Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Yusuph Manji apata kichapo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ng'wanza Madaso, May 24, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mke wa Yule fisadi papa Yusuph Manji amejikuta akipokea kichapo kutoka kwa mumewe baada ya kukutwa akiangalia kipindi fulani kutoka ITV, Kwa madai kuwa hakuna mtu yeyote katika ile familia anaruhusia kuangalia,kusikiliza ama kusoma habari yoyote kutoka IPP.
    Nawasilisha.
     
  2. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh...naona ameamua amalizie hasira za kifisadi kwa mkewe......lakini.....hiyo sio freshi....kumkatalia kuangalia IPP TV...!!!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mleta thread lete ushahidi pls
     
  4. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu naona ni hii thread ipo kwenye Joke. Hivi joke nazo zinahitaji ushahidi??? Makubwa tena.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe tuliza kitenesi wakati natumia haki yangu ya kikatiba ya ku-post kile ninachokiona ni sahihi. Sawasawa?
     
  6. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haki yako ipi bana wee, vipi mbona unanifuata fuata na avatar yangu, wakati nami ni haki yangu, mkuki mtamu kwa nguruwe ila kwako ndio mchungu, grow up
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ChaMtuMAVI, sikujui hunijui sikujui hivyo habari za kusema nakufuata ukome. My wife wangu akipita hapa na kusoma madai yako huoni utanisababishia matatizo? Kuhusu avatar yako, nimetoa maoni yangu, kama ni ya msingi yatafanyiwa kazi. Na wewe unaruhusiwa kutoa yako. Ndio demokrasia hiyo.
     
  8. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wenye wake zao wamepumzika, nakama ni kuexercise demokrasia naona somo la demokrasia lilikushinda, demokrasia inaapply both sides, si kwa nguruwe tu hata kwa binadamu inaapply, kwa hiyo acha mkeo aje aone unavyonifuata fuata na avatar yangu, ndio atajua kuw ani vitu gani unapendelea

    yaani umeona avatar yangu tu, ukaishia kuja na vioja, umelikoroga na sasa utalinywa
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bwa ha ha ha..
     
  10. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    you are most welcome
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimeupata ujumbe..lol
     
  12. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Inaonekana nyie mlinyimana kitu huko bar, vinginevyo thread inayomhusu Manji msingeigeuza kuwa yenu tu.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wewe nawe, Hapo kuna ChamtuMavi na Mtindiowaubongo... waarabu wa pemba!
     
  14. N

    Neg jay New Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh!
     
  15. z

    zayat JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    are you sure manji akisoma hii utalipa fidia ya 1/=
     
Loading...