Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PakaJimmy, May 11, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hi..
    Tokea zamani kuna msemo kwamba mke wa mtu ni mtamu...Je kuna ukweli katika Jambo hilo? Kama ni kweli, ni kwa vipi anatofautiana na mamsap?
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Haugopi kupigwa au kukatwa panga ndugu yangu??
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MODS muwe mnachuja thread zinazotua hapa. Nyingine haziisaidii jamii hata chembe na hii ni mojawapo..sorry!
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Utauwawa wewe!
     
  5. Madam Koku

    Madam Koku Senior Member

    #5
    May 11, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Anaeuliza hili swali Sasa ukishapata jibu, then what? some questionsa are neither ethicaly nor logicaly right.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 11, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Huyo mke wa mtu ukimla naye lazima atakuwa anataka kuliwa.....
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu siku hizi mjini ndio fashion wake za watu ni kama wamefungwa mashine huko chini zinawatekenya.......kuna mshikaji alikuwa kapanga kuoa kama wiki 2 baadae akawa bar si akaona mke wa rafiki yake anajivinjari na msela tena wamekaa pembezoni mamaa anashika mike ya msela kila wakati......jamaa alihairisha ndoa mpaka leo.....
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Mtindiowaubongo huenda nimemuelewa vingine mwalyambi.

    Kwa mujibu wa swali lake, yumo katika ndoa. Lakini kun jambo linalomsumbua ndio maana kaliuliza hapa, kwamba iwapo mke wa mtu ni mtamu, iweje atofautiane na (utamu) wa mkewe?

    mwalyambi, kwa kifupi naomba nikujibu;

    ...ridhika na 'huo' wa Mkeo, usijaribu kutafuta 'tofauti'...kuna UKIMWI!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 11, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    wala simlaumu maana hata mimi nigefanya hivyo hivyo.....
     
  10. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No comment
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii thread sijaona mantiki yake....kwani K zinatofauti ?
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...labda tofauti yake ni 'Caps' K, na 'lower-case' k...
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mke wa mtu hafai, kwanza alichonacho mkeo na huyo mke wa mtu naye si hicho hicho?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe mkuu mke wa mtu kweli mtamu na ninakubaliana na wewe kabisaaa ni mtamu haswa unajua hii inatokana na nini kwa sababu mnafanya penzi kwa kificho na kwa wizi na siku zote penzi la kificho yaani la kuibia iwa linakuwa taamu mpaka kupitiliza. Alafu huyo mke wa mtu kuna vitu unakuwa umevutiwa navyo labda mke wako hana alafu isitoshe wake za watu walio wengi maswala ya kujiexpress unajisevia tu tena bila bughudha kama kweli kakupenda yaani kakufia....hawa bada unamega kaskazini na kusi.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu tahadhali mimi mkiniibia shemeji yenu nikikumata utajuuuuuuuuta kunifahamu....inauuma sana unakuta mshikaji mwenyewe yupo yupo tu alafu wadau wanakupa data kamshikaji kanamega wife wako.
     
  16. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujua alivyo mtamu jaribu kujua mkeo kaliwa na jamaa.
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Fidel,
    Hebu jisome hapo juu halafu ulinganishe na ulichosema hapa chini in bold!
    Kumbuka - Mwosha huoshwa!
    Ukichukua vya watu na vyako vitachukuliwa .

    Na wewe unapomega vya watu pia unakuwa " kamshikaji" au unadhani wewe thamani yako ni kubwa kuliko ya hao wengine?Ikiwa thamani yako ni kubwa kiivo, basi kaa mbali na vya wenzio.
     
  18. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkubwa
    Ingawa Pepsi na Mirinda zote ni soda, lakini flavour zake ni TOFAUTI.
     
  19. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tofauti
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nashukuru WOS kwa wosia ndo maana mi nikatoa angalizo ni heri nisijue si unajua mkuki kwa nguruwe.......inauuma sana kama wewe ukijua mzee ana mega house girl jilinganishe thamani yako na huyo binti umemtoa kijijini anakuja anakugeuka.
     
Loading...