Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mke wa mtu ananipenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pumbatupu, Jul 21, 2011.

  1. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani JF hebu nisaidieni,kuna mke wa mtu ananipenda, yaani kanitamkia mwenyewe kwamba nafanana na mumewe aliye masomoni nje ya nchi. Nilipomuuliza zaidi anataka nini akaniambia kwamba nimpe kampani kwa sasa kwamba hata mumewe akifahamu hawezi kumlaumu kwa sababu nimefanana naye sana. Kiukweli naogopa make hata mie nina mke lakini siku zinavyokwenda nahisi nitashindwa kustahimili. Make twafanya kazi pamoja na ni mtu wa nyumbani ambaye kila mtu amezoea kutuona tukiwa pamoja. Hebu wanaume na wanawake wenye kuyajua mambo nishaurini niupukeje huu mtihani..walaaaah mgumu...
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    mkuu solution mbona rahisi ... mwambie sitaki wewe ni mke wa mtu! si nzuri kimaadili na pia zinaa imekatazwa ndani ya dini zetu! ukimkubali utakuwa msaliti wa wanaume wooote humu duniani.. kumbuka , ukichafua kitanda cha mtu.. na chako kitakuja kuchafuliwa siku moja ..

    tc!
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu heshimu ndoa yako, kisha fikiria kuwa kama ungekuwa wewe ndiye uliyesafiri alafafu kuna mtu amefanana na wewe hivyo mkeo anaomba aku replace kupitia huyo jamaa je ungemuunga mkono? Ni kweli kabisa zinaa hulipwa kwa zinaa hivyo chakachua uchakachuliwe.
     
  4. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauri wako mzuri, unadhani inawezekana kumwambia moja kwa moja kwa na isilete usumbufu???
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwambie haraka sana kabla hamjafikiria kutimiza lengo.
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu kanyaga twende then njoo uombe ushauri ukipigwa na mmewe na kutolewa meno yote.....
     
  7. The wan

    The wan Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thubutuu!!mke wa mtu sumu,na usijaribu kulamba eti utesti ikoje....
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thread za namna hii zimetuchosha jamani...haipiti siku isije kama hii aitha mke wa mtu au mume wa mtu......
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Kwanza hakupendi huyo,anataka mfanye ngono,usifananishe ngono na upendo,hivi ni vitu tofauti sana,pili wewe kama hautaki kweli unajua cha kufanya,otherwise unataka!
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    pumbatupu samahani lakini,issue kama hii inataka usaidiwe vipi kimawazo?wakati wewe mwenyewe tayari unalo jibu.unajua kama sivyo na haifai ila mpaka uulize humu?nakupa samani nyengine kama utakwazika
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sugar hujambo best,tatizo huyu mama anajigongesha mwenyewe oooh umefanana na mume wangu,oooh hata akijuwa hatasema kitu,saa zingine uzalendo unakushinda unamsaidia mara moja tatizo mmoja wao au wote wanaweza kunogewa,hapo sasa.
     
  12. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Please, don't try to do that! Just imagine, ikitokea mkeo naye amekutana na mtu anayefanana na wewe naakaomba amegwe kidogo, wewe ukisikia utajisikia fresh?
     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama una mke unaona tabu gani kwambia huyo mwanamke kwamba u mume wa mtu na u are not interested? Atakuletea matatizo hiyo ndugu yangu mkalie mbali, mpende mkeo!!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    sijui ni kiswahili changu, hivi kampani inamaanisha ngono? kama ni kampani ninayoelewa mimi, the lady is lonely. mnaweza kumpa kampani wote na mkeo. introduce her kwa mkeo, actually mkeo atampka kampani nzuri zaidi kama kwenda shopping na mengineyo. hapo mzizi wa fitina kuleee! ndugu, Bible inasema ''mwanamke atamlinda mwanamume''. weeh ukiona unashawishika wasakizie kwa mkeo uone!

     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Kwa Ushauri wangu wewe fanya juu chini mlete hapo kazini kwako Mke wako kisha umkutanishe na huyo Mke wa Mtu kisha umfahamishe Mke wako huyo Mke wa Mtu ni Dada yetu wa hapa kazini alikuwa anataka kukuona awe rafiki yako, hapo ndipo utammaliza huyoı mke wa mtu atakuwa hakupendi na itakuwa ndio dawa yenyewe na kuanzia hapo umwite jina la (dada Fulani) usimwite jina lake pasipo na kumwita jina la (Dada) . Huo ndio ushauri wangu
     
  16. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mke wa mtu sumu usizini nje ya ndoa mkuu kama kaomba company na ni mtu wa nyumbani bora muwe karibu kama family friend tu then amsubiri ampendaye
     
  17. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    mmege tu..tena kama vp ujiexpress atakimbia mwenyewe
     
  18. m

    mja JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi JF tuwe serious , kila siku watu wanakuja na same story, mke wa mtu , mke wa mtu, get serious jamani, he knows the consequences na ndo maana anauliza, wewe kama hujipendi, endelea. kama hujaoa tafuta mwenzako ambae hajaolewa, kama umeoa kaa na mke wako.
    unapokuwa na wasi wasi wa kumwambia ukweli ina maana una nia ya ku-du na huyo mke wa mtu, nikikuona hata kama sio mke wangu, nakutwanga mangumi.

    note:
    kuna jamaa alishauri tuanzishe jukwaa la ndondi, mie nashauri tulianzishe, halafu watu kama hawa wanaotamani wake/waume za watu wawe wanapekelwa huko na kutwangwa mangumi
     
  19. m

    mja JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "27"Mmesikia kwamba ilinenwa, ‘Usizini'. 28Lakini mimi nawaambia: kwamba ye yote amtazamaye mwanamke kwa kumtamani, amekwisha kuzini naye moyoni mwake. 29Jicho lako la kuume likikufanya utende dhambi, ling'oe ulitupe mbali. Ni afadhali kwako kupoteza kiungo kimoja cha mwili wako kuliko mwili wako mzima utupwe jehanam."
     
  20. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    wewe tenda tu hiyo dhambi ya uzinzi, lakini kumbuka kuwa utapigwa SANA, hapa unatuyeyusha tu wakati tayari majibu unayo na maamuzi ulikwisha yafanya siku nyingi, unachotaka hapa ni kusikia kile ambacho ambacho unataka kusikia yaani unataka tukuambie kuwa "mto@#$%B^&*....e....!@<>;":..." na sisi tumekushitukia, hatukuambi ng'oooo....!!!!! kumto#@$^&B^&**(()***>:;;;....a@##$ASDDFGHJKL<MNBVCXZ
     
Loading...