Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu ananiuliza napenda aje kwangu akiwa amevaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pinokyo Jujuman, May 11, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu; Mama huyu ni jirani yangu anatoa huduma ya M~pesa, sasa mara nyingi nkihitaji huduma hiyo hupenda kumtumia yeye kwa kumpigia simu au kumtumia msg kumwambia anishibishie account yangu na pesa yake huja kumpa baadae au hata siku ya pili naye hufanya hivyo bila matatizo.
    Tatizo langu ni pale niendapo kumlipa pesa yake, mara zote hupokea pesa na kuniuliza napenda aje kwangu akiwa amevaaje?
    Kwakweli hukosa jibu huwa nabaki kujichekesha; yapata mara ya 3 sasa nakutana na kauli hii.
    Nini maana yake?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwambie aje akiwa hajavaa chupi.
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwambia aje kwako akiwa amevaa kanga moja tu.
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Aje amevaa ngua za kuzaliwa nazo ni nzuri na atapendeza zaidi!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Aje amevaa Baibui .
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwanini unajichekesha?Kwani wewe unamuelewaje anapokuambia hivyo?Si we muambie aje vyovyote tu!
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwambie suti,meen
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wenye kuangalia kwa makini hapo kwenye comment nilio highlighted, watakujua tu kama muongo.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie "napenda USIJE" kama huna mpango nae wala hutaki kesi.
     
  10. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mwambie aje amevaa na chupi ya chuma na funguo amuachie mumewe
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwambie aje kama hivi

    AAAAAopOVaUAAAAAAG25Nw.jpg
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Swali la darasa la pili...mwambie aje na nguo za kuzaliwa.kwisaha kazi
     
  13. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni uongo nilikua na haja gani ya kuandika hii kitu hapa; najua watekeleza haki yako ya msingi; ila hiyo issue ni kweli tupu"
     
  14. h

    hayaka JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anza kumpandishia vioo maana anaonekana anataka mazoea ya kijinga.
     
  15. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Litakua gumzo la mtaani sasa
     
  16. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nzuri hii; kama anaenda kwenye interview vile, hahahaa
     
  17. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie hushindwa kumuelewa kama yupo kiutani zaidi au ana lake moyoni!!
     
  18. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani una umri gani wewe kutojua anachotaka huyo mama? Lakini zingatia kuwa mke wa mtu ni sumu mbaya sana. Nisingekushauri umruhusu aje kwako, maana inaonyesha akija kwako mwaweza kufanya ngono. Lakini pia mnaweza mnajikuta mnaingia katika ngono pasipo kinga, hiyo pia ni hatari zaidi kwani endapo kati yenu patakuwa na mwenye maambukizi ya VVU au magonjwa ya zinaa basi kuna uwezekano wa kumwambukiza mweniye.
     
  19. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Avae ile chupi ya v.i.p.
     
  20. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bana wee wanawake siku hizi wengine baibui zilivaliwavyo ni utata mtupu bora hata asiivae, baibui yapachikwa kwenye chupi, mwingine hata hiyo chupi haivai figure yenyewe utata mtupu kama huyooo, matokeo yake wakuta ze gembe yaigawa baibui huko nyuma
     
Loading...