Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Freeman Mbowe

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Dec 6, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Tunajua kuwa ni mtoto wa Kiongozi mwingine wa CHADEMA bwana Mtei

    lakini mbona hatumwoni akifanya shughuli za kitaifa kama mkwe wa kiongozi wa upinzani ...yaani shughuli za akina mama?

    Anajificha nini?

    Mindhali Freeman ni public figure kama JK na mindhali anaweza kuwa rais wetu huko baadae si vibaya public na private life yake kuwa under scrutiny na bila kusahau what his wife has been up lately
     
  2. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeishasema ni mke wa freeman mbowe sasa shida gani inayokusumbuwa. kumbuka sio mke wa public kama ulivyolitumia neno hilo
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,164
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    wewe mbona hujaja na mke wako hapa
     
  4. b

    bnhai JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,669
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Duh hii kali.Why Mbowe peke yake? Unawafaham wake wa viongozi wa upinzani wote? Tukimfaham kuna jipya katika maendeleao ya Taifa letu?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    Lilian mtei mbowe.

    Ha ha ha ha.
     
  6. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inabidi na mke wa lipumba, mrema, mbatia uwaweke hapa maana na wao wanataka kuwa marais..why mbowe peke yake ndugu?
     
  7. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkubwa kuna kitu unataka kutueleza nini....!?
     
  8. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi sijali kuhus mke wa Mbowe (Lilian Mtei). Hata akiamua kuhama na nchi ili pia asionekane sioni tatizo.

    Tatizo ninaloliona ni la kwa nini Mbowe hajitokezi kujibu mengi yanayoisulubu CHADEMA??

    Inakuwaje watumishi na wanachama maarufu/muhimu (Kafulila & Danda Juju) wanahama chama lakini mwenyekiti hajitokezi kutoa angalau tamko au kujibu maswali ya waandishi wa habari?

    Mbowe kama anaogopa waandishi leo hii kwa mambo madogo madogo kiasi hiki, je anategemea kumuongoza nani?
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kwa sababu hao wengine ni CCM kwa saaaaaaana.
     
  10. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe wasema....unaweza kutoa vigezo ulivyotumia kabla sijakuita huo ni u-mbeya
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha mimi au tabia? Wakati waandika ulikuwa unafikiri kilugha au Kiislaam?
     
  12. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wikend njema wakuu
     
  14. O

    Orche Senior Member

    #14
    Dec 6, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila kitu na wakati wake, wakati ukifika utamuona tu. Mama Salma Kikwete ulikuwa unamfahamu kabla ya kuwa 1st Lady! Una haraka ya nini au una kitu unachotaka kusema, kuwa wazi.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Muache Dr, wa watu,

    mbona wewe ni maarufu sana humu JF na mkeo haji humu kuchangia?
    Mke wa Mrema je?, Mke wa lipumba?, wa maalim? wa membe?, wa Mbatia? wa MMM Mwanakijiji?, wa Invisible??

    Acha hizo GT uko juu zaidi ya hapo!!
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kubwajinga, hili ni swali zuri, kwani Kikwete ameshajitokeza kujibu mengi yanayoisulubu CCM?

    Maybe they have something in common!!! needs some similarities
    1. ...........
    2. ................
    3.
     
  17. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,157
    Trophy Points: 280
    GT, don't go too personal, huyu mama has her right to privacy, ni mtumishi wa umma and the brain behind the DJ Freeman, kama Mzee Mengi anavyokuwa modarated na another Lilian, behind every successiful man there is a woman, hawa Lilians wanafanya kazi kubwa sana behind public eyes, otherwise, hawa jamaa wangeshamess siku nyingi.

    Please leave their private life private, lets concetrate on public life.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280

    pasco,hawa watu ni public figures...
    so jamii ina haki ya kujua wake zao ni watu wa aina gani.....

    ohhh dr lilian,na lilian yupi huyo wa mengi?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...