Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Chenge mbaroni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpita Njia, Oct 30, 2010.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makamanda wa PCCB huko Bariadi wamemkamata mke wa Andrew Chenge aitwaye Tina kwa tuhuma za kugawa hongo ya Sh5,000 na kanga kwa wapiga kura katika vikao vya siri alivyokuwa anavifanya.
    Source: Kamanda wa PCCB mkoani Shinyanga-Leonard Ngaiza
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jasiri haachi asili.
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wangemwacha amalize kazi ya kugawa ndipo wamkamate, si unajua sasa hivi kuna ukame sana wa pesa?
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vijisenti hivyo jamani. duh 5000???????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! for 5 yearsssssssssssssssss!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    5000/5/12 = TShs. 83 kwa kila mwezi
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli huyo kamanda atafutwa kazi. Ni mwiko kuchukia rushwa ndani ya CCM
     
  7. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunashukuru kwa jitihada ila leo usiku hadi kesho waongeze kazi maana mzigo mzito wa kugawa hizi za mawakala.
     
  8. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kamanda kaonyesha ushupavu lakini katengeneza maadui kwenye ajira yake.
     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,237
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Weka ndani kwani yeye nani akivunja sheria ndio aachiwe sheria ni msumeno bana unakata huku na huku. Wachafuzi ninyi wa hali ya hewa.
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii familia ya mzee wa vijisenti mbona imezidi sana kuvunja sheria au ndio walisomea sheria ili iwasaidie kufanya madudu?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    habari ndio hiyoooo ! chagua CCM kwa maendeleo ya JIMBo la Arusha Mjini.JPG
     
  12. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni kali. Mtanzania ananunuliwa kwa bei ya bure kuliko hata fungu la nyanya. Ni matokeo ya vijisenti ambavyo hata Kikwete amevibariki. Piga chini CCM yote na kunyanyua CHADEMA ili iwatumikie watu wote kwa usawa.
     
Loading...