Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Rais Anapofungua Kituo cha Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, Sep 15, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mke wa Rais wa Zanzibar mama Mwanamwema Shein amezindua kituo cha polisi cha Tumba mkoa wa Mjini Magharibi.Katika uzinduzi wa kituo hicho, kamishna wa Polisi Zanzibar Mussa Ali Mussa ndiye alikuwa mwenyeji wa mama Mwanamwema.

    My take: Katika siku za nyuma uliwahi kuzuka mjadala kuhusu shughuli za kisisa alizokuwa anazifanya Mama Salma Kikwete na akawa anasomewa taarifa za maendeleo na wakuu wa mikoa, wilaya nk. Watu wakahoji yeye ana wadhifa gani serikalini. Sasa Hili la kituo cha polisi imekaaje wakuu?
     
  2. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liwe na liwalo.
     
  3. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LABDA ... every unsuccessful man, there is a woman behind!
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mke wa Rais unataka afanye nini acha amwakilishe mzee.Au unataka mchumba wa slaa aende
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huu ndiyo uhuni tunaosema. Siku hizi mke wa rais naye ni rais kupitia bedroom. Anafungua kituo cha polisi kama nani? Ajabu utaona hata mapolisi wakimpigia saluti utadhani anastahili. Kimsingi uoza huu umeanzishwa na Jakaya Kikwete ambapo hakuna tofauti kati yake na mkewe katika utumizi wa madaraka ya umma. Ajabu aliyechaguliwa hata kama ni kwa kuchakachua na kuapishwa ni Kikwete na siyo Salma wala Riz. Katika kutumia madaraka vibaya hili la nani amekabidhiwa wadhifa haliwashughulishi hawa jamaa. Kuna haja ya kuandika kwenye katiba mpya kuwa madaraka ya rais yasitumiwa na familia yake wala waramba viatu wake kama ilivyo sasa ambapo inachusha na kukera hakuna mfano.
     
  6. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nonsense!
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Msiwe mnakurupuka
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Muacheni first lady naye ajitanue. Kama viongozi wa mbio za mwenge wanafungua guest,kwanini yeye asifanye hivyo!
     
  9. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usultani, unatokana na utamaduni wa KULAMBA MIGUU. Yaani utendaji wa mtu unapimwa kwa ubingwa wa kusujudia na upambe kwa kiongozi na ukoo wake
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    ipo siku mpaka ma- FIRST BORN wao nao wataanza kufanya shughuli za kiserikali...
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani protokali ikoje?
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Usishangae muda si mrefu tutaanza kuona wakata majani wao wanafungua miradi mbalimbali
     
  13. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    SASA SLAA ametoka wapi hapo tena,au unamtaka awe mumeo?
     
  14. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa ndio wale waliofaulu std hawajui kusoma nini? au? sipati picha
     
  15. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    This itifaki is made in Msoga kwa msaada wa watu wa Marekani
     
  16. r

    raymg JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa niaba...kama mwakirishi
     
  17. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwl.Nyerere aliwahisema rais anayemtegemea mke amwambie nini kitandani kwake, huyo ni hatari na hafai.
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 3,843
    Trophy Points: 280
    si huko makanisani wanasema mkifunga ndoa mnakuwa mwili mmoja!!!
     
  19. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na nyumba ndogo zao wanazipa ubunge wa kuteuliwa na ukuu wa mkoa na wilaya wakimaliza wataanza kuwapa nafasi kama hizo za kufungua miradi ya maendeleo.
     
  20. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You are a real moron ...!
     
Loading...