Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu Sumu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TaiJike, Mar 12, 2012.

  1. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Hii ni kweli imetokea ktk kijiji kimoja, Jamaa mmoja alikuwa anazini na mke wa mtu kwa muda mrefu huku wakimaliza kuku wake aliodhani wanatafunwa nap aka shume. Za mwizi ni 39 ya 40 ananaswa. Jamaa baada ya kupata habari za uhakika kuwa mkewe si mwaminifu alipanga safari ya uongo, alitoka alfajiri na kuaga kuwa anasafiri safari ambayo iliishia nje ya nyumba yake juu ya mwembe mkubwa na kujificha humo kutwa nzima huku akiangalia pilika zote za nyumbani kwake kwa kutwa nzima.

    Muda ulifika mama alishatuma salamu za uhuru kwa siku hiyo kwenda kwa buzi lake kupitia shogaye, nay eye kuendelea na maandalizi kama kawaida yake akakamta kuku aliye kuwa akitaga na kumuandaa vizuri kwa wali, baada ya hapo alienda kutoa taarifa kwa shost mambo tayari hivyo mgeni akae mkao wa kula. Jamaa baada ya kuona wife ametoka naye alishuka juu ya mwembe na kuingia ndani, akakuta sinia la ubwabwa na bakuli la nyama ya kuku vimefukwa kwa kawa, alichimbua wali na kushusha kimba kubwa kisha akufunika kwa wali vizuri juu yake na kurudisha kila kitu kama alivyokikuta na kutoka kwa kuonya watoto wasiseme kwa mama yao kama jamaa alikuwepo nyumbani kisha akatokomea zake.

    Mama alirudi na kubebelea mizigo mpaka kunako kituo cha madhambi yake na kukuta buzi lilikuja na rafikie, akawakaribisha msosi na kutoka nje kuendelea na stori na shosti yake. Jamaa wakajipinda kupata mpunga, mara baada ya matonge kadhaa rafiki wa mzinzi alitafuna ladha tofauti na kumeza kisha akamuuliza mzinzi mbona ladha imebadilika? Akamwabia we acha utani msosi safi kabisa huu mara naye akatafuna na kunusa harufu ya kinyesi, walivyopasua wali kuangalia kulikoni ndipo walipokuna na mzigo umetulia. Mama akaitwa ndani kwa ghadhabu na kukutana na makonde yaliyongÂ’oa meno ya sebuleni, kisha akurudi kwake akiwa amevimba uso, na kumkuta baba mwenye nyumba akiwa kajaa tele alipoulizwa kulikoni alijibu amepata ajali ya baiskeli jamaa alimpa pole kisha, alitoka nje na kucheka peke yake akijua ametibu.
     
  2. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kula kinyesi noma!
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kisha kutapika huwezi.
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    jamaa mjanja,ila mi nisingemwacha hivi na talaka juu nilivyo na wivu
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wivu wa nini we mwadhibu kimya kimya, hapo stori nimeikata ni ndefu kwani baadaye wazinzi walijua nani aliwalisha kinyesi. Mbona mi siku nivyokukuta na yule mdada nilikusubiri umalize haja zako kisha nikakushika mkono na kukuambia "Baby twenzetu home"
     
  6. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Utawaacha wangapi?

    we chagua mmoja tuli nae na kujipanga namna ya kumpangua akikuzingua,

    Otherwise jamaa kafanya poa sana kuokoa ndoa yake
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu.
     
  8. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wali kuku na kimba! kweli balaa la mwaka hili.
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Omeona ee....hiyo kiboko.
     
  10. J

    Julias Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Daaaaah................Hiyo komesha jamaa kamezeshwa kimbaaaaaaaaaaaaaaaaaa kiboyaaaaaaaaaaaa....komaaaa kula kikojoleo cha mtu.
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Cha mtu mavi bana
     
  12. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli muke wa mutu ni thumu
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Japo umesema ni story ya kweli kushinda juu ya mwembe ? Ina maana pia mkewe hakumsindikiza mumewe ?

    Searching...
     
  14. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    DJAYZZ, huyu bw. alitoka alfajiri hivyo si rahisi kwa mama kusindiza kwa mwendo mrefu sana aliishia mlangoni na kurudi ndani.
     
Loading...