Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa md wa bank analipwa mamilion!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibwingho, Apr 27, 2012.

  1. K

    Kibwingho New Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah wapendwa leo nikiwa ndani ya daladala nkasikia watanganyika flani wakimtaja md wa bank ya taifa ya biashara kua mkewa analipwa mamiliano jama mshahara jamani kwa kua tu mke wa md!!kimei nae mke wake analipwa na ma md wengine?hebu nifungueni macho jamani nsijekua mie mshamba
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo bongo mpaka mbwa wao wanalipwa
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yes mke wa MD wa NBC anakunja kama USD 15,000 kwa mwezi....kumbuka alikua muajiriwa bank ikamtaka aache kazi ili amhudumie vizuri mzee
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tulia uandike vizuri mkuu.
    Benki ya Taifa ya Biashara imebinafsishwa kwa absa na mkapa.
    Inategemea ana title gani.
    Naona taarifa hii imekaa kimajungu, haielezei analipwa mamilioni kiasi gani.
    Hukujiandaa kabisa kupost hii habari.
    Scan payslip yake tuione humu
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    una shangaa nini?md wa tanesco kawekewa jenereta nyumbani!ina maana kule tanesco ni mahali pa maslahi tuu
     
  6. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli we mshamba mambo ya kwenye daladala unayaleta hapa jamvini! weka details za maana mangi ili watu wachangie mawazo yao
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Umeover look mkuu.
    Huyo siyo mtoa mada
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    MD,CEO wa baadhi ya makampuni hadi watoto wanalipwa.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu tulizana basi uandike vizuri unaandika kama dogo wa Kindergarten.
     
  10. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    usikurupuke tu kuanzisha thread.mbona hiyo ni kawaida kabisa na ni haki yake.ila inaonekana kama majungu vile!acha roho mbaya wewe
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna sehemu mpaka hausigeli wa hawara analipwa? au hujawahi kusoma humu JF? Na huko ndio upinzani. Kwi kwi kwi teh teh
     
  12. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hii kali,
    Sijui na hapo mtasema CCM?

    Niliwahi kusema wadau mkanipinga, WATANGANYIKA wezi sana, kuna haja ya kuwapa wazanzibar hizi nafasi.

    Na mshukuru sana muungano, tukiuvunja mtaibiana hadi nguo za ndani!

    Inasikitisha sana.

    JK alikuwa na nia njema sana na hili taifa, ila wizi mtupu toka kwa vijana kwa sababu ya tamaa zilizopita mpaka.
     
  13. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda ukalale huna jipya! Ukanye
     
  14. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Kwa sababu umekiri wewe ni mshamba ngoja nikueleweshe.. NBC ilibinaifsishwa na inamilikiwa na Kampuni inayoitwa ABSA toka South Africa.. Kwa hiyo kama mke wa MD analipwa its up 2 them & their management..
     
  15. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kaka mimi mgeni hapa JF,
    hebu nifahamishe house girl wa hawara wapi hapo? maana hii kali na mpya kwangu!
     
  16. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wewe una matatizo, au una undugu na huyo mama.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Khaaaaaaaaa! Jamani ualimu kazi jamani, mweeeeee!
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwanza Ribosome sio kaka ni Kibibi chenye wajukuu zaidi ya kumi..
    Ukitaka huo umbeya mtafuta jamaa mmoja anaitwa TUNTEMEKE, maana inaonekana mambo ya Tanganyika yanakuwasha saana wakati muungano hamuutaki
     
  19. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Matatizo ninayo mengi ya kusababishiwa na watu wenye ubongo ulio katika format ya eclipse.. Jee wewe ni mmoja wao unaenisababishia matatizo..?
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Inauhusu NBC ni mali ya ABSA Makaburu...
     
Loading...