Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Rais ni MJAMZITO?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, May 25, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mtaani kuna uvumi kuwa festi ledi ana kibendi, waungwana wenye macho yenu ya utambuzi mnaliongeleaje hili?
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Is that a big deal?
     
  3. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 253
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mbona watu walishaliletaga hapa!,ilo ni la siku nyingi tu.Uzuri mimba haijifichi,na ukiificha hautaficha mtoto.Hata hivyo sheria haimkatazi rais aliyeko madarakani kupata mtoto.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Upuuzi tu!
     
  5. Mike-Austin

    Mike-Austin Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So what?
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hizi thread nyingine jamani, sasa ajabu nini kwa mwanamke kubeba mimba?
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani ni tasa hadi tushangae? yani cha ajabu ni nini kama ana mimba? mwanamke rijali aliyeolewa na mwanaume rijali na wanalala wote kila siku cha ajabu ni nini kuwa mjamzito? is it really an issue? wacheni kutupotezea muda wajameni lol
     
  8. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Ama kweli JF sasa imeingiliwa.
    Yaani watu wazima na akili zetu na matatizo na changamoto tulizonazo bado kuna kati yetu ambao kazi yao ni kuangalia matumbo ya wake za watu ili kujua kama wana mimba au la? I just dont know what to say kuwa sisi wanajamii who dare to speak, who dare to analyse issues of national interest can stoop this low"""""'
     
  9. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 253
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Jamani mna mponda bure mwanzilishi wa thread,kwa status ya yule mwanamke mbona hiyo inatosha kuwa habari!!!,Angekuwa Michelle Obama ndo ana mimba watu mngechangia positively.
     
  10. T

    The Lady Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maashallah! kama ni hivyo basi hilo ni jambo la kheri.
     
  11. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sio ishu, she deserves kama kweli anayo, si mke wa mtu bwana kwani kafanya dhambi?
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera Fistlady kama una ujauzito heri tupu.
     
  13. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Glory to God. Neno la MUNGU linasema ......"zaeni muongezeke na mukaijaze nchi"
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Badala ya kusdiscuss uvumi na tetesi ni afadhali tudiscuss reality i.e akinamama wajawazito waolala chini mwamanyamala, temeke na sehemu nyingine Tanzania. Tudiscuss ni jinsi gani tutapunguza vifo vya kinamama wajawazito. Hii ita add value kwenye forum.
     
  15. M

    MJM JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Unaongelea status ipi inayomnyima mtu haki za msingi kisheria, kijamii na imani ya dini yake? Kweli Wadanganyika sasa tumepoteza mwelekeo! Thread kama hizi zinatakiwa kuwa aborted immediately. Rais na mke wake wana haki zoooote kupata mtoto regardless of age, social standing or anything.
     
  16. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bila shaka atakuwa First Lady wa kwanza kuzaa akiwa Ikulu!
     
  17. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bila shaka atakuwa First Lady wa kwanza kuzaa akiwa Ikulu!
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    To me that has an impact ktk mengi tuu!
    JK At the age of 50+ unazaa mtoto jamani huo ni umri wa kulea wajukuu!
    Lazima tuwe strategic ktk ilo na sio kuwa myopic.
    Kama kweli hongera zake angalau atulie budget ya misafara itapungua ingawa kwe mwenzie itakuwa ndo ruksa!
     
  19. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna vitu vya kujadiri lakini si uja uzito wa mwanamke anayeishi na mume wake
    kwani cha ajabu kipi hapo?
     
  20. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    JF imeingiliwa.....!!!!!!!!!!
     
Loading...