Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mke wa pili!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by angomwile, Apr 18, 2012.

  1. angomwile

    angomwile Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenyu wana jf.nimerudi tena kuomba ushauri kwenu!
    Mwenzenu nina mpango wa kuongeza mke wa pili sababu naona ntakonda bure na hii hali ya mke kunipangia ratiba ya kunipa unyumba nashindwa kuvumilia mwenzenu!
     
  2. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaka ushauri wangu ongeza ila utakayeongeza jua ratiba zake kabla inawezekana ikawa mara moja kwa mwezi ukalazimika kuongeza mwingine tena, angalizo: ratiba zao zisiingiliane.
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    What if wa pili nae akikupangia ratiba utaongeza wa tatu??
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama kigezo ndio hicho tu umeangalia/zingatia, then probably utakonda zaidi.... Kuna mengine pia ya kuangalia... kama vile uwezo wa kuweza leo hao wake wawili. Jaribu kuongea na mkeok kaka....
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kaka mimi sikushauri kuongeza kwani hata huyo unaye ongeza atakuja na mapungufu yake. the good thing to do wewe ongea naye unamwogopa nini? mwambie kuwa yeye hana mamlaka juu ya mwili wake isipokuwa wewe mumewe,na wala wewe huna mamlaka juu ya mwili wako isipokuwa yeye mkeo.msinyimane ila peaneni mkiwa mmeagana na mkimaliza msali ili shetani asije akawajaribu. kisha mrudiane tena baada ya kusali ili kumaliza kabisa tamaa zenu. hayo yameandikwa katika biblia. pia mwambie mkeo mke mwema mumewe hujulikana malangoni pa watu wengine kwani huvishwa na kutunzwa na kupatiwa huduma zote na pia walalapo wawili wapata ijara njema. msaidie akuridhishe
     
  6. k

    kabye JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ONGEZA bana......Ilo tango pole kazi yake moja tu ....kulindimisha kama poker vibrator around reinforcemet to make good compaction around internal fluid like....(@).......

    ungeza uchape ilale acha kuilea-lea, wape wafaidi.
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ni lugha na kauli ya kushawishi linapokuja swala la gem. Jaribu kuongea na mwenza vizuri, mjengee mazingira ya kunyegeka, atakupa mchezo bila wasi. Mapenzi ni sanaa asili, haisomewi, jaribu kutumia skills na talent yako!
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Kanunu fijo nkamu_ongela unkikulu ugwa bubili,..........imitala minunu fijo....ahahahahaaaaaaaaaaa_nine ngwitika mwalafyale!
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanaume hawi mwanaume kamili, mpaa akamilishe wanawake wanne.

    Hongera sana ukisha ongeza mke wa pili, nipe details vipi 1st wife kaenda kwao au kabaki hapo hapo kwako.

    Mimi hapa nikitania tu nataka kuongeza 2nd wife nyumba ina waka moto, sijui mwenzagu au utaoa kisiri siri.
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ongeaza wa3
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wenzako siku hizi hawaoi, bali wanakuwa na nyumba ndogo. Yaani uoe mke wa pili mkuu, unatafuta pressure? Nyumba ndogo ikukoboa unaimwaga on the spot, sasa mke mkuu, unataka kuongeza na watoto pia au unataka kufanyeje? Tafuta kabinti kazuri huko kapangishie mtaa wa pili unamaliza njaa zako zote, homu unarudi kulala tu.
     
  12. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama bi mkubwa hana tatizo na kama bi mdogo mtarajiwa naye hana tatizo na ukewenza kwa nini usiongeze? Ongeza tu ili mradi wote muwe mmeridhia.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ongeza mkuu.
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    na huyo akikupa kalenda yake utaongeza watatu?
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wee AshaDii acha kumshupalia mwenzio hivyo..........ndoa ya wake wengi si wapaswa kuifurahia..................maana hizo si ndizo jadi zenu za kiimani?
     
  16. k

    kabye JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ongeze mwenye bikira
     
  17. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni vema ukalijadili na mkeo kikolo, kama ataridhia uongeze au atabadili ratiba na kukuacha uipange wewe kuhusu majambozi.
     
  18. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoto akililia wembe mpe! We ongeza utapata usichokijua kwa sasa,
     
  19. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ongeza wa pili kama hali na mali vinaruhusu ongeza wa tatu na nne kama Zumo, ila nawe jiandae kusaidiwa unapokuwa kwenye mzunguko kama hali haikurusu kuwakinaisha kwa wiki nzima.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    huyo mmoja anakushinda,itakua wawili
     
Loading...