Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Rais naye kawa Kiongozi !????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Jun 17, 2008.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2008
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Tunajiuliza na kushangaa kuona kwamba mke wa Rais sasa naye anafanya ziara nchi nzima bila mumewe.

    Katiba yetu haimtambui mke wa Rais kama ilivyo kwa US. Inakuwaje huyu mama sasa anahangaika kuliko Makamu wa Rais? Anaweza akasikika kama atakuwa akiandamana na mumewe.

    JK yabidi amu-kontroo mukewe bwana sisi hatukumchagua.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huko anakotembea hufanya shughuli gani za kitaifa?
     
  3. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    she is the vidole juu type ... kila kitu yeye .. utamwambia nini
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na hii vidole juu type imekaa vipi?
     
  5. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    i mean she cant stay still in a box ... she wants to be recognized kwa lazima .. seems she has a lot of rivals so she wants to secure her position ... heard one time she nearly tripped on the red carpet because of mbwebwe ... she gombeyad some position in lindi jumbani kwao cant remember what .. she's the hungry type .. you remember when Amina (Mungu amrehemu) tried to advise her ... eeeeh she collected all her vidole juu group wakamponda mtoto wa watu ... guess if you can really read btn the lines you can tell it straight from her face on the telly wherever she appears
     
  6. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2008
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Najua hajakalia kiti chochote cha kiongozi ktk ofisi ya serikali lakini shughuli zote ni za kitaifa. Hata kufungua darasa la vidudu. Hapo ana walinzi wa serikali na wanatumia pesa ya umma.

    Hujasikia waziri akimuwakilisha mke wa Rais?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu mama sasa anamfunika makamu wa Rais,yawezekana kuna posho naye analipwa anakozunguka asingeweza kuzunguka bure.Lakini gharama tujue zinaongezeka kwani itabidi kuwe na msafara posho kwa walinzi n.k.
     
  8. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tangu ajue kusoma hotuba kwa KiEnglish na kupunguza kuongea kama mwalimu wa nursery school she is too much.
    mwache afanye kazi zake akusanye kusanye kidogo vijisenti.
    Kila la heri mama.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Hahahaha ila ile soma yake hotubaa duu namkumbuka mwl wangu wa darasa la Pili....Nimemsikia Mama Tunu Pinda jamani ana upeo mkubwa sana wa kuchambua na kujibu mambo ya kijamii..nikasema kumbe hawavumi lakini yuko juu.....huyo mama nae haya ngoja tuone mwisho wake au anataka ya Hillary?hahaha
     
  10. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    unakumbuka na Regina Lowasa nae alivyokuwa anafunika? sasa hivi chali... maskini sijui mama wa watu kapotelea wapi. kumbuka msemo wa mbowe.."nyuma ya mwanaume fisadi.........."
     
  11. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Do you have anything against Her Execellency the First Lady?Actually am not sure if she is the first lady or the last lady coz so many rumors of First Ladies here in Arusha.
     
  12. H

    Haika JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wa kufuata sheria yuko wapi?
    Hapa watu wanatetea unga tu.
    ukibisha kazi huna, ukizingatia umeajiriwa kwa msaada wamtu ambaye ameshastaafu!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kumbuka ni nature ya mwanamke ambaye unamletea wapinzani nyumbani I mean POLYGAMY nae kujitutumua ili aonekane kuwa yeye ni first Lady na si vinginevyo!
    Ivi uarabuni kuna mambo ya first Lady kweli?
    Manake kama unaruhisiwa wake wanne inakuwaje?
     
  14. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    WAMA hiyo na mambo yetu yalee!
     
  15. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,582
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    Huyu ni mama wa kiswahili kama walivyo waswahili wengi, hupenda kujionyesaha, kutamba nk. Hapa mjini anatusumbua sana na misafara isiyoisha utadhani naye ni kiongozi, lakini inawezekana hawezi kusafiri na mmewe kwani inasemekena mapenzi kati yao yalishafifia siku nyingi, wakiwa pamoja ni maigizo tu!
     
  16. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    No No Kevo ...eeh i swear ... ila ananikera kwa ushamba tu
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Issue hapa sio mapenzi, bali ni hizo kazi alizokuwa nazo sasa, Je zina manufaa kwa Taifa?
     
  18. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #18
    Jun 17, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    ............huyu mama sasa inabidi atulie kwa kuwa ANAKARIBIA KWENDA LABOR....AT least misafara isiyokuwa na kichwa wala miguuu itapungua mjini!!!!!!

    ...AND offcourse kwa kuwa muhashimiwa kaongeza mke mpya[mpwaye rostam]....si haba bibiye akitusumbua na SHOW OF MIGHTY ZA MISAFARA NA WAPAMBE NA PRESIDENTIAL PRESS TEAM ....as if yeye ndio SHEIN!!!!...YOTE HII KUWAKOGA ...
     
  19. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    enhe ... my dear tell me! ... didnt know that she was in that state ... she is really over running the engine ... mkunga hapa atusaidie to advise her ...
     
  20. H

    Haika JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kazi anayofanya WAMA haina neno, ni kitu kizuri amabacho angekifanya kwa nia moja ya kusaidia watoto ingekuwa safi sana.
    Bahati mbaya amipoliticize mpaka anaonekana kabisa hadharani kama mnafiki na mwenye agenda ya siri. haipendezi. hasa kwa kutumia pesa zetu walala hoi.
     
Loading...