Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Jan 4, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rafiki yangu ana ndoa ambayo sasa ina takriban miaka saba. Miezi miwili iliyopita alianiambia kuwa katika mizunguko yake alikutana na Dada ambae alitokea kuvutika nae ghafla..alifika ofisini kwake kwa madhumuni ya kutaka kufahamu iwapo anaweza kupata kazi. Rafikia yangu alimjibu tu kuwa hana hakika kwa sasa ila ampe namba yake ikitokea vipi atamtafuta. Hazikupita siku mbili rafiki yangu akasukumwa na sheetani la mahaba, akamtwangia yule dada, alipopokea akamweleza anamsalimu tu. Yule dada alionyesha uchangamfu na baada ya maongezi marefu katika simu rafiki yangu akaona kama anahitaji nguvu kidogo sana kumpata.


    Hazikupita siku mbili yule dada akampigia tena kuuliza kazi, rafiki yangu anamweleza labda amletee CV na ikiwezekana aweze kumtafutia sehemu nyingine zaidi..CV ikalewa. Rafiki yangu akaona atumie mwanya ule kumwaga itikadi zake, yule dada alionyesha kutomkatisha tamaa..akaimjibu, "sorry nitakuambia lakini sikutegemea" alipoondoka.

    Baada ya siku mbili, yule dada akampigia simu rafiki yangu, akiwa mchangamfu sana, alianaza na "Vipi dear najua upo job..eti ehee??" rafiki yangu akaona mambo shwari, nae akaitikia "job dear"..baada ya maongezi mafupi, yule dada akamweleza haya:

    :Hioney, nilikuwa naomba kama upo safi unisaidia kama ka milioni hivi, nashida, watoto wanadaiwa ada na sijui itakuwaje?" jamaa yangu aliposikia yale kengele ikagonga kichwani, hakutegemea:

    akatamka : "eh milioni, mbona, mbona, mbona hivyo.."

    Dada: "hivyo vipi..."

    Rafiki yangu: "duh, that's an up hill task kwangu kwa sasa, labda unipe kama ka mwezi hivi".

    Dada: "yaani huwezi??

    Rafiki yangu: "Naweza ila ..ila mambo si shwari kwa sasa na mimi watoto pale nyumbaniiiiiiiiii"

    Dada" yaani nakueleza watoto wanafukuzwa shule mpenzi hata kukopa sehemu huwezi.."
    Rafiki yangu: "Sawa, lakini sikutarajia hilo sasa, labada kama ..."

    Kabla hajamaliza yule dada akamfyatukia : " Wewe unashindwa ka milioni tu, je uliponitamani unajua mwanaume mwenzio anatoa ngapi kunitunza mimi na watoto, ?? Hivi kama mimi nitaachika kwa mume wangu kweli unaweza kunimudu kama ka ada tu ka watoto kanakushinda??"" Unadhani kila mwanamke unayemuona kima cha mkia wa mbuzi ehe, wengine ng'ombe babuuu!!., ukome kutongoza tongoza wake za watu"

    Akakata simu!!.

    Rafiki yangu anasema baada ya hapo alitafakari sana Moyoni kauli zile alizozisikia toka kwa yule mwanamke..na akajiona kumbe kachemka sana..na kujisemea "kumbe mke wa mtu ni ghali namana hii?"...
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Humu JF kuna pepo linalotuma wanaume kufuata wake za watu! Si bure
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tamaa zitawaua!!!
    Mwambie nae wakwake si ajabu wanalipiwa ada.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ndio, ghali ni aghali.
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha alikomaje teh.
    anaona vyaelea anashoboka....... vimeundwa atiii.
     
  6. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    na we kongosho paundi nagpi???
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    eeh ndio mjue kuwa hizi k ni biashara...wee make money kula k na sepa ....lah sivyo itatukanwa na mwanamke ambaye sii lolote.
     
  8. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh! Ulivyoyanukuu hayo maongezi, kama ulikuwepooo! Au ni wewe Ngoshwe?? LOL!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Ngabu's wife must be above suspicion.
     
  10. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nahisi amesahau ule msemo usemao, "usione vyaelea vimeundwa"!!!!! :A S-coffee:
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dunia na vituko vyake!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    And Ngabu must be by her side.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Most definitely, but her being above suspicion is a condition that must be met.

    I have uncompromising standards of morality. Therefore, she must be pure and honest in morals
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hii story umeitoa wapi ??
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani rafiki yake ngoshwe ni mwana jf??
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Mambo yale yale ya 'RAFIKI YANGU"
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    You shouldn't have to. Plus, a person that requires you to do so is simply not worth it.
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Si ungemshauli akauze vitu ndani ampelee?uroho utamponza huyo.
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni wanawake wachache sana Tanzania hii wenye msimamo kama huyu
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kutaka million ndio msimamo?
     
Loading...