Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Jamaa ninayemdai!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Oct 19, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi nina Jamaa nilimpa kazi yakuniwekea umeme kwangu lakini akaleta mita ina unit1000 halafu haishuki baada yakugundua nika sema sasa nataka vya halali nikaanza kufuatilia tanesco nikapata lakini jamaa namdai500000 ananipanusunusu mpaka sasa namdai 150000 cha ajabu nikienda kwake mkewe anamponda mmewe kwamba kazidi na anasema atanisaidia mwishowe kasema shemeji ninamazungumzo nawewe lakini faragha jamaa asijue nikakubali nikakutana naye akaanzakunipa mtungi nikasubili aniambie mpaka naondoka akasema nakupenda nakuomba uwe wazi kwangu kama umekubali!!Je nifanyeje??
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ndoa ya mtu hiyo kaka wala usijaribu usijehama mji. Mke wa mtu si msichana, huwezijua may be ametengeneza deal na mumewe ili ufumaniwe ndo hata ile 500 k haitatosha itakubidi utop up. Jitunze best kama una mke dumu naye kama huna vumilia lakini never give in to hicho kishawishi. Mwambie unampenda vilevile but kama mke wa mtu tena mdeni wako!
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Fiction...........
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    unategwa mkuu, we jaribu uone cha moto
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umenena vyema
    nenda kayatende uliyoyaskia kwa mtume wangu genekai
    ukikana shngo yako itagota na hakutakuwa na msaada tena pasi na huo.
    naamini umeniskia mpendwa.
    kimbia zinaa mkimbie shetan kwa nguvu zako zote na kwa maneno yako yote na kwwa vitendo vyako vyote ..amini nakwambia yule amgusaye mke wa mdeni wake amelaaniwa na wala deni lake hatalipwa bali atadaiwa na baba wa mbinguni na mwenye mke pia dinali kumi na mbili na vishungi 10 vya dhahabu na manemane!!!!!
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Punctuation kwanza....then fiction...
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    roy kumbuka unadaiwa...usijishaue shaue apa tena una madeni makuuuuuuubwa...aya hima hima do the nidful!!!!!!!!
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Vizuri sana.Sasa hii avator yako bana inakuwa tena kama mke wa mdaiwa Duh
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni rushwa, wahi kwa hosea
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kama hawataki kukulipa hela yako achana nao kakakiiza umeshapata vingapi mpaka umri huo?
    usijejikuta unaingia matatani
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    duh kumbe ule mtego aliokuwekea Aspirin unakaribia kunasa mtu hiyo 150,000 sasa itarudi kwako na kutop up 1,850,000
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi sikulipa eh.....a minutes please...:kiss:
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahhhhhaaaaaaaaaahahahaaaaaaa!!!!!!1 sawa baba ntaitoa!
    utanifundsha hesabu?
    2+6 find mean
    2-7 find mode
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jua limekucha likizama bila kuleta dinali zangu saba za ubuyu ntakufundsha adabu...yap i wl teach u a lesson u wl neva foget oooooooooo!!!!!!!
    m from lagos n ur from abuja m lways top of u if nt top on u so b carfull ma dearest onkoko royaroy!!!!!!!!!!
    wen u come to ma compound remember to bring palm wine do u hear me?yes i sayd t.ova.
     
  15. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,322
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Kakakiiza,

    Mkuu naamini wewe una dini yako halali na wala binafsi sihitaji kuifahamu, ila tu maandiko Matakatifu kwenye Msahafu wa Kikristo (Biblia) unataja dhambi nyingi sana. Dhambi zote kwa mujibu wa Biblia zinahukumu sawa mbele Mungu na binafsi kwa elimu yangu ya Theolojia ya miaka 3 ni dhambi moja tu ambayo maandiko yanatutaka TUIKIMBIE, ........."ikimbieni zinaa........."

    Mkuu acha kufanya mapenzi na mke wa mtu, hapo utakuwa unatenda dhambi tena ya Zinaa wakati Biblia inatutaka tuikimbie! Lakuambiwa changanya na lako!
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mfamaji ina maana unamjua mke wa mdaiwa?au we ndo mwnye den?
    anafanana na mimi?duhh kazi kweli kweli
    njo nkufundshe hesabu manake mi kwa hesabu chboko nazjuaaaaaa izo acha!!!
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Can't resist the wink....count it done...though not on top of me..
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Usithubutu mkuu, wanakutengenezea mtego hao, ukinasa hutatoka. Yaani utafumaniwa, na utalipa fidia kubwa, so utajeuka kuwa mdeni wao. Kaa chonjo.

     
  19. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    aiseee, mke anaumaa. weweeee
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole kakakiiza, ndo matatizo ya kuoa kahaba!ucheze tu huo mziki nadhani uliupenda toka mwanzo!!!!!
     
Loading...