Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Mfalme Mswati afumwa akila tunda na mume wa mtu ambaye ni rafiki wa Mswati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mfianchi, Aug 5, 2010.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Jamani mke wa 12 wa mfalme Mswati ana miaka 22 amekutwa mikononi mwa mwanaume ambaye ni Waziri wa Sheria na rafiki wa mfalme Mswati wakila tunda haramu,habari zinasema mfalme yuko safarini Taiwan, na njemba imewekwa ndani,huenda akahukumiwa kifo kwa kupita katika sehemu isiyoruhusiwa, mke wa Mswati aliyefumwa kapelekwa ukweni ,akisubiri hatima.
    loh kijana kashindwa kuvumilia ati ana miaka 22 damu mbichi sasa mpaka asubiri foleni ni lini,hayo yanyomkuta Mswati ndio yaliyomkuta rafiki yake comrade Zuma
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....hata mimi akinipa Nala. whaaaayeeee
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    halafu wake wa mswati warembo
     
  4. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamaa atakua kafaidi ile mbaya...koz wake wa Mswati wote Kifuani kama Miba...............
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aziniye na mwanamke hana akili kabisa, anafanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake
     
  6. R

    Renegade JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    VIRGINS PARADE.
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hukumu ya kifo....bora awe amkula kabisa ili atumikie adhabu kwa roho nyeupeeeee!!!
     
  8. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waswazi ni poa tu kumsaidia mtu kama hayupo, sasa mswati vipi roho juu
     
Loading...