Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"...mke wa mtu aliyeniota LIVE.."

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SI unit, Mar 7, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Asanteni wanaJAMVI kwa ushauri wenu wa hapa na pale, hata kwenu ninyi mliokejeli asanteni kwa sababu mlichangamsha JAMVI. Leo hii nimeamua kubadili namba zangu za simu kumwepuka huyu "dada" ambaye ni mke wa mtu kwa vitimbi vyake vya sms hatarishi.
    Jana jioni nilijikakamua nikamwandikia sms ya ku'apologize' then nikamwambia aachane na mambo ya ndoto kwani ndoto sio za ukweli..
    Akanijibu kwa kirefu kabisa: "UTAKUA LINI MDOGO WANGU, UNAFIKIRI KUKUAMBIA NDOTO NI LAZIMA IWE NDOTO KWELI AU NI NJIA YA KUFIKISHA UJUMBE?.. NIMECHOKA KUVUMILIA NDIO MAANA NIKATUMIA TRICK HIYO, NAOMBA UFUNGUKE UNIELEWE PLIZ"..
    Hapo ndipo nikajua ukubwa jalala!..
    ...
    Nilimpigia na kumwambia LIVE mimi na yeye mazoea basi, nipo tayari kwa lolote! Sihitaji kampan inayohatarisha maisha yangu. Isitoshe fiancèe wangu anamfaham na wanaheshimiana.
    ...
    Baada ya mazungumzo nilikata sim na kuiharibu ile sim card, nikachukua line nyingine na nimeshasajili.
    ...
    Nawaza jinsi ya kumwambia my fiancèe coz nilivyomwambia nimebadili namba zangu za simu, amekuja juu ile mbaya.
    ...
    Sitaki nimuumize mpenzi wangu na sitaki awe na hisia mbaya juu yangu.
    ...
    WanaJAMVI kwa mara nyingine naomba msaada wenu wa mawazo na ushauri. MSINICHOKE.
    ...
    Mchana mwema.
    ...
    SI unit
     
  2. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    maneno matamu humtoa nyoka pangoni mueleweshe
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ivi haya maisha yalivyo magumu,nyie mnapata wapi muda wa kukaa chini na kutunga hadithi kama hizi?
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo unahisi ushatatua tatizo? Kwamba kama amedhamiria hiyo namba yako mpya hataipata?
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Unatumia nguvu kubwa mno.... Sasa ndio nimeelewa kua you are in Love with her na washindwa mtoa akilini na somehow wamlaumu yeye kwa kukuweka hali hio.... Pole saana SI. Mapenzi hayana ADABU....
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    kwanini kupata tabu ya kubadili line
    malizia kama ulivyoanza.
     
  7. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Vitoto vinakuja na hadithi za kutunga ovyo ovyo na mijamaa inapoteza muda kuchangia!!! am out on this one!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol...
     
  9. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    fanya hivi,banjuka nae mara moja then umuambie its over.acha kumtesa mwenzako bana.ukisha du nae mara moja roho yake itatulia.
     
  10. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Una miaka mingap?.Kubadali line si suluhu ya tatizo, akiipata utabadili tena?
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa nini umeshindwa kujiamini kwa kile ulichoamua ??? je akifahamu hiyo namba utabadilisha tena??? sidhani kama kulikuwa na sababu ya wewe kubadilisha namba bali kuwa na msimamo na kusimamia kile ulichoamua
     
  12. S

    SI unit JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unapotosha ukweli AD
     
  13. S

    SI unit JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Thanx for your advice
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Yaani yuko kwenye mateso kama yangu. Navyokupendaga wewe shemeji yangu we acha tu. Ila line ya simu sikubadilishii :lol:
     
  15. S

    SI unit JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Are you sure kama mm ni mtoto au unakurupuka..
     
  16. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,425
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kubadili namba is an awkward solution. mwambie kwa dhati kabisa, kwamba 'SITAKI'
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Umemaliza... Ngoja nikasaidie kwenye thread nyingine...
     
  18. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    nyie WOY na MOY mnafanya nini?si mmeambiwa muwe na nidhamu la sivyo mtanyang'anywa taji?haya nendeni chumbani (pm) mkaendelee na mambo yenu!
     
  19. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu,nashauri mtu akiona post ni ya kutunga apotezee tu!watu hapa wapo wa rika tofauti wana uzoefu tofauti wa maisha na uwezo tofauti wa kujieleza!yawezekana mtu akaleta stori ya ukweli lakini uwezo wake duni kujieleza ukadhani anadanganya na akaja mkongwe na uongo wake akaupamba vema ukaona kweli!tuvumiliane tu tutafika!
     
  20. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    SI,kama uko committed kwelikweli kwa mchumba wako endelea na msimamo wako!ingawaje inapaswa ujifunze gentle ways ya kudili na ushawishi huo!if u become a real gentleman wanawake wanakuelewa kwa urahisi sana na mwisho hujijengea heshima ambayo hukuondolea ushawishi toka kwao
     
Loading...