Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa kwanza na mke wa pili.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eeka Mangi, Apr 5, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Heloooooooooooooooooo
    wapendwa nimedaka hii. Kuna moto unafuka chini kwa chini. Kwa kuwa mimi nanusaga harufu kali nikainasa. Kama ambavyo niliwahi kusema huko kuwa nilikuwa na mke wa kwanza na alikuwa ni mdada toka kwa Kibaki. Juzijuzi hapa tukawa na mzozo wa binti kwenda high school. I did win the battle. Mtoto alienda shule na anafanya vizuri sana.
    Kuna ndugu zake ambao kwa wakati huo tulikuwa tunasaidiana kwa shida na raha. Wanafahari sana kuona nawasomesha watoto wangu pamoja na matatizo anayoniletea dada yao. Wamenambia kuwa Mke mkubwa anaandaa mipango ya kurudi nyumbani! Mke mdogo kashapata harufu ya huyu na yeye sijui nani kamtonya ila anasema anahisi harufu ya damu! Anasema katu hataotaka kuona sura yake hapa. Mimi simuihitaji kabsaa. Hizi ni vurugu anataka kuzusha. akianza nimweke lupango ama kuna sheria itaweza kunilinda asiiyumbishe familia yangu!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ana haki gani ya kuja kuvuruga ndoa yako?Siku akija mchape makofi alafu mlaze sijui ni Ukonga!Hata kwa kulipa ili ajifunze kuheshimu ndoa za watu.Muda wake ulishapita..kama hakuutumia vizuri ni hasara yake!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe tumezungumza home umeleta hapa??? Nimeshasema haji mtu hapa.......
     
  4. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Man, wewe naona hiyo shida unajitakia. Sidhani kama mwanamke anaweza kutaka kurudi kama hakuna mawasiliano ya kimapenzi kati yenu. Also umesema "mke mkubwa na mke mdogo" this means that wote unawatambua kama wake zako. Ole wako kama ulikuwa unamtumia SMS za kimapenzi, yeye ndio atakae kufunga. wewe mtafutie sehemu ya kuishi, otherwise you may end up crying with one eye.
     
  5. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mzee huyo anakuja kimshiko zaidi hakufai kabisa muweke lupango kidogo na hivi kiswahili chake wasiwasi basi harudia tena
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mfa maji honey. Nakujua kwa hizo hu ha hiiiiiiiiiiii zako ila najaribu kupata silaha kali za maangamizi kabla wewe hujaanza!
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kwa kuwa mama wa watoto so alikwa mke wa kwanza kwangu ama ningemuitaje mkuu wangu! Hakuna tena tunda wala nini!
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    waache na ujinga wao wadundane watoane ngeu,wewe baki nyuma kama huwaoni vile-acha washikanishane adabu!:A S 2152:
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Haya im watching.........
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi nakusubiri home kazi hujamaliza!
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Niko karibu dear si unaona posted via mobile???
     
  12. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo kuna mambo ya kuzingatia. unajua wanawake ni wajanja sana. Je, mlikua mnaishi nae kawaida au ulifunga nae ndoa then after ukampa talaka? If it was cohabitation marriage au ulisha mpatia talaka yake hapo imekula kwake.
    Napia kama ulifunga nae ndoa ya kanisana, man hapo kwanza ulisha tenda dhambi na mke mkubwa ndio atakua ameshikilia mpini.
    The pain, confusion, and frustration most people experience after a divorce are surely part of the reason that God hates divorce. If you are a Christian soma bibilia, MATAYO 19:9
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nakusubiri tuje tule vyetu!
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thanks kwa ufafanuzi,,,,,,,,,,sikuwahi kufunga naye ndoa popote. Tuliishi tu lakini tuliishi kama mtu na mkewe. Sheria ya tanzania inaeleweka kuwa ukiishi na mwanamke mfululizo kwa kipindi fulani automatically anakuwa kisheria ni mkeo. Mimi niliachana naye baada ya yeye kudharau kuwa hawezi kuishi nami kwa kuwa sina pesa. Akaondoka kwenda kwao. Nikapambana nikafanikiwa kimaisha! Namiliki ugali wa kila siku na usafiri kadhaa. Mke ana usafiri wake, watoto wana usafiri wao! Acha shughuli kadhaa za kibiashara. Sasa anawaambia ndugu zake hasa baada ya kutembelea huku siku za karibuni kuwa yeye hajui wengine ila anajua kuwa yeye ndo mke wa kwanza. Hata kama ni kubanana atabanana hapa hapa.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Halafu mlinzi kaenda wapi???? Niko hapa getini napiga honi hakuna anayefungua..........
     
  16. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa kama huna ndoa nae sioni kwanini unaogopa. Huyo imekula kwake.
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umeshahau nilkwambia kalipwa mshahara leo! Yuko kwenye kile choo cha nje kalala. Ameamshwa hataki na mbaya zaidi kanunua panga jipya leo na yuko nalo!
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Endelea kuandika sasa wewe na laptop mie na simu........

    Dear hebu njoo ule kwanza utarudi baadae JF........
     
Loading...