Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa pili kisirani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by promiseme, May 29, 2012.

  1. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mambo waungwana?
    Mwenzenu nna ka mtihani,nna shoga yangu nikonae kama ndugu,alipata bwana kwenye FB
    Mapenzi yaka dumu kwa miezi 5 wakamua kufunga kutaka kufunga ndoa shost wangu ndio
    Mara ya kwanza anaolewa,alipokuja kuni shauri nikawanamjua bwana anaetaka kumuoa
    Nikamwambia bora asubiri ili amsome vizuri huyo jamaa kwani huyo bwana yeye atakua mke
    wa 5 kuolewa nahuyo bwana anapenda sana wanawake wanaojitegemea ili na yeye ajipatie
    mteremko,shosti wangu kumwambia hivyo alinisomea nakunambia simtaki mema huyu bwana
    watu wanamtia ila tuu mimi nilikua najua wewe mwenzangu nakuelezea dhiki na raha zangu
    kumbe ni adui yangu lohh amakweli mfadhili mbuzi binadamu atakuudhi na maneno kibao,

    akaenda kuolewa, na huyo bwana akamwambia kama mie namtaka yeye nilisha wahi kumtongoza
    akaanza kunitumia sms za mafumbo nikamuona kama chizi sikumjibu,leo kaja nakilio bwana kamla
    senti alokua nazo nyumba amepewa siku 7 inapigwa mnada gari kaenda kuichukulia mil 20 bank
    biashara anawakopesha wanawake zake wamegombana mume kwambia sikutaki kampata mwengine
    nimemwambia alale kwanza manake kachafuka kamasi uso mzima na hata lakumwambia sijui nianzie
    wapi tangu awena huyu bwana ni miezi 18 alikua akiniona sehemu anatema mate mwisho saloon
    nikimkuta aampigia cm mume baby ebu njoo unichukue upesi kuna kituko hapa ntatapi sasaivi,
    leo hii waungwana nauliza hajaona pakwenda? au akikakwangu hatotapika? ebu naombeni ushauri wenu
    sijui nianzie wapi manake kama asira sasa zamu yangu...
     
  2. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii kali
    :wof:
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    tenda wema nenda zako.....
     
  4. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pole sana
     
  5. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wanaume khaaaaa
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    msamehe amejifunza,ila kuwa careful naye asije akakutapeli na wewe,mpe sehemu ya kupumzika kwa sasa kula naye,lala naye, zaidi ya hapo akikuomba hela usimpe lol,kaa naye kimachale anaweza akawa hajaachana na huyo bwana au kalizwa na yeye roho ya ubinadamu imemtoka..akakuliza na wewe,lol
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    hamna nukta wala mkato, imeniwia vigumu kuifuatilia hii habari
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama hapa ni sawa kuyaleta hayo, usimsimbulie mwenzako, mapenzi ni upofu.

    Gari aliyoikopea millioni 20 ni ya aina gani?
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuishi ni kujifunza!
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Aisee, hii inatisha. Pole na msamehe, hadi kuja kwako maana yake anakutegemea maana kwa aliyokutenda, wewe ungekuwa mtu wa mwisho kukuletea kilio chake!

    Men men men, nasi wadada tunapaswa kuwa careful sana na hawa wanaume wa siku hizi!
     
  11. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,354
    Likes Received: 2,310
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kijinga tupu
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hapo ndiyo FB inapowatoa watu ushamba... na kwa ulimbukeni huu wataendelea kulizwa sana
     
  13. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    mwambie aende kwa ndugu zake akalie huko as wewe huna cha kumsaidia. sio nduguyo huyo badae atakuaribia maisha kwa wivu, achana nae.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hii lugha uliyoandika hapa, mmh!
    Mpe tissue afute makamasi kwanza afu tuongee
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Msamehe tu yalimkuta
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaunga shost upo? nimekumic
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nipo Meritta dearest, weye ndio umepotea jamvini. Welcome back!
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwakuwa we wasema... asante mamy
     
  19. nilkarish

    nilkarish Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmhh hatari. huyo shosti wako saivi ndo kaja kuomba ushauri pale mwanzo alikuja kukualika harusi tu mamuzi ya kuolewa alikuwa tayari anayokichwani mwake..
    duniani kuna watu wa ajabu lkn, unawezaje kumtukana rafiki au ndugu yako hivi hivi
     
  20. nilkarish

    nilkarish Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie ajipange anze upya maisha yake.. kutapeliwa ni sehemu ya maisha
     
Loading...