Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Raisi wa Tanzania Visiwani Kufungua Kituo Cha Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by August, Sep 14, 2012.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hili la Mke wa Raisi wa Tanzania Visiwani kufungua kituo cha Polisi kama yeye ni mfanyakazi wa serikali au Taasis ya Umma imekaaje? mwishowe tutaletewa watoto siku za Mahafali kutukabidhi Nondo






    1. [h=3]MagangaOne Blog[/h]magangaone.blogspot.com/Cached
      You +1'd this publicly. Undo
      3 hours ago – MAMA MWANAMWEMA SHEIN AFUNGUA KITUO CHA POLISI FUMBA. Mke wa Rais wa Zanzibar Mama Mwanamwema Shein,akifungua ...


      [h=3]Get more results from the past 24 hours[/h]





    2. [h=3]H@ki Ngowi[/h]www.hakingowi.com/Cached
      You +1'd this publicly. Undo
      ... Rais wa Zanzibar Mama Mwanamwema Shein Afungua Kituo cha Polisi cha ... Mwanamwema Shein,akikata utepe ikiwa ni ishara ya uzinduzi wa Kituo cha ...







    3. [h=3]FULL SHANGWE BLOG[/h]www.fullshangweblog.com/Cached
      You +1'd this publicly. Undo
      1 hour ago – Shirikisho la ngumi Tanzania (BFT) kwa kupitia chama cha ..... Shein,akifungua pazia kama ishara ya uzinduzi wa Kituo cha Polisi cha ...


      [h=3]Get more results from the past 24 hours[/h]





    4. [h=3]KIF[/h]kingkif.blogspot.com/Cached - Similar
      You +1'd this publicly. Undo
      [TABLE="class: ts"]
      [TR]
      [TD][/TD]
      [TD][​IMG]
      [/TD]
      [TD]by Sigfred Kimasa - in 1,058 Google+ circles

      8 hours ago – Akizungumza na Ijumaa, Aunt alisema kitendo cha kupanda .... MAMA MWANAMWEMA SHEIN AFUNGUA KITUO CHA POLISI FUMBA ...
      [/TD]
      [/TR]
      [/TABLE]

      More by Sigfred Kimasa


      [h=3]Get more results from the past 24 hours[/h]





    5. [h=3]Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo[/h]www.mjengwablog.com/Cached
      You +1'd this publicly. Undo
      1 hour ago – Wajumbe wa Baraza la Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi(CCM) ..... Alisema Ngesi kama mwanachama alitakiwa kutii maamuzi ya chama na ..... Shein Afungua Kituo cha Polisi cha Fumba Mkoa Mjini Magharibi ...


      [h=3]Get more results from the past 24 hours[/h]





    6. [h=3]MTWARA KUMEKUCHA[/h]mtwarakumekucha.blogspot.com/Cached - Similar
      You +1'd this publicly. Undo
      6 hours ago – ... Mwanamwema Shein Afungua Kituo cha Polisi cha Fumba Mkoa Mjini Magharibi ... WOTE IJUMAA NA MWISHO WA WIKI UWE MWEMA.


      [h=3]Get more results from the past 24 hours[/h]





    7. [h=3][/h]











    8. [h=3][/h]





    9. [h=3][/h]You +1'd this publicly. Undo

     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kuchangia nimeingia kwenye blo husika na kuon kile ambacho nilikuwa nikifikiria, kuwa kituo husika kimejengwa na wafadhili na nguvu za wananchi, kwa hivyo sidhani kama ni kosa.
     
  3. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbona unachanganya mambo ni mkewe au mwanawe ni MWANAMWEMA SHEIN ?
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    ni mke wake jina lake ndio hilo MwanaMwema, kama ilivyo kwa MwanaIddi, Mwajuma nk.
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo wafadhili ndio wana mpaka mama mafuta kwa mgongo wa chupa, ili siku wakitaka kumuona mzee iwe rahisi, sivyo? unajua mazingira ya kutaka favour yapo mengi? na yanaendana tofauti na maadili ya mtu muungwana.
    au nayeye utamu wa mikasi unamwingia.
     
Loading...