Mke wa Waziri afumaniwa....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 12, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,283
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Duuu, mtu kamegewa. Haya mambo ya kuwa na wake wengi na uwezo huna....................
     
  3. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 766
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri yupi huyo? Yale yale ya Mswati
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Udaku sina hamu nao..inawezekana mwenye mali anaitwa Waziri na sio cheo..
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,930
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Hata mimi magazeti ya udaku siyaamini hata chembe.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu mke wa ndoa au nyumba ndogo tu?
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,705
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Small-house! Jamaa nayeitwa "Wazir" alikwenda kuvunja jungu akukuta muuza CD keshamaliza kulivunja (funny!)
     
  8. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini mwanamama anasutua na kipindi kama hiki mzee yuho biz na masuala ya kura acha vijana wamtafrije kwa raha zao
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,748
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Inanikumbusha movie ya Unfaithful ya Richard Gere!!..
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,047
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    kazi kweli kweli,
     
  11. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Mimi siziamini picha hizo kwa sababu zifuatazo:
    1. Kitendo cha waziri huyo kuruhusu mkewe huyo kupigwa na huyo shemeji yake aliye kifua wazi.
    2. Shemeji mtu mwenye jeans kama hakuwa ndani alitoka wapi kuja kumpiga wakati yupo kifua wazi au alimpiga wakati ameshavua shati, kitendo ambacho si rahisi
    3. Hakuna hata picha moja hapo ya huyo aliyefumania, yaani Waziri.
    4. Huyo mwanamke mwenye baibui wanasema kafumaniwa na alikua akizini, alijiremba saa ngapi na lipstick hiyo mdomoni baada ya kutokea tukio hilo lenye utata?
    5. Sidhani kama kichwa cha huyo mwenye baibui ndiyo cha mwenye mwili huo
    6. Anaonekana alipigwa picha akipata kibano kama ni sebuleni vile. Akaenda chumbani akavaa baibui akafuatwa tena huko na waandishi akawaruhusu wampige picha akiwa amekaa kwa huzuni hivyo.

    Uzushi na uongo mtupu!
     
  12. k

    kidumeso Senior Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana hilo sikia kwa jirani, wala usiombe ikutokee wewe maana inauma mno.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,124
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Duh !
     
  14. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashawishika huyo kwenye picha ndiye Mr. Waziri bin Rashid Kalumekenge.
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,333
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii inafaa palee, kwa kina shigo
     
  16. M

    MJM JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 429
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I concur with you. Mbinu za kuuza gazeti na kwa kuwa hakuna masuala ya Mkuchika kwenye udaku haina shida
     
  17. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au labda waziri sonyo au waziri mahadhi.
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 5,832
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Du lakini mwanadada kaajaliwa kwelikweli hapo lazima mtu ajinyonge,ama kuumbe wakubwa wanafaudu jamani na mahela ya EPA ndo yanaishia huko,wala hela ya EPA kumbe wapo wengi
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 3,778
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    duh nini mamii,ndio mapenzi kibongobongo waziri akiwa hayupo muuza muvi anakuja kushughulikia mzigo,na inaelekea alikua anajituma kweli:A S 8:
     
  20. F

    FYA PANDOMO Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 8, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    haiwahusu!
     

Share This Page