Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu anadai mtoto aliyezaa kwenye ndoa ni wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Captain Phillip, Dec 2, 2011.

  1. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwanza nianze kwa kuwasalimia Great Thinkers na naamini mtanipa ushauri wa Hekima na Busara.

    Mimi ni kudume ambaye kwa sasa nina mke na watoto watatu kwa ufupi niko kwenye ndoa huu mwaka wa 6.Kabla ya kuwa na mke niliye naye nilikuwa na uhusiano na mwanamke mwingine kwa muda wa miaka 6 na hatukuendelea na uhusiano si kwa sababu nyingine bali ni haraka yake ya kutaka kuolewa kipindi nikiwa bado masomoni.So aliniuliza kama niko tayari kumuoa na kweli sikuwa tayari so akaamua kuolewa na mwanamume mwingine.

    Nilirudi nyumbani kwa ajili ya likizo nikakuta tayari ameshaolewa na ana takribani miezi miwili kwenye ndoa but aliposikia nimerudi alinitafuta na akadai kuwa mwanamume aliyenaye hampi shughuli kama aliyokuwa akipata toka kwangu hivyo nikajikuta tumeduu hivyo hivyo.Hiyo ilikuwa ni mara moja tu na hatukuwahi kurudia tena manake na mimi nilikaa muda mfupi tu nikawa nimeoa.

    sasa Ishu ilianza kipindi huyu mpenzi wa zamani akiwa mjamzito coz aliniambia kuwa huo mzigo ni wangu na alinitegeshea kwa makusudi ila nilipuuzia kwa kuamini zilikuwa ni stori za kujifurahisha lakini hali imekuwa mbaya zaidi hivi majuzi baada ya yeye kurudi kijijini kwetu akiwa na mtoto wake huyo mwenye miaka 8 kwa sasa kwani ni carbon copy yangu na hata mama yangu mzazi alipomuona alinipigia simu na kuniambia hilo hilo kwani akisimama na mwanange mwenye miaka 6 kwa sasa ni kama mapacha.

    Nifanyeje sasa na kila mara anapigia simu kuniambia kuwa binti yako anakusalimia na mwenyewe nilipomwona nikataka kuzimia coz ananifanana koprait.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    2/12/2011
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,892
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    walimwengu hawaishi vituko...........
    je yeye anataka umchukue mtoto?
    na mumewe anajua kwamba mtoto sio wake?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Wezi wa wake wa watu huwa mkiwazalisha mnatoa fotokopi!
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hahahahahah pole sana kaka ishini no kwa akili ndio hiyo hapo
    sasa suala la huyo binti yako sijui ,nakusalimia tu
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kitanda hakizai haramu ndugu yangu, mchukuwe tu mwanao
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naomba mungu yasije nitoke haya. mke wangu anaweza kunichinja aisee, hiyo ni nomaaaaaaaaaaa! Mtoto wa nje kwa sisi wanaume ni zaidi ya mateso, na ukkuta huyo mama mtu akili zake ni za kwenye kiroba, utajuta kwa nini umeoa, maana utapigishwa kwata mpaka ukome.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa unataka kusaidiwa nini. Ni kama vile umehadithia afu unasubiri tukuulize hadithi yako inatufundisha nini.
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    Mtoto si wako....chunga sana kijana
     
  10. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha uminifurahisha sana
     
  11. c

    christer Senior Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usije ukajidanganya ukamchuka huyo mtoto wewe na huyo mwanamke mtapoteza ramani na raha ya maisha.wewe utakabiliwa na msalaba wa wife wako na huyo mama mtoto ata achika wakati huwezi kuwa nae tena kwa amani.potezea mtoto ni wa baba mlezi kama ni kweli
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siku zote kila mla cha mwenzie na chake huliwa!
    Ww jiandae na ww kulea watoto wasio kuwa wako!
    Sipendi wanaume wazinzi,na waizi wa wake za watu.
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wewe unachohitaji kutoka kwetu nii hasa???
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    hiyo siyo issue,
    karibia kila nyumba ina watoto kama hao,
    mwambie mama yako amwambie dada akae kimya
    aendelee kumlea mtoto, angalia sana ili asome vizuri.
     
  15. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo wewe low thinker, unataka tufanyeje sisi great thinkers....!!???
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    huyo mwanamke c mzima. Amezaa kwenye ndoa? Mumewe anajua mtoto ni wake? Kwa nini akufuate hata kama kweli mtoto ni wako. Kuwa mwangalifu mume wa mwenzio atakuchinja. Msala huo
     
  17. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wa aina yako hata kwetu wapo so sikushangai sana
     
  18. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtoto ni wa yule anayemlea na si wa yule aliyempa mimba, fatherly love kwa mtoto huwa ni ya yule aliyemlea si ya yule aliyetoa mbegu kwa scenario hii. Maana kina baba wengi sana wanalea watoto wasio wao na still wanapendwa na wanakuja kutunzwa na watoto hao hao. Sana sana huwa life stress ya yule anayejua mtoto ni wake i hali si wake. Kama ndugu yetu huyu, mama yake na huyo malaya na hiyo wataiwaza mpaka kaburini kwao na hawatakuwa na right ya kumchukua mtoto.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unataka ushauri gani wakati unajua mtoto ni wako na mwenyewe uliridhia kutembea na mke wa mwenzio?Amua kama una ujasiri wa kumweleza mkeo kabla siku moja hujarudi nyumbani na kukuta binti na mkeo wanakusubiria sebuleni.
    Alafu jua kwamba yawezekana na wewe unaolea sio wako, maana kila mwosha huoshwa.
     
  20. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nenda POLISI.
     
Loading...