Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa "President"Ashiriki Shindano Clouds!.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pascal Mayalla, Jun 12, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Mwanamke kutoka Zanzibar kwa jina la Bi Nasra, aliyejitambulisha kama mke wa kwanza wa president wa kwanza wa Zanzibar, anashiriki shindano la Bibi Bomba la Clouds FM!.

    Mwanamke huyo emedai kufanikiwa kupata mtoto mmoja na rais huyo wa kwanza na kusema yupo na mtoto yupo!.

    Kwa wale wajuzi wa mambo ya Zanzibar, jee ni kweli president wa kwanza wa Zanzibar alikuwa na mke mkubwa?. Kama ni kweli, is it proper kwa mke wa president kushiriki shindano na kujiexpose kuwa yeye alikuwa ndiye mke wa kwanza wa president wa kwanza?!.

    Namfahamu huko Zanzibar kuna mtoto wa nje wa Sultan aliyezaa na mjakazi wa mkewe na baada ya kupata ujauzito ikafanywa siri kubwa kumuozesha huyo mjakazi haraka haraka kabla siri haijafichuka!. Mwana mfalme huyo yupo na amejinyamazia kimya!.

    Kama ni kweli rais wa kwanza wa Zanzibar atakuwa alikuwa na mke mkubwa, basi urais Zanzibar haushi vibwanga!.

    Kimbwanga kingine ni kuna watoto wawili wa kiume wa rais, kaka mkubwa akawa rais kwa kipindi cha miaka 10, alipokaribia kumaliza mdogo mtu nae akautaka urais, akashauriwa yeye asigombee kwa sababu aliyemaliza ni kaka yake wa damu, hivyo urais wa Zanzibar ungeonekana kama usultani!. Mdogo mtu aligoma kujitoa kwa hoja kuwa mtoto halali wa rais aliyepaswa kuchukua urais ni yeye!, eti kakaye ni mtoto wa kufikia!

    Visa vya marais wa Zanzibar havikuishia hapo. Kuna rais mmoja mpenda warembo, ila alikuwa akioa na kuacha, alipoa mke wa 5, aliporwa huyo mke na rafiki yake ambaye alikuwa ni rais wa nchi nyingine hapa hapa barani Afrika. Sasa ana mke wa 6 na ndio katulia kutokana na umri!.
     
  2. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pasco unajuwa mengi, unaweza kuanzisha kipindi ukakiita 'najuwa usichokijuwa,
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    kwani ukiangalia ndevu za hao marais ndugu unaona zina fanana?
    Watu siku hizi ni aibu tu ndo maana wanakaa miaka kumi lakini siku aibu ikiwaisha utasikia mimi ntatawala hadi zanzibar itakapo jenga daraja la kutuunganisha na bara. hamna Kiongozi africa anaye tamani kutoka madarakani. Na akisha ingia madarakani familia yake yote inajiona ni familia ya kifalme na kuongoza nchi ni haki yao wote. Mfano Mzuri angalia rais wa sasa, hadi mke wake ana escort kama rais. Hata mtoto anataka salute akipita. Mia
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mzee wa Mia umesomeka vizuri.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    very true
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    aaah ndio maana hata wenzake wanamsema anajidai na anajiona ye ni msomi kuliko wenzake kumbe alikuwa ni mke prezdar
     
  7. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwenye bold...katulia kwa sababu ya umri tu au ni huo upofu wa macho???!!!!
     
  8. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Yakhe miye sisemi lolote kwanza nilikuwa napita tu hapa.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Zion, kipindi nitaanzisha, ila ni cha serious matters!.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2013
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Swali hili niniliuliza mwaka mmoja na nusu uliopita, jibu ndio nimelipata leo na ni hili hapa.
    Asante Mkuu Zomba, kiukweli hayo mengine yote sikuyajua zaidi ya Bi. Nasra kushiriki shindano la Bibi bomba hapa bara.

    Naomba kuuliza very genuinely, hivi Karume alikuwa na wake wangapi jumla?, hawa ulinitajia hapa ni wake 7!. Jee alikuwa na watoto wangapi?!, wako wapi sasa?!, vipi hali za hao wake wengine?!.
    Pasco.
     
  11. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2013
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,154
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Duuh!Historia haifichiki
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2013
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Interesting,naomba unitag siku atakayokujibu japo na mimi niambulie mawili matatu....
     
Loading...