Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wako amekutukana ****** mbele ya mama yako mzazi utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Benno, Dec 18, 2010.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau Ilikuwa ni hatari kusikia Mwanamke anatukana Matusi kama MHSENGE na Nyoko" wakati mama mzazi wa mumewe anasikiliza na hatimaye akaamua kuaga hiyo familia na kuondoka arudishwe kijijini.
    Mumeo akiwa amelala sms ikaingia kwenye simu aliyoiweka mezani sebuleni. Mke akaisoma na Kuingia Chumbani kutoa kichapo cha maana na kumung'ata Meno.

    Kisa cha hayo yote ni sms aliyo ikuta kwenye simu ya Mumewe iliandika [" Uko wapi?, Nimekumiss sana, Usiku mwema]

    Je, Mshahara wa hiyo sms ni kung'atwa memo na matusi?:angry:
     
  2. B

    Benno JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye deshi deshi kuna tusi "MHSENGE", UTAENDELEA KUISHI NAYE?
     
  3. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza namsomea risala kuhusu hayo matapishi yake,
    strongly namwambia ameniboa na kunitoka kama "mji uliokosa jumbe"
    then namvalia miwani ya mbao,pesa ya matumiz namwachia housegirl,yaan sina shirika nae,
    kitu mzungu wa4,atafungasha virago ataondoka mwenyewe.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Timua huyo bazazi usipoteze mda wako kwa huyo mwaamke hafai.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unajua watu wanakosa mbinu za medani sijui kwa nini??yaani mume anafanya hivo wewe mitusi ya nini na wewr fanya halafu ajue then atakuwa wa kwanza kukuuliza then unafanya reference ya hilo lake sasa...baada ya hapao maisha mstari mtaishi miaka hata elfu 8 kama mimi na Nyanzala wangu
     
  6. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh iyo kali mwambie akapumzike kwao kwa muda mpaka ajifunze jinsi ya kumuheshimu mume. Akirudi atakua na adabu
     
  7. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamdekeza mwenyewe inaonyesha..hadi katamka neno hilo mngese..itakua kalizoea sio mara yake ya kwanza..
     
  8. B

    Benno JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau hii ni true story na maamuzi ya mume ndio yanasubiriwa, ukumbuke hapo ndo bado haijafungwa.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    uswahilini kawaida hiyo!
     
  10. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Jamani msimhukumu mwanamke ati hamheshimu mumewe. Vuguvugu la ndani ya nyumba hatulifahamu pengine wana matatizo mengi zaidi ya hilo sasa hasira zimemfanya huyu mama wa watu atukane bila kikomo. Kumbekeni mama mkwe mara nyingi ni sumu kali pengine naye anajumlisha matatizo ndani ya nyumba sasa dada wa watu akaona kama noma na iwe noma. Muhimu ni wao kukaa na kuyazungumza hamuwezi kuconclude eti amemkosea heshima mumewe, kwa ujinga huu ndio mnaona bado amemkosea heshima mumewe lets be realistic hapa. Huyu dada ni hasira ambazo zilikuwepo pengine muda kidogo.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Kibano 101 kutoka kwa mawifi zake...
     
  12. semango

    semango JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hasira haitoshi ku-justify kumuita mwanaume wako ******.huyo mwanamke hana adabu.kwanza ilibidi kutandikwa makofi mbele mama ili mama ajue wewe sio ******* ambae kakamatwa na hawala.ucje ukalogwa kuingia ktk ndoa na mwanamke wa namna hiyo
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hata tunapokuwa tumekasirika ni lazima tuchague tuyasemayo pamoja na kuwa tumekasirika very careful, vinginevyo unaweza kubaki na majuto ya milele.

     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jamani mume naye anaheshimu wakwe au tunahukumu tu mambo ya ndoa magumu labda mama kadharauliwa mpaka vimefika kooni
     
  15. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ""Quido Pro Quio"" value to value,unayomfanyia mwenzio ndio atakayo kufanyia wewe sasa huyu kajisahau kafanya mbele ya mama mkwe na ndoa haijafungwa?/balaaaa
     
  16. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    inaelekea hiyo ndio lugha ya hao wapendanao tufauti tu ni
    kwamba bibie katamka mbele ya mama mkwe mtarajiwa.
    huyo njemba ilibidi amjibu mrembo wake kwa kumwambia
    "mwenyewe" halafu anaendelea na stori nyingine lol
     
  17. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unamuwasha kakibao kidogo...hata siku nyengine ukimuudhi atafikiria mara mbili kukutusi hilo tusi.mwanaume lazima uonyeshe uko firm na yeye atakuheshimu tangu mwanzo.ukijidai kulegea ujue hio tabia itakuwa next time atakutusi tusi kubwa zaidi ya hilo...ila na yeye mwanaume ajiangalie kuna kitu kamuudhi sana huyo dada mpaka kufikiria kufanya hivyo.
     
  18. B

    Benno JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33






    Huyu mke anatoka kwenye familia ya Mama yake mzazi mwenye watoto wa nne na kila mtoto ana baba yake,
    Je inawezekana amerithi?
    Na mama yake mzazi baada ya kusikia hivyo alimwambia mwanae " wewe unaelimu yako na mshahara mzuri, kapange Nyumba na uishi peke yako"

    Ukumbuke huyu dada alishika mimba siku ya kwanza anaanza uhusiano na kijana, na sasa anamtoto wa miezi saba tuu.
    Please be realistic, what should be done?



     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mtazamo wangu,uhusiano kati ya mtu na mtu inategemea pia lugha mnayotumia,
    mfano wanywaji wa pombe wana lugha yao,ma infid... Wana lugha yao, walokole sijui wacha Mungu wana lugha yao nk nk,

    Sasa inaonekana hawa ndugu mazingira yao yana lugha ya matuc, mke kumtukana mume,mume kumtukana mke ni kawaida, wakati mtu akifurahi kinywa kinatoa tusi,akichukia tusi.

    Ndo maana hakuwa na brake ya kutoa hilo tusi mbele ya mm mkwe, ndicho kilichoujaza moyo wake, ikisukumwa tena na hasira inakuwa hasara kabisa.

    Kuhusu msg si bure lazima kutakua na kitu nyuma ya hio msg, manake ka ni hivo watu tusiwamic hata kaka zetu kwa sababu wameoa? Tusiwatakie usiku mwema?

    Lazima atakuwa anajua imetoka wapi na nini maana yke, ikafufua hasira iliokuwepo moyoni mwake. Lakini kaka UPENDO HUSITIRI WINGI WA MAKOSA, kama wampenda msamehe.
     
  20. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Apa tuangalie pande zote 2 za shillingi.
    Kasheshe imeanza baada ya sms kwenye simu ya mumewe.SMS toka kwa kimada.Je mume angekuta sms katka simu ya mkewe situation ingekuwa vp? Ata kama mama mzazi wa mwanamke angekuwepo apo? Tuwe wakweli na tujali haki kwa wote no body like to be cheated jamani
     
Loading...