Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Kanali Muammar Gaddafi wa Libya akimbilia nje ya nchi

Discussion in 'International Forum' started by mdau wetu, May 19, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke wa Kanali Muammar Gaddafi wa Libya akimbilia nje ya nchi [​IMG]Wizara ya Mambo ya Ndani ya Tunisia imekanusha habari kwamba mke wa dikteta wa Libya Kanali Muammar Gaddafi Safia amekimbilia nchini humo akiwa pamoja na binti yake Aisha Gaddafi. Ripoti ya awali ya vyombo vya usalama vya Tunisia ilisema kuwa Safia Gaddafi amefikia katika hoteli moja katika kisiwa cha Jarba nchini Tunisia. Ripoti hiyo imesema Safia na Aisha Gaddafi waliwasili nchini Tunisia jioni ya Jumamosi iliyopita.
    Awali vyombo rasmi vya Tunisia viliripoti kuwa mwana mkubwa wa kiume wa kiongozi wa Libya Muhammad Gaddafi amewasili nchini humo kwa kile kilichotajwa kuwa ni kwa ajili ya kupata matibabu. Baadhi ya duru za kuaminika zimesema familia ya Gaddafi imeondoka Tunisia na kuelekea Poland.
    Maafisa wengi wa ngazi za juu wa serikali ya Libya wameendelea kujitenga na utawala wa Gaddafi na kukimbia nchi baada ya kushadidi mashambulizi ya wanamapinduzi wanaosaidiwa na vikosi vya majeshi ya NATO dhidi ya ngome za Kanali Muammar Gaddafi.



    Kwa hisani ya Idhaa ya Kiswahili ya Radio Tehran, Iran
     
  2. zinginary

    zinginary JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2016
    Joined: Dec 18, 2015
    Messages: 817
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 80
    Yupo hai.huyu mama.mpk sasa??
     
  3. melkiorysaranga

    melkiorysaranga JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2016
    Joined: Jan 25, 2016
    Messages: 1,394
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280
    Ndio yupo hai nadhani atakuwa NIGER
     
  4. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2016
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 21,595
    Likes Received: 11,961
    Trophy Points: 280
    Kama mimi niliumia hadi kutoa machozi kwa kifo cha Gaddafi sipati picha mkewe.
    Dah
     
  5. radika

    radika JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2016
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 5,443
    Likes Received: 4,158
    Trophy Points: 280
    kweli maisha hayana formular muda wowote unaweza kuanza kuishi kwa wasiwasi.
     
  6. Amon Mtekateka

    Amon Mtekateka JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2016
    Joined: Jun 4, 2014
    Messages: 1,201
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Na libya sasa wanajutia hil kwan walidanganywa wakadanganyika
     
  7. dasenior

    dasenior Senior Member

    #7
    Aug 3, 2016
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bado wanazidi kumpaka matope na kumuita dikteta?
     
  8. D

    Dina JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2016
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwani yupo kwenye wanted list? Kama ndiyo ya nani, walibya? Anaunganishwa na makosa ya Gadaffi ? (kama kweli yapo).
     
  9. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2016
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 21,595
    Likes Received: 11,961
    Trophy Points: 280
    Thubutuuuuu!Wanalia na kusaga meno sasa.
     
  10. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2016
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 1,628
    Likes Received: 1,186
    Trophy Points: 280
    Hayupo walimuomba arudi kwenye mji wa baida ili serikali ipate support ya Yale makabila ambayo yapo loyal kwa Gaddafi kwa sababu eneo ambalo amezaliwa gadafi ISIS wanatawala. Mwezi pili mwaka huu mtoto wa kike wa Gaddafi ambaye sasa yupo Oman aliaema ataunda serikali ya siri na kuna makabila ambayo yapo loyal kwa Gaddafi wapo tayari kumuunga mkono. Kiufupi Libya si salama tena watu wao kila siku wanazama na maji baharini kukimbilia ulaya.
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2016
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wabongo tusikubali kudanganywa kama walivyodanganywa wenzetu wa Libya.
    Nalog off
     
Loading...