Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu sumu, huyu nae vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Buto, Oct 11, 2011.

  1. B

    Buto JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana Jf: Kuna rafiki yangu alikuwa na mpenzi wake tangu mwaka 2007 na walipendana sana na walikuwa na mpango wa kufunga ndoa 2012. Ilipofika mwaka 2010 mpenzi wa rafiki yangu (shemeji) alianza mahusiano na mtu mwingine na kwa kuwa penzi halina halifichiki rafiki yangu akaja gundua kuwa mpenz wake anamchit na baada ya kumbana akakubali kuwa ametenda kosa ila jamaa ameahid kumuowa ila bado ana mapenz kwa boyfrnd wake wa zamani.

    Ikafika kipind yule msichana akahamia kwa yule jamaa aliyemwambia kuwa atamuowa na wakati huo huo akawa bado anaendelea kutoka na rafiki yangu. Ijumaa ya tarehe 7/10/2011 rafiki yangu aliitwa na huyo mpenzi wake na kumwambia kuwa jpili ya tarehe 9/10/2011 ndio siku ambayo atakuwa anaolewa na huyo jamaa anaye kaa nae ila akamwambia rafiki yangu kuwa "JAPO KUWA NAOLEWA ILA BADO NAKUPENDA NA NAKUHITAJI" Naomba mnisaidie ili niweze kumshauri rafiki yangu maamuzi ya kuchukuwa katika hili jambo
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    si amezowea kuwa spare? aendelee tu
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    upuuzi mtupu
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    anamwitaji kama spea?
    Mapenzi hayaishi vituko.
     
  5. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kabisa manze kibao ana wakusanya wote
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Rafiki yako pamoja wewe sijui mnasubiri nini? Mnaendelea kujidhalilisha sana, hivi kweli nawewe unafurahia hiyo hali? Huoni ubaya wowote au jamaa kafika haambiliki? Msaidie rafiki yako mkuu, hapiness in love is not about forcing someone to be with you, its about something natural! kinakuja tu baada ya kuchambua pumba na mchele.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Rafiki yako ni bei poa......................kwa hivyo hashangazi............maana hajithamini hata chembe.........kwa namna hii hakuna atakayemthamini......
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Rafiki kashushwa kutoka kuwa mpenzi hadi kuwa kidumu na akakubali....?
    Nakataa kuamini kama kuna binadam wa aina hii.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama utani vile but haya mambo yapo... NASIKITIKA tu kwamba yupo kuomba ushauri ina maana ana consider kuendelea na huyo mtu hata baada ya ndoa... Kwamba anaweza jishusha thamani kiasi hicho?? Kweli anatia huruma.
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Za style hizi mbona zipo nyingi tu, sio kwamba nazishabikia ila zipo na tunaziona, unakuta mwanamke/mwanaume anaoa/anaolewa na bado anaendelea kutoka na bf/gf wa zamani. Ni makubaliano tu na masuala ya kupenda kubadilisha mboga.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi mkuu hapo unahitaji ushauri wa nini??? kama mtu anakuambia ana mahusiano na mtu na ameahidiwa kuoelewa sasa hapo unashika pembe za nini au unataka ushauriwe nini?? maana hii ni jokes watu hatuwezi kushauri kwenye ujinga ...

    kwa kifupi kamchape makofi aamke maana akili yake imelala
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hana haja ya kuendelea nae kwa kuiba. Atulie na atafute wake kuliko kung'ang'ania huyo anayeolewa.
     
  13. R

    Rajo Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bwn!.
     
  14. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,953
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa au hiyo ndio inayoitwa 'love is blind'....huyo rafiki yako akapime afya ya akili kwanza
     
  15. Bronty

    Bronty Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie aendelee na huyo mtarajiwa wake, ungekuwa wa muhimu kwake asingekuacha shauri ya ndoa tu, sasa na ww ulipoona hivo si ungetangaza ndoa kama unampenda kiasi hicho?
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni wazi kuwa huyo rafiki yako si mwaminifu na hana tena mapenzi ya dhati na huyo anayeishi naye! Ningelikuwa mimi ni wewe ningemshauri aendelee na Boy friend wake mpya kuliko kuolewa na kuendelea kutembea nje ya ndoa, hu ni uzinzi na kukosa adabu ndani ya ndoa! take care!
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Safi sana! Mwambie aendelee kulazimisha hivohivo asiuache upendo wake kwa huyo mdada upotee bure bure na kadri siku zinavyokwenda ndivyo atakavyokuwa anazidi kuumia na ndipo ataanza kujiset mdogo mdogo then atajiengua mwenyewe!!
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na hizi hoja kuwa haya mambo yapo

    sana sana yanatia nguvu hoja kwamba sio wote wanaolewa eti kwa mapenzi yao wenyewe...kuna vitu vingine ambavyo kwa bahati mbaya vinazidi msingi mkuu wa ndoa ambao ni mapenzi

    huyu naona mapenzi yako kwa BF, ila ndoa ipo kwa mtu mwingine...what a mix but yapo na tunayaona

    Mimi namsifu rafiki yako for hata baada ya kujua kuwa amemcheat, bado anaendelea naye. Owrst case scenario, huyo rafikio atakapokuwa na mpenzi mwingine.......
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...sitoacha kushangaa katika dunia hii..!!khaaa
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    mambo mengine yanachosha
     
Loading...