Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa tajiri yangu ananitaka kimapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by RMD, Sep 13, 2011.

  1. R

    RMD New Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau nisaidieni kwa hili mimi ni house boy nimetolewa kijijini kuja kulisha mifugo ya bosi wangu hapa dar lakini huyu shemeji yangu yaani mke wa bosi wangu ameshanionyesha dalili zote za kunitaka kimapenzi na ameniahidi kuwa ataniamisha na kunitafutia mahali pa kukaa kuliko kusubirli mshahara wa sh 60,000 kwa mwez, na huyu shemeji yangu ameniahidi kunipeleka shule na ameniambia nikithubutu kusema kwa bosi ndio nitajiweka katika hali ngumu zaidi na nitafukuzwa kama mbwa hapa nilipo hii kozi ya computer kanipeleka yeye na kaniahidi nikikubaliana naye atanifanyia mengi mazuri na kinachoniumiza zaidi bosi wangu alishaniambia mwisho wa kazi yangu ni mwezi wa kumi na mbili mwaka huu alinieleza tangu ananichukua nyumbani sasa wadau nipeni ushauli kuhusu huyu shemeji yangu nifanyeje
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Muage shemeji yako mwambie unaondoka mwezi wa 12. House boy unaejua kutumia mtandao nimekukubali kama sio igizo
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kimbia.
    kuwa km yusufu kwa mke wa farao.
    pole.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huwa sitoi ushauri kwa mtu anayetaka kutembea na mke wa mtu
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mmmmh! chalii unazali kama la YUSUPH mwana wa yakob! anyway, labda kakanyaga miwaya huyo anatafuta wa kuondoka naye au vinginevyo .........
    (houseboy??? 60,000/= per month??? amekupeleka course ya computer? ulikuwa unaijua JF kabla au uliijua baada??)
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii story ina uwalakini
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    haswaaa! mke wa bosi ni bosi wako pia, jina shemeji ni mazingira ya kazi tu! ila hii story haijakaa uzuri. au labda mleta mada anajua kisa cha houseboy akaamua kujivika uhusika, vinginevyo mazingira ya TZ houseboy na JF ni maji na mafuta.
     
  8. w

    wabukoba Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wewe kaka kama ni hous boy mwezi kuijua jamii forums na una access ya mtandao basi ongera sana.
    Tumia akili yako kuchagua baya na zuri ukilinganisha na ulikotoka na unakokwenda.
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa hio unataka kutoonyesha we kidume?????
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Rose1980_acha kunfundisha uoga kijana,..kwanza ndio kafika mjini sasa anataka aonje mazuri ya town_hapa ni kumwambia tu kwamba yana shubiri zake,..ila athinki tanki_kama itamlipa achukue na kama ni how come basi apotezee mazee.....kumbuka anatafuta mtaji wa maisha huyo na hii ni golden chance kwake
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Je alipolekwa kwenye course mume hajauliza ni kwa nini aache kazi za kulisha ng'ombe akasome na ni nani aliyempa ruhusa ya kwenda kusoma wakati aliletwa kwa kazi nyingine
    House boy mjanja sana na mpaka katoka kijijini muda mfupi sana ila ashaijua JF na anajua kutumia mtandao kwa kwenda mbele
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280


    sawa sawa...ila kastory kazuri mkuu
     
  13. R

    RMD New Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka kingereza hakipandi kiivyo apo inaniacha mbali
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mkuu kwani ni wapi pameandikwa kiingereza katika post zote hapa
     
  15. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Heheheh houseboy umekuja kuchunga mifugo mpaka unaingia kwenye internet na kupost jamiiforums?! Ama kweli dunia ni kijiji!
     
  16. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    houseboy genius me nakushauri rudi zako kijijini tu ukaendelee kukata mkaa...
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh huyo houseboy ni noumer, yaani mwezi na JF keshaijua? Mie nimeanza kutumia mtandao miaka 6 iliopita na nimekuja kujua kuwa kunakitu kinaitwa JF mwaka huu, yeye mwezi tu....

    Nahisi hapa naibiwa kiingilio.
     
  18. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Najua kwenye ndoa kuna matatizo kibao, lakini kuchukulia hiyo gea ulale na mke wa mtu ni hatari, unaweza kujiona unafaida lakini athari zake kwako ni kubwa pengine kuliko hata huyo unayemchulia mke. Unaweza kujikuta maisha yako usipende tena kutafuta mwanamke wako ukawa mzee wa wake za watu. Kuwa makini kijana.

    Ukishindwa kuchambua pumba na mchele hapa basi usisahau kuvaa kinga. Hakikisha unakuwa nazo kuanzia sasa, uwe unajaribu kuzivaa isijefika siku ya siku hujui.
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "Mimi ni house.." .... "Mke wa bosi wangu"..... "shemeji yangu.."

    Ama kweli "Upumbavu ni KIPAJI"
     
  20. j

    juniornduti Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu naona umechemka mbaya! make mada yako yote niyakubumba! kijipange ndugu yangu!
     
Loading...