Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa kidigo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 17, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Jamaa mmoja alikwenda oa Tanga, alipokuja nae mke Dar siku ya 7 akamwambia mkewe asubuhi kuwa usiku watakula nje. mume kurudi jioni akamkuta mkewe ameshatoa meza na viti nje ya nyumba anamsubiri mume wapate kula.
     
  2. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si afadhali amemkuta ametoa nje meza ya kulia chakula, angekuwa ana uelewa vizuri wa tafsida angeshangaa tayari ameshagawa unyumba nje, ashukuru sana huyu jamaa!
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mmmmhhh!! huyo c mdigo wa tanga, mi nnavyo wafahamu, cdhani kama angekuwa na ushamba wa namna hii, these mamaz are
    vere janja bana, iko kukulowekea nguo...maji weka iliki nk. tabloo wenyewe mpasa sahau liko toka
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmmm!!!
     
  5. d

    designer spenko Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eeeeh hiyo ipo powh c nje au jamaaa alitakaje??
     
Loading...