hili
    tangu mke wangu ashike mimba amekuwa akitema sana mate
    tangu na mie nijue hili kila saa natema mate nimepima minyoo mara 30 hakuna;kwenye hasira usipime akikasirika na mie nakuwa hii najaribu kujicontrol lakini nakuta nimejibu ovyo baadae naomba msamaha;naona
    zoezi la kulala nalo linaninyemelea naomba mungu nisifike huko
    nkasema hii ni nini;mkeo akiwa na mimba na wewe unaruhusiwa kumsaidia
    akimwa usipime namie napata maumivu sehemu yoyoyte gafla sijui upendo kupitiliza ama
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya ujauzito huathiri hata wanaume nao husikia kichefuchefu kama wake zao, kama unatema mate kutokana na hicho kichefuchefu basi vumilia tu baada ya muda hali hiyo itapotea...lakini kama unatema mate tu for the sake ya kutema mate kama mrembo basi hili hata silijui ndugu yangu. Hongera kwa kazi nzuri :)
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ahsante kaka
    hili si kwa urembo limenianza tu baada ya mama kuanza kutema mate;yaan ukiwa nae garini kama uko na mgeni anaweza hisi tunacheza;anatema dirisha hili gafla nasikia vibaya natema na mie,na iwe kwako in jesus name
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu labda na wewe unayo, lol!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ntake radhi ntoto wa mwanaume mwenzio
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haha hahha sipati picha duh! ila angalieni msiwatemee watu jamni njiani mhh mngekuwa Singapore sijui ingekuwaje!!!!!!
     
  7. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha sasa mkuu sijui nikupe pole au hongera sielewi....anyway naona zote zinakufaa...Lakni Mungu wangu kama mimba kweli inaweza athili hadi mume hili mie naona litakua ni kikwazo kuja oa...maana shughuli yake...
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    we pdidy mkeo si alijifungua mwaka jana ..tayari umeshapa mimba nyingine lol mbona fasta fasta namna hii
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    NDO ZAKE HUYU!
    Kila mwaka anazaa, kama panyabuku!
    Lakini hii hali ni kawaida sana kwa baadhi ya watu. Kuna jamaangu anatapika mbaya sana mkewe akiwa mjamzito!
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ....kama ni kweli mimba za kila mwaka, basi lazima uonje yanayoambatana nayo ili utafute uzazi wa mpango.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    mpaka hapa kipimo changu cha dna kinaonyesha kuwa wewe ndiye baba mzazi wa kilicho tumboni mwa mkeo.
    hujaibiwa hata chembe.
    sijui itakuweje siku ambayo mkeo atashikwa na uchungu.
     
  12. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Angalia sana isije ikatokea wakati anajifungua na wewe ukapata uchungu kma yeye
     
  13. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    yaani hii thread kali.... Pdidy hongera na pole...hongera zangu kwa sababu ya kumsaidia mkeo masahibu ya mimba....sasa hapo pa labour sijui nawewe utakuwa wapi????/
     
  14. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ahahhahahahhahahah....polepole baba si kuna yule mume kazaa juzi??? inawezekana eti!!! vipi mwaka mpya?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ole wako siku uwe umeharibu mtaani, ukianza kutema home sijui itakuwaje??
     
  16. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuna mambo ambayo ni ya kiimani zaidi,nijuavyo mm huwa wanasema kama mumeo hatulii hme,na ww mjamzito unahiytaji uwepo wake mara nyingi basi akilala mruke,mkeo akikuruka wakati umelala na anamimba unapata dalili zoteeeeeeeee za mimba,kichefuchefu,hasira,kisilani etc,ukifika wakati wa kujifungua na ww unapata uchungu kama yeye,my uncle ilimtokea hii pole san,jitahidi kutulia,mwambioe akuruke labda itapungua but asijue sababu ya kukuruka atakataa
     
  17. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mmefanywa mwili mmoja mara tu baada ya kufunga ndoa. Usishangae na tukio kama hilo
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    jamani ile ni sukran ya mimba
    uzao mwezi wa 4

    ila si haba biblia inasema tukaijaze dunia kila mahala
    hakuna ilipoandika annually,weekly,...teeeehhhteeehh
    karibuni jamani ;dume linakuja,ttunakaribsha visox vidogo vidogo
    visiwe michango ya waathirika morogoro lakini
    man twasikia watu washaanza fanyia kazi misaada ile loh!!
    Sijui watu kama hawa tunawaenzije kwa kula michango ya waathirika
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    kaka nimesoma hii kila niktym yeye anawahi kulala mi ndio namruka
    we acha;watu mjini wanauliza vipi;bahati sina hata kitambi wangeulza kulikoni,i gazeti mshangao
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    qwi qwi qwi qwi
    kaka si haba natafuta mchango wa nepi yakhe??
    Kama dumu la mate pesa basi karibu tukuuzie
     
Loading...