Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu amenitega...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUHOGOJ, Jan 2, 2012.

  1. M

    MUHOGOJ Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi Heri ya Mwaka mpya,
    Siku ya tarehe 31 Dec. 2011, nilikuwa mahali fulani kanisani kwa ajili ya maandalizi ya kuuaga mwaka 2011. Mara akanifuata mdada mmoja ambaye tunafahamiana, na kwa bahati mimi ni mmoja wa viongozi wa kanisa. Akaniambia kuna ishu anataka kuniambia, nikamwambia ok niambie akasema hawezi kulisema hadharani, nikamwambia twende ofisini (ofisi ya kanisa) nikusikilize, akasema hapana ni private ussue. Nikasema sasa hiyo ishue imekaaje? Akasema labda tusimame pembeni tuu nikunong'oneze.

    Tuliposogea pembeni akasema amepigiwa simu na mume wake kuwa kuna mtu alituona nikiwa natoka naye gesti siku ya tarehe 26 Dec. na amemwambia. Nikapigwa na butwaa kwa sababu siku hiyo tulikuwa tumeshinda kanisani na wachungaji kwa ibada maalum na watu wote wanajua hilo. Pia sikuwahi hata kuchat naye na hata namba yake ya simu sina sasa nikaanza kuwaza sana huu umbea umetokea wapi? Akasema hata yeye hajui na kusisitiza kuwa itabidi huyo mtu atafutwe pamoja na mumuwe tukae tutatue hilo tatizo. Mii nikasema ok.

    Baada ya pale nikamtafuta rafiki yangu mmoja ambaye huwa namwamini sana nikampa issue yote. Akacheka sana, akaniambia huyo mdada kwanza haishi na mume wake japo wako sehemu (mji) mmoja, na kuongeza kuwa anakamuliwa na watu wafuatao (akaanza kutaja, nikashtuka maana ninawafahamu), akaongezea kuwa hata mumewe anajua na hata mama mtu anajua kuwa bintiye anakamuliwa na hao watu. Mumewe akimhitaji wanakutana sehemu tuu basi af binti anarudi kwa mamaye.

    Huyu rafiki yangu akanihakikishia kuwa speed ya hao wanaomkamua imepungua sasa hivi kwa hiyo hapo anakuzunguka ili apate gia ya kukuingia. Akanipa strategy ya kuthibitisha hilo na nikakubaliana naye na baada ya siku kama tatu hivi nikathibitisha kuwa ni kweli yuko tayari nimkamue.
    Ukweli siko tayari kufanya hillo, na sasa nawaza sana itakuwaje nikikataa hatanichafulia jina?
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Jaribu kukemea huyo pepo wa ngono anae taka kukunyemelea ashindwa kwa jina la Yesu
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe unaogopa watu au Mungu.
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ulithibitishaje?

    Umeacha story inaelea hewani...Imalizie kwanza!
     
  5. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Huyo ni ibilisi anakunyemelea.pepo mchafu tokaaaaaaaaaaaaaaaa kwa jina la yesu na uhakika sasa kila kitu kitaenda sawa
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama hujafanya chochote atakuchafuliaje jina? Au hiyo process ya kuthibitisha ilikua sio halali? Jibu kwanza swali la Babu DC hapo juu...
     
  7. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wewe ni yule mtumishi wa mungu kicheche, hakuna suala la kukupa mawazo ila unajuwa nini la kufanya
     
  8. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ulithibitishaje? Jibu swali. Halafu hiyo ishu ni rahisi sana. Mwangalie tu kama anafaa kwa matumizi ya binadamu kisha mkamue! Kula ni kula tu, vibaya kukomba mboga!
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kukomba mboga ndio vp?
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukweli siko tayari kufanya hillo, na sasa nawaza sana itakuwaje nikikataa hatanichafulia jina?
    yani ww kweli ni mtumishi wa kanisa au umezuga au story sio yako may be umepewa kisa mana ungekua kweli ni mtumishi wa huko ulikosema hua hawasitaki hawa watu kabisa ni angeanza kukemea hapo hapo au kama ni muhuni angepiga kimya kimya wala asingesimulia muumini hata mmoja sasa ww ni nani mana sio mtumishi kabisaaaaaa..........sorry kama nimekuinterrupt
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh ... inasikitisha kutoa habari ambayo haina mwelekeo wala mwendelezo .. sasa hapo umetegwa vipi ???
    maana ya kukutege ingelikuwa kwa matendo na maneno lakini hiyo njia uliyotumia ya kutongozana kwenye maeneo ya kanisa inasikitisha sana .. hukwenda kwenye ibada na unajivika vyeo vya utumishi wakati hauko hivyo.. sasa unachoogopa ni kitu gani si ullimtongoza kwa kuamini ndo njia sahihi unategemea ushauri gani kutoka kwetu hadi sasa?
     
  12. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tukushauri nini wakati we mwenyewe unakisebusebu na kiroho papohapo?, Hutaki nataka , hujui hata kama ni dhambi unachoogopa wewe ni kuchafuliwa jina tu! Rafiki yangu huo uhuru wako usiwe sababu ya kuufuata mwili.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Asipochafuka atajifunzaje/ - Source: Tangazo la Omo
     
  14. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkamue mwaya asije akakuchafua bureeee.
    wakuu wa kanisa wa siku izz mmh.
    haya kamkamue.
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Paranoia!
     
  16. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itamchukua miaka mingi kutakata maana harufu yake ni kama kipande cha nguru asiyeoshwa, atajutia kupata/kupatwa
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hahahaaa unasema mtu wa kanisa na unashinda kwa kanisa au ndio yale makanisa ya biashara???
    sa si bora ukae tu nyumbani kwako kwani mwamchezea Mungu
    naona kanisa lako linahubiri ngono na uzinzi.
    sishangai lipo kanis amoja pale tabata mchungaji wake mkenya
    huwa wanakesha kanisani na usiku wanazima taa maombi yakolee vema hapo kila mmoja anambusu wake na kula panya
    afu mchungaji mwenyewe amejaa tatoo mwili mzima na amekodi chumba chake ktk baa moja pale tabata changombe
    wanaokaa tabata mtajua hili na bar ninayoisemea hapa.
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    acha uoga jiamini
     
  19. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    si ndo hapo sasa! Au mtumishi shetani anakumendeaaa....
     
  20. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,577
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Ikimbie zinaa mzee wa kanisani!
     
Loading...