Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Kelvin.........

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Safari_ni_Safari, Mar 2, 2011.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mke wa Kelvin anajivunia mume mtulivu, hashindi baa na hatongozi
    videmu. Akitoka kazini huenda kucheza basketball na hurudi nyakati za
    dinner. Siku moja mkewe akamhurumia. Anachoka na kazi. Mtu gani
    asiyependa starehe japo kidogo? Mke akamlazimisha outing, Kelvin
    akabisha lakini taxi ikafika. Gonga Club & Lodge.

    Walipofika mlangoni tu, mlinzi akaita, Mambo Kelvin! Poa
    Nilidhani huwa huji club, inakuwaje mlinzi anakufahamu? mke akauliza
    Yule mgambo, mchana analinda ofisini kwetu, usiku anapiga part time
    hapa akajibu Kelvin.

    Wakachagua meza. Kukaa tu tayari mhudumu ameshaleta castle lager.
    Akamuuliza mama anakunywa nini. Mhudumu alipoondoka mama akauliza,
    amejuaje unakunywa castle kama hakufahamu?

    Wakati Kelvin anajikanyaga aanze vipi kujitetea, mhudumu wa vyumba
    akawa amefika na kuuliza.
    Mkuu kama kawaida nimekuandalia namba tano, nendeni tu vinywaji
    nitawaletea huko huko

    Kufikia hapo mama akawa hana simile tena, akanyanyuka akitukana kama
    chizi. Akatoka nje mbio na kuingia katika taxi iliyokuwepo pale.
    Wakati anapatana bei na dereva, Kelvin naye akaingia. Mama
    yakamporomoka matusi kibao na kilio juu. Alipovuta kamasi na kupiga
    kwikwi akamsikia dereve anasema.

    Duh, eee bwana Kelvin huyu malaya uliyeokota leo balaaaaaaaaaaaaaaa!

    Mamaa akazimiaaaazzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Duh mkuu ume-edit jina la msela nini ,hii kitu iliwekwa tayari,ikarudiwa mara ya pili kwa jina la frank ,weye umekuja na lako eti kelvin,lol its copy and paste ,anyways ngoja nicheke teh teh teh teh teh
     
Loading...