Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa rafiki yangu anasumbuliwa na mumu wa mtu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zambavuni, Jul 18, 2012.

  1. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hello wana JF.
    Nina rafiki yangu mmoja ambaye kwa sasa yuko nchi ya jirani anasoma. Amemuacha nyumbani mke wake na watoto wao watatu. Mke wake ni mama wa nyumbani na anashughuli zake za kujiongezea kipato. Ni familia yenye upendo na wote mme na mke wanapendana sana. Tatizo kwa sasa ni jirani yao mmoja, mme wa mtu anayemnyemelea huyo mke wa rafiki yangu. Anakaa standby akichungulia dirishani, mke wa rafiki yangu akienda dukani hilo jamaa linamfuata nyuma na kumtongoza, akielekea sokoni, jamaa hilo linawasha gari haraka lina pretend kumpa lift. Mke wa rafiki yangu a.k.a shemeji hamfichi mme wake anamwambia kila kitu maana anapatikana kwenye simu. Hilo dume limekuwa kero kwa shemeji. Sasa rafiki yangu kaniomba ushauri afanye nini? Nilichomshauri ni ampigie huyo jemba aache kumfuata mke wake maana ana namba yake ya simu. Sasa ninaileta issue hii kwenu wana JF nikiomba maboresho ya nini kifanyike kumstopisha huyo fara.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    dah
    huwa nawa admire sana wanaume ambao hata akijua unamtongoza mkewe
    hakwambii kitu kabisa
    ni kimyaa mpaka unajiuliza kuna nini?

    with women usipeleke kimbelembele kumuonya kidume
    ukaja kurahisisha kazi kabisaa
     
  3. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sorry hiyo ni mume wa mtu
     
  4. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo unashauri jamaa akae kimya?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    sijui afanye nini
    inategemeana sana na aina ya mwanamke
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijaelewa kitu hapa .......Huyo mama hana mdomo, mke wa rafiki yako naye huwa anakubali lift?angeweka sura ya nguchiro mara mbili tu asingerudia kumfuata .....:wacko:mulika!
     
  7. Z

    Zak kessy Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka pigie mwenye mali umwambie ampigie mwizi wake direct.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kutongozwa yanamhusu mke.Mke nae si binadamu?Si anaweza kujiongoza?Sasa huyo mume yanamhusu nini?Amwache mkewe adeal na ishu hiyo.Mwanamke sio gogo mpaka aamuliwe cha kufanya,ebo!
     
  9. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mume yanamhusu kwa sababu ni mke wake. Pia inategemea aina ya wanawake. Yule shem shari haziwezi.
     
  10. mito

    mito JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Inaonyesha huyu mwanamke hajui kumkatalia mwanaume! Hivi wanaume wote wanaomtongozaga huwa anamwambie mumewe awakanye? au tangu aolewe huyo ndo mwanaume wa kwanza kumtongoza?
     
  11. mito

    mito JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Pamoja na wasiwasi wangu nilioonyesha hapo juu, ngoja nikwambie rafiki yangu alivyofanyaga miaka hiyo and it worked out, kwani tukio ni exactly the same.

    Baada ya mkewe kumwambia taarifa hizo, jamaa (mwenye mke) aliamua kumpigia boss wake kazini na kumwambia mwanzo mwisho, halafu akamuomba huyo boss ndo amuonye huyo 'mbaya wake'. Ilikuwa bonge la aibu na jamaa akatia heshima hadi leo! Bahati nzuri wote walikuwa wanafanya kazi sehemu moja so it worked out easily!

    Kwahiyo na yeye anaweza akafanya the same, Au kama vipi amtumie mtu mwenye heshima zake ndo amuonye huyo mwizi wake.
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hii ni dozi tosha kabisa umemalliza, vinginevyo huyo mwanamke anafurahia kunesa kwenye gari
     
  13. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekupata mito. Vipi mwenye mali akiamua kumstopisha huyo jamaa kwa simu itakuwa na madhara?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanamme wengine mabushoke!!

    Mkeo anatongozwa anakuja simulia? Na akikubali aje asimulie.

    Yeye huyo mke hajui la kufanya? Kabla hajaolewa alikuwa haotngozwi?

    Ina maana aliwakubali wote walomtongoza kabla hajaolewa? Nani alikuwa anamjibia maana hakuzaliwa na mme?

    Kilaza tu huyo shemejio
     
  15. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuvaa sura ya nguchiro hilo nimelikubali laweza leta mabadiliko. In fact hajakubali kupanda gari lake ila jamaa ndilo analombambaisha nalo. Jingine dada?
     
  16. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kilaza fine! Nini kifanyike katika ulaza huohuo?
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yanamhusu kwani katongozwa yeye?Mwanamke ni binadamu kamili anajua cha kuamua sio mpaka mumewe amuamulie!
     
  18. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    au wewe ndiye ndiye mshitakiwa namba 1 , sasa unatafuata pa kutokea?
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Amfundishe mkewe kukataa na trick za kutimua watu kama hao..Nachelea kusema huyo mwanamke ni wa aina yake...Kama yeye mwenyewe mtu mzima hajuhi kutimua mtu basi kazi ipo...

    Na nataka kuangalia upande wa pili wa shilingi... sawa jamaa hajatulia..ndio...lakini mi navyowajua watu wasiojua kutimua wanaume atakuwa anampa signals ambazo zina read nataka... ndio maana anamfata bila kuchoka.

    Nakumbuka those days nikiwa kijana mtu akinifata mara ya kwanza namjibu vizuri tu kuwa asante kwa kunipenda (maana kupendwa ni heri) lakini samahani siko interested. Kesho akinifuata tena akyanani siongei kitu wala kumwangalia simwangalii mwenyewe atajiona chizi harudi tena...Wanaume ukianza kujibishana nao mbona watakushinda... ooh mimi mke wa mtu... ataanza... hata mimi mbona nina mke. Hakuna discussion kuna watu wana 'A' za ku argue. Ni kujifanya bubu na kumfanya watu wamuone chizi anaongea peke yake. Ina work sana.


     
  20. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    " Na atakayekuwa hajawahi kufanya tukio hilo awe wa kwanza kumpiga mawe "
     
Loading...