Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Penelope, Sep 19, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mke wa mtu alikua akisoma sms kutoka kwa mpenzi wake ghafla alijikuta akitokwa na machozi baada ya mpenzi wake kumwambia mapenzi yao yamefikia mwisho,mumewe akamuliza nani kakutumia sms?mke akajibu dada ,mume akauliza anasemaje?Mke akajibu ananieleza jinsi ya kupika pilau,mbona unalia?Mume akauliza,,,Ananielekeza jinsi ya kupika pilau ;si nimefika sehemu ya kukata vitunguu!!!!!
     
  2. p

    pretty n JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh jamani???????????????????????????
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naona umeguswa hapo pretty n
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...