Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu huyu nimfanyeje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Feb 3, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Jamani nimependana sana na mke wa mtu na tayari tumepeana promice na huyu mama kwakweli ananipenda sana the same to me, wanajf vipi hivi kweli nitembee naye au nimwache na kasema anatamani sn apate penzi langu.
     
  2. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Utapendaje mke wa mtu
    2. Huwezi jua kama ni mzima kweli kwa afya

    Tafuta demu wa kwako ili baadaye awe mke wako
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nahisi harufu ya kifo
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unahamu ya kuingiliwa kinyume na maumbile weye
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    wa kusoma nenda kasome.:hatari:
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kategwa huyo...!

    Achana naye...

    Utanasa humo,usitoke hadi atakapokuja mwenye mke awanasue!

    Na kama unavyojua,dili siku hizi ni kuwachukua waandishi wa magazeti pendwa,wafotoe picha mbili-tatu kwanza,kabla ya zoezi la kuwanasua kuanza..
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi jibu zuri sana nnalo la kukupa, lakini kabla sijakupa nikuulize hivi :
    Ingekua ndiyo mke wako ndiyo amempa mtu promis na sasa jamaa kashusha thread Jf membars wampe mawazo kwamba akamtafune au vinginevyo ungejisikiaje ?
    Ukinijibu hili ndiyo nikwambie nilichopanga kukwambia.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    kuna mwenzako humu
    yule mr temeke nadhani
    tumeshamchangia rambi rambi
    na sanda alinunua
    sasa sijui atakuwa ameshazikwa alive

    atakushauri vizuri zaidi huyo
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyo mke wa mtu anayependana na tuvijana tunakosoma hazimtoshi!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,159
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    E bwana matokeo ya 4m 4 bado tu? Maana yakitoka tutaepuka upupu maana watakua busy na mambo ya shule,ndo tatizo la kua idle
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwani ndiyo adhabu kuu ya mtu anayetembea na mke wa mtu hiyo?
    Je mke mwenyewe anapewa adhabu gani?
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kumbe eeeh?
    Ndo maaaaaaaana!
     
  13. S

    Selewish Muntary New Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke wa mtu sumu saka wako mkuu.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Wanakuonea wivu hawa! Huyo mama mchangamkie, ili ukiwa nae anakusaidia na ku-solve papers. All the best kiddo boy!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    tunashukuru kwa hii pumba.
    Cha kufanya, wewe tembea nae, tena bila uoga wowote na wala usisite.
    Ila fahamu kuwa huyo mama namjua, na kwa rekodi aliyonayo mumewe dhidi ya wagoni wake, akikudaka lazima akule kifuko cha mbolea.
    Upo hapo ulipo?
     
  16. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,941
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Huku Chuga ukipenda au kutamani mke wa mtu penda pia kuingiliwa niaje niaje, bisibisi visu na mapanga..
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahh we mchukue tu.Ila usisahau kuandika urithi!!
     
  18. c

    cholo Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nazani wewe sio mzima utapendaje mke wamtu unajua siku moja wataku cameron mpaka usahau chupi
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikaweke oda ya sanda kabisa!
     
  20. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Jamani sio kwamba hapa kuna mtego, huyu mama kweli kanipenda na jamaa hajui kitu, ni vizuri kunipa ushauri kuliko kunitisha jamani kitu cha ukweli kama msomali vile. Jamaa huwa akitoka anakaa mpaka wiki mbili hayupo vipi hapa si ninaweza kumaliza kabisa?
     
Loading...