Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa pili sikai wa tatu ntakaa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asabaya, Sep 16, 2012.

  1. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ndugu wanaa MMU,
    Leo nna jambo linanichokoa roho kupita kiyasi na limeninyima usingizi kwa kiasi flani.
    Naana mdogo wangu ameolewa nchi za nje na amebahatika kupata watoto 4 mumewe nimfanya biashara
    hakuna asichopewa mdogo wangu na mumewe tatizo limekuja pale mume alipoongeze mke wa pili,
    hataki anataka talaka yake au mumewe aongeze mke wa tatu ili yule wa pili aone joto kama analoona yeye,
    kwaupande wangu kama dada nimemfahamisha kua hiyo sio dawa yakumkomoa mke mwenzio bali ningekua mimi
    ningekomaa nae huyo mke mdogo mpaka kikaeleweka.
    Jee waungwana nimekosea kumueleza hayo? manake ananambia wewe unaona rahisi tuu sababu hayaja kukuta.
    nimeona nije tena hapa kwenye wengi yupo japo mmoja ataweza kunipa jawabu la hekma.....
    kwakweli inaniuma nataka kumsaidia mdogo wangu....
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Yaani ukweli umwambie avumilie ingawaje kweli roho lzm iume ndy maana mke zaidi ya mmoja ni mbaya.Bora angefanya siri lakini kumweka ndani ni lzm mume aage anakwenda kwa bi mdogo huyu mkubwa akijua.Avumilie lakini ngumu ht wewe unajua vzr.
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa sijawazia hili...kumbe mke wa kwanza na wa tatu huwaga ni marafiki eeh. Wa tatu anakuwa amesaidia kumkomesha mbaya wa mke wa kwanza (second wife). Lol.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Women!
    Ngoja nilale labda nikiamka nitakuwa na akili!
     
  5. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie atulie aache uhuni na kelele. Kwani wakati anaolewa alikuwa hajui kuwa dini inaruhusu mume akijisikia kutaka mpya anasajili kwa raha zake?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, sasa mzunguko si utakuwa mrefu sana?
    Bora hao hao wawili, itakuwa mara 3 kwa wiki, wakiwa watatu itakuwa mara 2 kwa wiki.

    Hapa mme anachukuliwa kama mashine isiyochoka wala kukosa hamu, duh!
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kwa shemeji yako kuongeza mke wa pili.

    Hakuna cha kumsaidia zaidi ya kumwabia atulizane tu na mme wake, na akubali kama mme wake kisha owa mke mwingine hakuna jipya tena.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    movie nyingi za kinigeria huwa naona mke wa kwanza na wa pili wanaungana kumkomoa kwa tatu, sijui nazo zina ukweli??

    Halafu ukiona wake wenza wanapatana mme akae macho, huwa wana lao jambo tena baya sana.

     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kama wa kwanza na wa pili wanaelewana ni obvious wa tatu atakuwa enemy wao wote; tatizo ni pale wa kwanza anapokuwa na bifu la kudumu na wa pili...akiongezwa wa tatu kwake ni sherehe...kwani mbaya wake nae amepata wa kumzidi...maana tukubali tukatae ni more likely kuwa kipya ndo kinyemi...ukisha kuwa replaced huna thamani ile ile.

    Ndo hapo wa kwanza anamcheka wa pili; kuwa nae zamu yake ya kuumia imefika.


     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo nilipobold, alichofanya ni maamuzi ya hasira bila kuzingatia matokeo na athari yake! Mkumbushe mdogo wako kuwa mumewe akiongeza mke wa tatu, hamkomeshi mke wa pili bali wanaendelea kujiingiza kwenye mtandao mkubwa zaidi wa magonjwa. Fikiria, wanawake watatu kuolewa na mume mmoja, je kutakuwa na uaminifu kweli hapo?
    Ulichomshauri nafikiri haujakosea.
     
  11. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ushauri wako uko sawa kabisa. Mwambie atulizane, muda ni daktari mkubwa hasa mtu unapoamua kukubaliana na hali hlisi.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    wanawake bwana, badala ya kumkomesha huyo mwanaume mnakomeshana wenyeqe kwa wenyewe ili iweje? Mie ningekuwa mke mkubwa ningehakikisha nakomba mpunga wa kutosha nawekeza na kujirusha stress za nini wakati kuna watu kibao wenye uwezo wa kukupa raha ambazo mumeo anazigawa kwa wake wadogo?
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Dawa wote wawe.:mimba:
     
  14. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Mwambie atizame lake tu...awapatie watoto malezi mema ya baba na mama mana tukiwaendekeza wanaume tutakufa siku si zetu..kheir ameoa kuliko kuwa na girls nje

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  15. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hahahaha umenchekesha..wakiwa na mimba si hasira ndo zitawazidi..hapo shuzi litapata mjambaji lol

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  16. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Kupata mke mwenza inauma jamani..but na sie wanawake tunakua maselfish hatutaki wanawake wenzetu wastirike...ila tabu inakuja huyo anaekuja anakuja na vishindo tafran

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    I BEG TO DIFFER!please!
     
  18. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu kufahamisha..
     
  19. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mambo mwengine yanaumiza roho khasa,mwambie avumilie huyo mke wa pili sio mgomvi wake na hata akiolewa wa 3 pia
    haitokua dawa sababu hujui huyo mke wa 2 anampenda mumeo kweli au kaja kimaslahi...
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Dah Jamaa anawakusanya, hapo mpaka wafike wanne.....!!
    Kumbe wanawake wanapenda kuchangia ile kitu eeeeeh......!!!
    Aaaaaiseeeeeee............!!!
     
Loading...