Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu ananipenda nifanye nn na ananitishia maisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Skp2ole, Apr 29, 2012.

  1. Skp2ole

    Skp2ole Senior Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajukwaa wenzangu mm ni mwanafunzi ktk chuo kikuu kimoja hapa nchini tatizo langu ni kwamba nina soma chuo kimoja na mama MTU mzimza na ni mke wa mtu tatizo lake haishi kuja chumbani kwangu eti anasema ananipenda na anataka Nimpe Penzi na yeye atanipa kila nitakacho na mm sitaki kwani ni mtu na familia yake na familia ni watoto wakubwa kama mm na huwa wanakuja kumtembea hapa na nina waona. nilisha fanya mbinu ya kuhama nyumba ila amechunguza na mpaka amejua naishi wapi na kuja kunifuata na sasa amefika mbali kiasi cha kunitishia kama sitaki kumpa anachotaka atanitengenezea sikendo hebu nishaurini nifanye nn Ndungu zangu ilikujitoa huku
     
  2. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda kareport police ukiwa na ushahidi wa kueleweka,mfano wakati akija kwako kukutisha weka simu yako kwenye record mode, urekodi kila maongezi yake. Ukimuona anatokea kuja kwako basi set mapema. Na pia washirikishe wapangaji wenzio pindi anapokuja ili ushahidi ushibe. Vinginevyo atakufanyia kitu mbaya sababu anaona anadhalilika kwako ameomba tunda umemtosa ni aibu kwake. Wakati huohuo nenda kaandae RB police mapema hata sasa hivi.
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Achana naye huyo shetani atakuharibia future bure. Hivyo, ni vitisho tu wala usihofu. Kwanini usimpe ukweli na ajue hilo? mbona unashindwa kuwa mwanamme? mwanachuo mzima unayetegemewa na familia yako na jamii ktk kufanya maamuzi mazito unashindwa na hilo? kisa anakutisha? acha upuuzi wewe, amka na usimame kwa miguu yako 2 na useme NO kwani wewe ndiyo una future yako mkononi na si mtu mwingine. Kuwa mwanamme na useme no na uendelee na mambo yako.
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Yaani unasoma chuo halafu unakosa akiri ya harakaharaka,
    Jinsi ya kumkomoa huyo kahaba?
     
  5. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sioni cha kuogopa hapo
    Humtaki , Mwambie ukweli
    Skendo ya kutengeneza hainaga mshiko,

    Kuwa na maamuzi ya kwako, wala sio hofu
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona hujui kudanganya? Tittle inasema amekutisha kukuuwa huku ktk habari yenyewe akakutisha atakutengenezea skendo sasa tukueleweje? Waswahili wanakuambia siku zote ukitaka kudanganya kuwa na kumbukumbu nadhani next time ukija kudanganya tena humu utalikumbuka hilo
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Kwani tatizo nini sasa?..si umpe ulichonacho na anachokitaka??...au dogo hujiamini?...umri kama mamako lakini sio mamako..age aint a thing but just a number....kuwa dogooo.
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukimega mke wa mtu ujiandae kutiGoliwa pia... it cuts both ways dude...
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Una umri gani na uko mwaka wa ngap?
     
  10. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    aaaaaaah, dogo unaniangusha bana, zali hilo, we mega tu, au kama vipi niPM namba zake nikusaidie
     
  11. z

    zorilla Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umejenga mazoea mwenyewe-chagua kusuka au kunyoa
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Muulize kama na mapenzi yataulizwa kwenye mitihani.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Vya watu wapokea hakuna bure dunia hii, its give and take...
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    huyo mama hana hata mshipa wa aibu jamani?weka ushahidi,anayokwambia yote,mpelekee mume wake.ukiona hivyo,ndio tabia yake huyo mama kutongoza dogodogo
     
  15. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mshitaki kwa mumewe
     
  16. S

    SKIDDO New Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa Chuo kinakusaidia nini?? After all, tunapata experience ya vitu kama hivyo kutoka vyuoni, kama amejileta kula, then kesho yake akirudi mzushie mwizi na washikaji wakiwepo, au njoo nikuazime mtutu umgusishe kwenye shingo yake apate kaubaridi hatarudi ng'o!!
     
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wewe baba mzima umetishika? wewe na yeye nani anaweza mchafua mwenzie?
     
  18. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Siku 1 nenda kamtembelee ukiwa na mpenzi wako, halafu mtambulishe mpenzi wako kwake. Hawa viumbe wakikataliwa wanapatwa na hasira mbaya sana. Mchukue huyo mama mkapime, akiwa safi kula mambo kama mara 2 halafu kula kona ya ajabu. Urudi kwa mpenzi wako. Kidume halisi hakijui kukataa mara nyingi.
     
  19. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kaa nae mbali sana. wala usijaribu hata kidogo kuingia kwenye mahusiano haramu kama hayo.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mshtue mumewe...
     
Loading...