Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Dr Slaa avamiwa na majambazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katavi, Jul 13, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Source: habari ITV usiku huu. Kavamiwa katika barabara ya Sam Nujoma na kuporwa mkoba uliokuwa na pesa.
     
  2. M

    MCHARA Senior Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dr Slaa akiwa na mkewe majira ya saa 12 jioni ya leo amevamiwa na majambazi barabarani wamefyatua risasi na kupora porch na kutoroka kwa kutumia pikipiki! Source: ITV habari ya saa 2 usiku huu.
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    dah tusio na umeme
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwani hana walinzi (bodyguard)!?
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nina amini si njama za Magamba wala yule Mbunge Mstaafu wa Igunga.
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mke au slaa na mkewe!?

    Kwani hana walinzi (bodyguard)!?
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    duuu, amesalimika?
     
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Yaani hana walinzi?
     
  9. P

    Peter bedson Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh nashukuru kwa taarifa huku m/nyamala km hatuna umeme
     
  10. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duh wewe utakuwa mwananyamala kisiwani.
     
  11. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama nimesikia sawa sawa aliyevamiwa na majambazi ni MKE wa DR Slaa, Josephine.
    Kulingana na habari risasi zilipigwa na gari kukosa uelekeo nahatimaye kugonga gari nyingine mbele yake.
    Polisi walifika muda mfupi baadaye na kuondoka na mama Josephine.
    That is if at all my ears still hear good.
    Poleni Dr Slaa and family.
     
  12. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Si dr slaa na mkewe pekee.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hawajasema kama na Dr Slaa alikuwepo. Inasemekana majambazi yalipiga risasi gari yake upande wa kushoto na likakosa uelekeo na kuligonga gari nyingine iliyokuwa mbele yake. Hapo ndio majambazi yalipompora..
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Si Slaa ni mkewe!
     
  15. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Hao watakuwa ni magamba, wanautafuta ushahidi wa chenge kabla hajaukabithi kunakohusika. Wamthuru waone kama nchi hii itakalika
    .
     
  16. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu Dr Slaa hakuwepo, alikuwepo mke wake pekee
     
  17. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ........Pole mama Slaa,eti ndio Tanzania kisiwa cha amani :sick:
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    uzembe mwingine unashangaza mno

    na ndo mnataka mmpewe nchi muongoze?????????
    really????????
     
  19. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    pole mama ukombozi uliwaghalimu waafrika kusini kukimbia nchi na kuweka kambi morogoro
    kama kuna chama magamba watajaribu kufanya huu upuuzi watakuwa wanajimaliza zaidi/kwa kasi
    watanzania tumeshachoka
     
  20. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hiyo mbona kama mipasho una maana gani mzee wa jukwaa la mapenzi?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...